ภาพรวม w1 มาดูกัน

raffer7

Member
คะแนน react
0
คุณBAM000BOO แฉนี้เจ็บที่อกจังครับ เป็นพันธ์มาสั่งให้โจมตีได้ไงนะ ถ้าไม่ทำตามจะโดนตีด้วย ข่มขู่กันชัดๆๆ 5555
เขามีทุกอย่างจริงๆๆ ทำไปได้เนอะ คงคิดว่าเป็นเจ้าโลกมั้งตอนนั้น ชี้นกเป็นกชีไม้เป็นไม้ หรือเปล่าน่า 555
แต่ตอนนี้ตกอับ อันดับร่วง แถมโดนกระหน่ำ มีศึกรอบด้าน เจอแบนนี้จะให้อยู่ทนได้ยังไง .. ศึกครานี้ใหญ่หลวงนัก 555
นิทานเรื่องนี้ สอนให้รู้ว่า มีอำนาจ ก็อย่าหลงไหลไปกับอำนาจนั้น ใช้มันให้ถูกต้อง ถ้าใช้ในทางผิดย่อมเป็นดาบ...เข้าหาตนเอง 555555 ดาบหลายเล่มด้วยซิ
เข้า ตำรา ดาบนั้นคืนสนอง !!!
:usword::usword::usword:

เด็กน้อย GURRAHEE ไปแขวะเผ่า ass อีกแล้วหรอ 55555+ หรือว่าต้องเลียแข้าเลียขาพวกเดียวกันเอง รู้สึกว่าตอนนั้นเด็กน้อย GURRAHEE ยังไม่ทันเล่นเกมส์นี้เลยนะ อย่้าทำเหมือนรู้ดีจิ ทั้งๆที่ก็ยังเล่นเกมส์นี้ไม่ค่อยจะเป็น ความรู้ทางการเมืองของ GURRAHEE ก็ไม่ค่อยจะมีอาศัยเลียแข้งเลียขาพวกเดียวกันเองไปวันๆ D :D:D:D:D:D:

DeletedUser

Guest
สงครามไหนครับ

สงครามassกับ1xa เริ่มต้นเหรอครับ หรือโจรสลัดกับ cz เริ่มต้นครับ :):):)

สองสงครามนี้มันแยกกันไม่ออกแล้วครับคุณเล็กเพราะตอนนี้ CZ ที่เหลือส่วนใหญ่ก็ไปรวมกับ ass เกือบหมด
พวก CZ ที่มีรายชื่อตามที่ ass เคยขอให้โจรสลัดปล่อยไปในช่วงสงครามตอนนี้ก็ยังมีเหลืออยู่
สรุปสงครามสองอย่างนี้มันคงเป็นอันเดียวกันแหล่ะครับคุณเล็ก แยกกันไม่ออก

raffer7

Member
คะแนน react
0
ใครเด็กหรือผู้ใหญ่เขารู้กันครับ ใช้ถ้อยคำที่ยั่วยุชวนทะเลาะมันดีตรงไหนครับ ผมว่ามันไม่ดีหรอกนะครับ :):)

ใช้สติก่อนพิมดีกว่านะครับ

คุณไปดูที่เด็กน้อย GURRAHEE พิมพ์ดิว่าใครชวนเทลาะก่อน อย่ามาปกก้องลูกน้องตัวเองดิครับ ผิดก็ต้องว่าไปตามผิดสิ หรือว่าต้องใฟ้ยกข้อความของเด็กน้อยนั้นพิมพ์มา มีอยู่หลายประโยคมากที่ไปว่าเผ่า ass ผมเป็นคนในสหภาพผมผิดหรอที่ปกป้องศักศรีคนในสหภาพตัวเอง
:D:D:D:D

DeletedUser

Guest
สองสงครามนี้มันแยกกันไม่ออกแล้วครับคุณเล็กเพราะตอนนี้ cz ที่เหลือส่วนใหญ่ก็ไปรวมกับ ass เกือบหมด
พวก cz ที่มีรายชื่อตามที่ ass เคยขอให้โจรสลัดปล่อยไปในช่วงสงครามตอนนี้ก็ยังมีเหลืออยู่
สรุปสงครามสองอย่างนี้มันคงเป็นอันเดียวกันแหล่ะครับคุณเล็ก แยกกันไม่ออก

มันมีต้นสายปลายเหตุนะครับ สงครามทั้ง 2 นี้ครับ
1.czกับโจรสลัดมันมีบทต่อสู้ระหว่างผมกับผู้นำเผ่านี้มีการท้าดวลตัวต่อตัว มันยาวครับซึ่งตอนนั้นassก้เป็นพันกับทั้ง 2 เผ่า เป็นกลาง แต่พอczจะล่มค่อยกระพือปีก คุมขอสมาชิกไว้ในปีก เหมือนประเทศใหญ่ในโลกนี้เลยครับ เพื่ออะไรครับเพื่อให้มันเป็นกันชนกับ1xaแหม้นบ่
2.สงครามassกับ1xa ความจริงมันเกิดจากตั้งแต่เริ่มเกมก่อนที่1xaจะใช้ชื่อนี้อีกครับ เรื่องพื้นที่นั่นแหละครับ............ ยาว

DeletedUser

Guest
คุณไปดูที่เด็กน้อย gurrahee พิมพ์ดิว่าใครชวนเทลาะก่อน อย่ามาปกก้องลูกน้องตัวเองดิครับ ผิดก็ต้องว่าไปตามผิดสิ หรือว่าต้องใฟ้ยกข้อความของเด็กน้อยนั้นพิมพ์มา มีอยู่หลายประโยคมากที่ไปว่าเผ่า ass ผมเป็นคนในสหภาพผมผิดหรอที่ปกป้องศักศรีคนในสหภาพตัวเอง
:d:d:d:d

เขาว่าในกรอบการเมืองครับ ผมปกป้องเขาไม่ได้หรอกครับ เผ่าเขาใหญ่กว่าผมอีกครับ คือแค่ไม่อยากเห็นการใช้ถ้อยคำที่รุนแรง หยาบคายแค่นั้นครับ ให้ใช้ถ้อยคำที่เหมาะสมครับแค่นั้นจริงๆ

ขอบคุณครับ หวังว่าจะเข้าใจครับ
เล้ก:):)

DeletedUser

Guest
5555555....ยังจะมาโชว์อีก....
การปหป้องศักดิ์ศรีสหภาพนั้น ย่อมทำได้ครับไม่มีใครห้าม !!! แต่ปกป้องแค่ลมปาก มันจะช่วยให้คนในสหภาพคุณอยู่รอดได้เหรอ !!!
หึๆๆ อันนี้น่าคิด ปกป้องสหภาพด้วยถ่อยคำหยาบช้า เออดีครับอีกแนวหนึง..คงชนะอยู่หรอกนะครับ
อีกอย่างแค่คำหยาบคายจากคุณผมไม่สนใจหรอกครับไม่ใส่ใจด้วย มันส่อให้เห็นนิสัยกำพืด และการอบรมสั่งสอนจากครอบครัว ว่าเป็นยังไง เก็บอารมณ์อยู่ไหม?? เหอๆๆ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

raffer7

Member
คะแนน react
0
เขาว่าในกรอบการเมืองครับ ผมปกป้องเขาไม่ได้หรอกครับ เผ่าเขาใหญ่กว่าผมอีกครับ คือแค่ไม่อยากเห็นการใช้ถ้อยคำที่รุนแรง หยาบคายแค่นั้นครับ ให้ใช้ถ้อยคำที่เหมาะสมครับแค่นั้นจริงๆ

ขอบคุณครับ หวังว่าจะเข้าใจครับ
เล้ก:):)

นี่ไม่ได้อยู่ในกรอบการเมืองแล้วนะครับ คุณลองดูประโยคที่เค้าพิมพ์สิครับ เด็กน้อย gurrahee ต่างหากใช้ถ้อยที่รุนแรง หยาบคายก่อน :D:D:D หรือว่าต้องให้ผมยกประโยคนั้นมาอีก เยอะมากๆ :p:p ทำใมไม่ทำให้ฟอรั่มนี้คุยเรื่องเกมส์การเมืองแบบผ่อนคลายและสร้างสรรค์ล่ะ มีแต่เด็กของคุณเริ่มเรื่องชวนเทลาะก่อนทั้งนั้นพวกคุณคุยการเมืองกันอยู่ดีๆแต่เด็กคนนี้ก็จะเอาเรื่องที่คุยพูดคุยกันแปรเปลี่ยนมาว่าเผ่า ass ตลอด
:eek::eek:

ผมไม่แปลกใจจริงๆทำใมคนในบอร์ดถึงมีคุยกันอยู่ไม่กี่คน คนคุยก็หน้าเดิมๆกันทั้งนั้น เพราะบอร์ดมันเป็นอย่างงี้นี้เอง :D:D:D

raffer7

Member
คะแนน react
0
5555555....ยังจะมาโชว์อีก....
การปหป้องศักดิ์ศรีสหภาพนั้น ย่อมทำได้ครับไม่มีใครห้าม !!! แต่ปกป้องแค่ลมปาก มันจะช่วยให้คนในสหภาพคุณอยู่รอดได้เหรอ !!!
หึๆๆ อันนี้น่าคิด ปกป้องสหภาพด้วยถ่อยคำหยาบช้า เออดีครับอีกแนวหนึง..คงชนะอยู่หรอกนะครับ
อีกอย่างแค่คำหยาบคายจากคุณผมไม่สนใจหรอกครับไม่ใส่ใจด้วย มันส่อให้เห็นนิสัยกำพืด และการอบรมสั่งสอนจากครอบครัว ว่าเป็นยังไง เก็บอารมณ์อยู่ไหม?? เหอๆๆ

5555555555 เอ้า เด็กน้อย GURRAHEE มาด่าถึงครอบครัวผมล่ะ มาด่าถึงกำพืดผมล่ะ 555555+ oh ไม่หยาบคายเลย เด็กน้อย GURRAHE เก็บอารมณ์หน่อยเด็กน้อย :D:D:D

ลมปากหรอ oh ยิ่งพูดเท่าไหร่ก็เหมือนด่าตัวคุณเองทั้งนั้นยังจะยกมาแถว่าคนอื่นอีก ก็ตัวคุณอ่ะตัวเริ่มเรื่องๆโชว์โง่เรื่องบ้านฟาร์ม ยังจะเถียงข้างๆคูๆจริง :D:D:D

DeletedUser

Guest
เปลี่ยนทำไม ยึดบ้าน ass ได้เพิ่มอีกหลังแล้ว ดีใจกับผมไหมละ เกิน 20 หลังแล้วนะ 5555
......เหอๆๆ .......เหอๆๆ ยึดได้ ดีใจจัง!!!

เดียวจับเป็นบ้านฟาร์มก่อน ทุบไปซะเละเลย :d:d:d

DeletedUser

Guest
แล้วเรื่องบ้านฟาร์มผมโชว์โง่ยังไงไม่ทราบครับ แจ้งผมทีดิ..ข้องใจจัง จะcopyมาแปะให้อ่านก็ได้นะ...จะอธิบายให้ฟังช้าๆๆ ชัดๆๆเลย จะได้หายข้องใจ !!!

ยังไงแร่มันก็เด้งช้ากว่าฟาร์มนะครับ ไวดี 30 นาทีได้แร่มาตรึม เหอๆๆ ทำบ่อยด้วย หึๆๆ

raffer7

Member
คะแนน react
0
แล้วเรื่องบ้านฟาร์มผมโชว์โง่ยังไงไม่ทราบครับ แจ้งผมทีดิ..ข้องใจจัง จะcopyมาแปะให้อ่านก็ได้นะ...จะอธิบายให้ฟังช้าๆๆ ชัดๆๆเลย จะได้หายข้องใจ !!!

ยังไงแร่มันก็เด้งช้ากว่าฟาร์มนะครับ ไวดี 30 นาทีได้แร่มาตรึม เหอๆๆ ทำบ่อยด้วย หึๆๆ

อย่าเพิ่งเปลี่ยนเรื่องจิเด็กน้อย GURRAHEE เรื่องบ้านฟาร์มหนูโชว์โง่อยู่แล้วแหละจ๊ะ เดี๋ยว copy มาให้ดู แล้วยังเถียงข้างๆคูเปลี่ยนเรื่องไปด้วย ทำเนียนมากช่วงนั้น เห็นแล้วโครตฮา 5555 แต่เอาเรื่องเด็กน้อยGURRAHEEมาด่าครอบครัวพี่ก่อนสิ พี่เล่นเกมส์นี้ครอบครัวพี่มาเล่นด้วยหรอถึงไปว่าครอบครัวพี่อ่ะ เล่นด่าถึงกำพืดพี่เลย ถึงได้บอกว่าครอบครัวไม่สั่งไม่สอน นี่หรอในกรอบของเกมส์ นี่หรอแล้วบอกว่าควบคุมอารมณ์ตัวเองได้ 555555 พี่โกรธมาเลยนะเนี่ยพอไปไม่เป็นแล้วมาด่าถึงครอบครัวพี่เลยเนี่ย ว่าไงเด็กน้อย GURRAHEE
:cool::cool::cool:

DeletedUser

Guest
ช้าจริง...รอจนง่วงแล้วนะเนี้ย...ไม่ได้ใจเลย
ว่าแต่ผมไปด่าครอบครัวคุณตอนไหนไม่ทราบครับ แค่บอกว่า

คำหยาบคายจากคุณผมไม่สนใจหรอกครับไม่ใส่ใจด้วย มันส่อให้เห็นนิสัยกำพืด และการอบรมสั่งสอนจากครอบครัว ว่าเป็นยังไง เก็บอารมณ์อยู่ไหม?? เหอๆๆ

ผมไปด่าตอนไหน...ร้อนตัวหรือเปล่าครับ ..5555

raffer7

Member
คะแนน react
0
ช้าจริง...รอจนง่วงแล้วนะเนี้ย...ไม่ได้ใจเลย
ว่าแต่ผมไปด่าครอบครัวคุณตอนไหนไม่ทราบครับ แค่บอกว่า

คำหยาบคายจากคุณผมไม่สนใจหรอกครับไม่ใส่ใจด้วย มันส่อให้เห็นนิสัยกำพืด และการอบรมสั่งสอนจากครอบครัว ว่าเป็นยังไง เก็บอารมณ์อยู่ไหม?? เหอๆๆ

ผมไปด่าตอนไหน...ร้อนตัวหรือเปล่าครับ ..5555

อ่าวเห้ย ยังจะมาแถน้ำขุ่นๆอีกหรอเนี่ย oh มันส่อให้เห็นนิสัยกำพืด และการอบรมสั่งสอนจากครอบครัว ประโยคนี่คุณยังจะแถอีกหรอเด็กน้อย มันรามปามเกินไปมั้ยเด็กน้อย :eek::eek::eek:

DeletedUser

Guest
เขาไม่เรียกว่าด่าหรอกครับ....ตามสำนวน สำเนียงส่อภาษา กิริยาส่อสกุล ...คิดว่าคงเข้าใจนะครับ !!!

แล้วเรื่องที่ผมโชว์โง่เรื่องฟาร์มละครับ รออยู่...นะครับ หามาให้ไว...

raffer7

Member
คะแนน react
0
เขาไม่เรียกว่าด่าหรอกครับ....ตามสำนวน สำเนียงส่อภาษา กิริยาส่อสกุล ...คิดว่าคงเข้าใจนะครับ !!!

แล้วเรื่องที่ผมโชว์โง่เรื่องฟาร์มละครับ รออยู่...นะครับ หามาให้ไว...

เอ้า อย่าเพิ่งเปลี่ยนเรื่อง เรื่องบ้านฟาร์มอ่ะไม่ต้องห่วงหรอก ข้อความอยู่แค่ไม่กี่หน้าที่แล้ว อย่าพยายามเปลี่ยนเรื่องสิ :eek::eek::eek: เอาเรื่องนี้ก่อนสิ ผมเล่นเกมส์นี้คนเดียว ครอบครัวผมไม่ได้เล่น เด็กน้อยดึงพวกท่านมาได้ยังไงเนี่ย ยังไงครับ ไม่รู้สึกว่าตัวเองหยาบคายไปมากหรอครับ หรือยังจะเถียงข้างๆคูอีกว่าไม่ได้ว่า :eek::eek:

เก็บอาร์มณ์หน่อยสิ ยังจะแถว่าไม่ได้ว่า :cool::cool:

DeletedUser

Guest
ผมเก็บอารมณ์อยู่นะ ขนาดส่งจดหมายมาขอเจอตัว + ขอเบอร์โทรด้วยละ จะมาหาถึงที่ด้วย เชื่อผมไหม? ละ..5555

ภูธรจริงๆๆ โลกเข้าเจริญไปไหนต่อไหนแล้ว

raffer7

Member
คะแนน react
0
ผมเก็บอารมณ์อยู่นะ ขนาดส่งจดหมายมาขอเจอตัว + ขอเบอร์โทรด้วยละ จะมาหาถึงที่ด้วย เชื่อผมไหม? ละ..5555

ภูธรจริงๆๆ โลกเข้าเจริญไปไหนต่อไหนแล้ว

ที่ส่งไปเพราะทนไม่ไหวอ่ะดิ เล่นมาว่าถึงครอบครัวเลย แล้วยังไม่ยอมรับอีก ใครมาว่าครอบครัวเรา เราทนได้หรอ แต่ส่งไปนึกว่าจะเก่งเหมือนที่พิมพ์ ที่ไหนได้บ่ายเบียงเปลี่ยนเรื่องคุยซ่ะงั้น ไม่เก่งเหมือนที่คุยกันเลย 55555555555 :d:d:d:d

raffer7

Member
คะแนน react
0
555555+ และแล้วเด็กน้อย gurrahee ก็บล๊อคข้อความไปซ่ะงั้น ตอนแรกบอกไม่กลัวไม่บล๊อคหรอก 5555 ที่ไหนได้ เก่งแต่พิมพ์ซ่ะงั้น 555555
มาว่าครอบครัวผม แล้วก็หนีไปซ่ะงั้น ผู้ชายหรือว่าผู้หญิงอ่ะ ไม่แมนเลยนะ เด็กน้อย gurrahee 5555
:D:D:D

บน