ภาพรวม w1 มาดูกัน

DeletedUser

Guest
เหอๆๆ ดูเอาเผ่านักเลงหัวไม้..สู้ในเกมไม่ได้ มาจดหมายมาขอเบอร์โทร มาอ้างว่าผมขออีก มาขอเจอตัวด้วย หัดอายบ้างนะ ที่บ้านคงไม่สอนมารยาท ใช่ไหม?? หึๆๆๆ
นี้ละนะ สำเนียงส่อภาษา กิริยาส่อสกุล หัดแยกแยะอันไหนชีวิตจริง อันไหนเกม.. และหัดมีมารยาทด้วยหรือไม่จำที่บ้านสั่งสอนมาเอ่ย 555555

อยู่เผ่าไหน ให้หัวหน้าเผ่ามาดูแลด้วยนะ มิน่าศัตรูเยอะจัด ^^ ที่แท้นักเลงนี้เอง 555

raffer7

Member
คะแนน react
0
เหอๆๆ ดูเอาเผ่านักเลงหัวไม้..สู้ในเกมไม่ได้ มาจดหมายมาขอเบอร์โทร มาอ้างว่าผมขออีก มาขอเจอตัวด้วย หัดอายบ้างนะ ที่บ้านคงไม่สอนมารยาท ใช่ไหม?? หึๆๆๆ
นี้ละนะ สำเนียงส่อภาษา กิริยาส่อสกุล หัดแยกแยะอันไหนชีวิตจริง อันไหนเกม.. และหัดมีมารยาทด้วยหรือไม่จำที่บ้านสั่งสอนมาเอ่ย 555555

อยู่เผ่าไหน ให้หัวหน้าเผ่ามาดูแลด้วยนะ มิน่าศัตรูเยอะจัด ^^ ที่แท้นักเลงนี้เอง 555

อั๊ยยะ!!! 55555 นักเลงยังไง คุณขอเบอร์ผมไปจริงป่าวล่ะ ว๊ายๆๆๆ จับโกหกคุณได้อีกแล้ว :eek::eek: กลัวคนอื่นเค้ารู้หรอว่าคุณกลัวมาก :p:p แล้วยังไม่ยอมรับอีกว่ากลัวจนตัวสั่นรนราน ทำไรไม่ถูก ที่สำคัญต้องวิ่งแจ้นไปแจ้งแบน 55555555 ทั้งๆที่ปากก็บอกไม่กลัวตลอดนะ 55555555 ฮามากๆๆๆๆๆๆๆ :D:D

สู้ในเกมส์ไม่ได้ ว๊ายๆๆๆ เผ่าคุณชนะแล้วหรอ oh จบ w1 ก่อนสิค่อยมาราคา 5555 :D:D

ว๊าย!!! ว่าที่บ้านไม่สั่งไม่สอนเรื่องมารยาทอีกล่ะั ว่าไปยั้นสกุลของผมเลย :eek::eek::eek: แร๊ง!!! ใจเย็นๆ เก็บความอารมณ์ไว้นิสนึงอ่ะ สงสัยพูดความจริงเรื่องกลัวเข้าไป ออกมาร้องใหญ่เลย 555555555555555555555555 เด็กน้อย GURRAHEE ที่น่ารัก:D:D:D

DeletedUser

Guest
raffer7 เป็นเอามากนะเนี้ย 555 ผมจะไปกลัวคุณทำไม เลือดสุพรรณไม่เคยกลัวใครนะครับ ฮิฮิฮิ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

raffer7

Member
คะแนน react
0
raffer7 เป็นเอามากนะเนี้ย 555 ผมจะไปกลัวคุณทำไม เลือดสุพรรณไม่เคยกลัวใครนะครับ ฮิฮิฮิ

อั๊ยยะ ยังกล้าบอกว่าไม่ได้กลัว 5555555+ เด็กน้อย GURRAHEE เอ้ยพี่ล่ะฮากับน้องจริงๆ :D:D:D อยากให้คนอื่นมาเห็นข้อความที่เราคุยกันจริงๆ ในฟอรั่มพิมพ์ล่ะเก่งจริง แต่ในจดหมายรนรานมากๆอ่ะ ลองแหย่ถามอะไรไปก็ไม่กล้าตอบ เปลี่ยนเรื่องไปเปลี่ยนเรื่องมา นี่แหละแถวบ้านพี่เค้าเรียกว่ารนราน :eek::eek: เห็นแล้วก็ฮามากๆ 555555555 ปากบอกไม่เคยกลัว แต่ที่ไหนได้ ออกมาร้องแจ้งแบน เด็กน้อย GURRAHEE ทำมาท้าขอเบอร์ผม ผมก็ให้ อยากได้ก็ให้ ไม่เห็นกล้าโทรมาสักทีเลย ไม่รู้จะทำเก่งขอไปทำใม นี่ไม่เรียกว่ากลัวเค้าเรียกว่าอะไรล่ะเด็กน้อย แต่พอผมลองขอมั๊ง กลับกลัวผม รนราน มือไม้สั่น ไม่กล้าให้ จดหมายไปก็บล๊อค พร้อมกับแจ้งแบน 55555555 ดู๊ ดู ดูเด็กคนนี้ทำ ปากบอกไม่กลัว 555555555555555555555555 :D:D:D:D:D:D

DeletedUser

Guest
อ้าวคุณทำผิดกฎนี้ครับ กฎของเกมมีอยู่ ถึก+โง่ + สุดบรรยายละ เขาหลอกถามอะไรตอบหมด !!! หึๆๆๆ ขำนี้เหรอคนมีอายุ พูดเหน่อๆๆก็ได้นะครับ
คงไม่มีใครสั่งใครสอนเรื่องกฎต่างๆๆเลยใช่ไหม ? น่าสงสารจริงๆๆ ไม่รูั้จักพัฒนาตัวเองเลย มีแต่ถอยหลังเข้าคลอง ทำไปได้...ขำวะ วุฒิภาวะไม่มี 55555

raffer7

Member
คะแนน react
0
อ้าวคุณทำผิดกฎนี้ครับ กฎของเกมมีอยู่ ถึก+โง่ + สุดบรรยายละ เขาหลอกถามอะไรตอบหมด !!! หึๆๆๆ ขำนี้เหรอคนมีอายุ พูดเหน่อๆๆก็ได้นะครับ
คงไม่มีใครสั่งใครสอนเรื่องกฎต่างๆๆเลยใช่ไหม ? น่าสงสารจริงๆๆ ไม่รูั้จักพัฒนาตัวเองเลย มีแต่ถอยหลังเข้าคลอง ทำไปได้...ขำวะ วุฒิภาวะไม่มี 55555

อั๊ยยะ !!!!! อ้าวก็คุณขอ ผมก็ให้ ผมก็นึกว่าผมจะเจอคนจริง เห็นมาท้าขอเบอร์ ที่ไหนได้ราคาดีๆนี่เอง เด็กน้อย 5555555 :eek::eek: เก่งแต่พิมพ์โชว์พาวของตัวเองในบอร์ดไปวันๆ ที่เค้าว่ากันว่านักเลงคียบอร์ด ผมเข้าใจล่ะว่ามันเป็นยังไง 5555 มาทงมาท้าขอเบอร์มั่วซั่ว เจอของจริงเป็นไงล่ะ กลัวหัวหดเลยล่ะซิ 5555555555555555555555 โครตฮากับคุณจริงๆจากใจเลย :eek::eek: แล้วยังมีหน้ามาบอกว่าหลอกถามอีกนะ 5555555555555555555555555555555+ ช๊อตนี้ ฮามาก 555555 ไม่มีอะไรจะฮาไปกว่านี้แล้ว ยังมีหน้าจะโกหกเพื่อปกปิดความกลัวของตัวเองอีกนะ แถได้ฮามากจริงๆเลย GURRAHEE เอ้ย :D:D

สรุปมาหาว่าไม่มีใครสั่งสอนเรา จะสั่งสอนได้ไงล่ะ ก็คุณมาหาว่าถึงครอบครับถึงกำพืดของผม ถ้าจะผิดมันผิดตั้งแต่น้องเก็บอารมณ์ความโกรธของน้องไม่อยู่ ถึงได้มารามปามถึงครอบครัวพี่ขนาดนี้ 555555 สงสัยเราพูดถูดหมดทุกอย่างถึงโกรธเป็นฝืนเป็นไฟขนาดนี้ :D:D

อย่าร้องสิ GURRAHEE อย่าร้อง ไม่ต้องร้องนะ เจอพูดความจริงเข้าไป5555555 :D:D:D

เก่งแต่พิมพ์จริงๆ ปากบอกไม่กลัว แต่กลับแจ้งแบน บล๊อคข้อความ ทำทุกๆอย่างที่ตัวเองจะหนีได้ มาทงมาท้าขอเบอร์คนอื่น เจอของจริงเข้าไปถึงกับไปไม่เป็นจริงๆ 5555555555 เด็กน้อย GURRAHEE เอ้ย :eek::eek:

DeletedUser

Guest
สงครามไหนครับ

สงครามassกับ1xa เริ่มต้นเหรอครับ หรือโจรสลัดกับ cz เริ่มต้นครับ :):):)

สงครามแรกไง ....ลืมไปซะแล้วหรือ...
ass กะ thai ที่พยายามชวนมาช่วยกัน แต่ก้อบ่ายเบี่ยงสุดตัว
ก้อเลยจบที่ เมืองเผ่า thai ทุกเมือง ass จอง (ประโยคนี้คงจำได้หนอ)

แบบว่าเผ่ามันมีสงครามต่อเนื่องเป็นปีๆ คนในเผ่าเลยรู้สึกว่าเ็นเรื่องปกติ

DeletedUser

Guest
สงครามแรกไง ....ลืมไปซะแล้วหรือ...
Ass กะ thai ที่พยายามชวนมาช่วยกัน แต่ก้อบ่ายเบี่ยงสุดตัว
ก้อเลยจบที่ เมืองเผ่า thai ทุกเมือง ass จอง (ประโยคนี้คงจำได้หนอ)

แบบว่าเผ่ามันมีสงครามต่อเนื่องเป็นปีๆ คนในเผ่าเลยรู้สึกว่าเ็นเรื่องปกติ

ผมปฏิเสธที่จะช่วยแล้วไงครับ แล้วผมไปทำสัญญาพันธมิตรกับศัตรูคุณไหมหล่ะครับ แล้วผมรับศัตรูคุณเข้าเผ่าไหมครับ และอีกอย่างนะครับถ้าคุณจำได้ตอนนั้นผมไม่ใช่ผู้นำเผ่านะครับ ตั้งแต่ตอนที่จับพันธมิตรกับเผ่าคุรผมก็ไม่ใช่ผู้นำเผ่านะครับ คุณคุยกับผู้นำเผ่าคนก่อนคุณก้น่าจะจำได้นะครับ เอาเป้นว่าอย่าเก่งแต่พูดคุยดีกว่าครับ ขอให้เก่งในเกมด้วย อัพๆๆๆไอดีตัวเองด้วยครับ และอย่างที่ผมเคยบอกคอยดูไปเรื่อยๆว่าass หรือโจรสลัดใครจะจบก่อนก็พอครับ :):)

DeletedUser

Guest
ตอนนี้จะตามไล่อ่านและถ้าใครทำผิดกฎฟอรัม ก็ถ้าโดนแบนไม่ต้องแปลกใจนะครับ ถ้ามันรุนแรงก็แน่นอนว่ามันส่งผลถึงในเกมส์ แบนถาวร หรืออะไรก็เป็นไปได้

คุณมีสิทธิ์ที่จะแสดงความคิดเห็นอย่างเสรี ตราบใดที่มันไม่ผิดกฎของฟอรัม และไม่ลามออกไปถึงชีวิตคนอื่นนะครับ ยังไงก็หยุดซะนะครับผมไม่อยากต้องแบนใครเพราะเรื่องแบบนี้

ขอบคุณครับ

DeletedUser

Guest
ครับ เขาบอกเขาเบื่อไม่อยากพูดแล้วไม่อยากคุย ต้องมีผมมาครับ เขาอดคิดถึงไม่ได้ ถึงมาพูดต่อไงครับ พิมพ์:dต่อ :d:d

DeletedUser

Guest
ก้อแบบที่บอกไง ถ้าคุยเรื่องอื่น.....

แต่นี่มันเรื่องเดิมๆซำ้ๆซากๆ
ผมก้อมาตอบแบบซ้ำๆซากๆไง

ถ้าไม่มาตอบมั๊ง สังหรณ์ใจว่าจาเอาแต่เรื่องแย่ๆ มาปล่อย แล้วก้อบอกว่าเป็นการเมืองเกม
พอมีคนตอบหน่อย บอกว่า หาเรื่องทะเลาะ ซะงั้นอะนะ

รู้ดีไปซะหมด เก่งจริงๆ เผ่านี้เป็นแบบนั้น เผ่านั้นเป็นแบบนี้
เคยมองเผ่าตัวเองมั่งไหม

ออกมาพิมเรียกว่าการเมือง
พอตอบหน่อย กลายเป็น ผมไปชวนทะเลาะ

ผมว่า ผมจะโดนแบน เพราะ ตามการพิจารณาของ....นี่แหล่ะ

ส่วนเมืองอ่ะไม่อัพหรอก ขี้เกียจ
ไม่ได้พึ่งไม่อัพ ถ้าคุณสังเกตดู ผมไม่อัพมานานแล้ว
กำลังหาวันชิวๆ ลบไอดี เพราะเบื่อ

ทางลัดไง จำไม่ได้หรอ หาเรื่องแบน เด๋วก้อพากันเลิกหมด ผมก้อจำไม่ได้อีกแหล่ะว่าเห็นที่ไหน

ตอนนี้เล่น กาแล็คซี่ ออนไลน์ ii ในเฟสบุ๊ค 555
บอบีเอ้ย ที่ไม่ว่างออนเพราะแบบนี้แหล่ะ

DeletedUser

Guest
พี่มะหมู แล้วอย่าลืมให้อาหารหมูด้วยล่ะ :p:p

raffer7

Member
คะแนน react
0
....ผมรู้ว่าศึกนี้ pirates ไม่เดียวดายครับ...!!!!

อั้ยยะั !!! นี่สรุปว่ามาถึงกำพืดถึงครอบครัวพี่จะไม่ขอโทดเลยหรอเนี่ย วันนี้มาเปลี่ยนเรื่องซ่ะล่ะ แหม !! คนเีราพอไปไม่เป็นก็เปลี่ยนเรื่องคุยทุกวันเลยนะเนี่ย 555555 :eek::eek::eek:

raffer7

Member
คะแนน react
0
ครับ เขาบอกเขาเบื่อไม่อยากพูดแล้วไม่อยากคุย ต้องมีผมมาครับ เขาอดคิดถึงไม่ได้ ถึงมาพูดต่อไงครับ พิมพ์:dต่อ :d:d

เขา นี่ หมายถึง gurrahee ป่าวอ่ะครับ
:p:p:p

raffer7

Member
คะแนน react
0
ตอนนี้จะตามไล่อ่านและถ้าใครทำผิดกฎฟอรัม ก็ถ้าโดนแบนไม่ต้องแปลกใจนะครับ ถ้ามันรุนแรงก็แน่นอนว่ามันส่งผลถึงในเกมส์ แบนถาวร หรืออะไรก็เป็นไปได้

คุณมีสิทธิ์ที่จะแสดงความคิดเห็นอย่างเสรี ตราบใดที่มันไม่ผิดกฎของฟอรัม และไม่ลามออกไปถึงชีวิตคนอื่นนะครับ ยังไงก็หยุดซะนะครับผมไม่อยากต้องแบนใครเพราะเรื่องแบบนี้

ขอบคุณครับ

แล้วถ้าพูดถึงครอบครัวเรา กำพืดเรา มันรุนแรงไปมั้ยอ่ะครับ ถ้าไม่รุนแรงผมจะได้เอามาใช้บ้าง :p:p:p:p:p

raffer7

Member
คะแนน react
0
ก้อแบบที่บอกไง ถ้าคุยเรื่องอื่น.....

แต่นี่มันเรื่องเดิมๆซำ้ๆซากๆ
ผมก้อมาตอบแบบซ้ำๆซากๆไง

ถ้าไม่มาตอบมั๊ง สังหรณ์ใจว่าจาเอาแต่เรื่องแย่ๆ มาปล่อย แล้วก้อบอกว่าเป็นการเมืองเกม
พอมีคนตอบหน่อย บอกว่า หาเรื่องทะเลาะ ซะงั้นอะนะ

รู้ดีไปซะหมด เก่งจริงๆ เผ่านี้เป็นแบบนั้น เผ่านั้นเป็นแบบนี้
เคยมองเผ่าตัวเองมั่งไหม

ออกมาพิมเรียกว่าการเมือง
พอตอบหน่อย กลายเป็น ผมไปชวนทะเลาะ

ผมว่า ผมจะโดนแบน เพราะ ตามการพิจารณาของ....นี่แหล่ะ

ส่วนเมืองอ่ะไม่อัพหรอก ขี้เกียจ
ไม่ได้พึ่งไม่อัพ ถ้าคุณสังเกตดู ผมไม่อัพมานานแล้ว
กำลังหาวันชิวๆ ลบไอดี เพราะเบื่อ

ทางลัดไง จำไม่ได้หรอ หาเรื่องแบน เด๋วก้อพากันเลิกหมด ผมก้อจำไม่ได้อีกแหล่ะว่าเห็นที่ไหน

ตอนนี้เล่น กาแล็คซี่ ออนไลน์ ii ในเฟสบุ๊ค 555
บอบีเอ้ย ที่ไม่ว่างออนเพราะแบบนี้แหล่ะ

ถูกต้องนะคร๊าบ !!!!!! พูดตามตรงเลยล่ะกัน ผมไม่เคยคิดที่จะมาเสวนาในบอร์ดเลยสักนิด เพราะรู้อยู่แล้วว่าบอร์ดนี้มันเป็นยังไง น่าคุยหรือไม่น่าคุย แต่ผมดันไปเจอ gurrahee พิมพ์แต่ล่ะอย่าง บอกตามตรงเลยครับว่าข้อความที่เค้าพิมพ์เกรียนเกินกว่าที่ผมจะยอมรับได้ 5555 :eek::eek: ผมจึงต้องออกมาปกป้องศักดิ์ศรีของคนในสหภาพของผม มันก็แค่นั้นครับ :cool::cool:

ผมก็ไม่แปลกใจจริงๆทำใมฟอรั่มนี้คุยกันอยู่ไม่กี่คน คนที่คุยก็น่าเดิมๆทั้งนั้น
:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

sb55688

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
อ่านแล้วปวดนิ้วมือแทนคนมานั่งพิม
เก่งที่นู้นดีกว่าในเกม
ว่าแต่ทำไม1xaไม่ชอบสร้างโบศกันจัง ตีไม่สนุกอะขอเมืองโบศ บ้างสิ
มีคนเค้าขอมาตีเรนไม่มีโบศเค้าบอกว่าเซ็ง)มาให้ผมตีบ้างนะ ผมรอจุดแดงเรนหนาๆอยู่ จะจัดผ้าป่าต้อนรับทหารเรนไว้โดยเฉพาะ

บน