ภาพรวม w1 มาดูกัน

DeletedUser

Guest
นี่มันกระทู้อะไรหว่า
น้ำทะเลคงเข้าท่วมกระทู้อยู่แน่ๆ 555

DeletedUser

Guest
น้ำเหนือมาแรงไงลุงก๊อก + น้ำทะเลหนุน อิอิอิอิ

DeletedUser

Guest
แบบนี้เขาเรียกกระทู้ออกทะเล
น้ำเหนือคงมาแรงจริงๆ อย่างที่ส้มว่า แป๊บเดียวสีแดงหายไปเกือบครึ่งทวีปเลย

DeletedUser

Guest
เป็นแบบภาพนี้ไหมอะลุงก๊อก

ldavoll

Member
คะแนน react
0
งืมๆ
ไม่ได้มาตั้งนาน คิดถึงจัง

เข้ามาครั้งสุดท้ายตอน 19.03.11 เวลา 22:34 นู่นแน่ะ

ใครจำเราได้บ้างหว่า ??

ldavoll

Member
คะแนน react
0
ฮาาา

งั้นถ้าจำได้สิครับแปลก

ตอนนี้ กำลังรอเพื่อนมาทักอยู่เนี่ย
ไม่รู้เป็นยังไงบ้าง
คิดถึงเพื่อนจะแย่อย่แล้ว

DeletedUser

Guest
เพื่อนๆที่พูดถึงนี่idไหนบ้างเหรอครับ ผมพอจะบอกได้ว่าอยู่หรือไม่อยู่ :)

DeletedUser

Guest
หมู บี ก๊อก

สามนนี้ ใครยังอยู่บ้างหรอครับ

ถ้าหมายถึง ท่านมะหมู ตอนนี้น่าจะติดเกมfacebookอยู่ + น้ำท่วม
คุณบี ก็เข้ามาบ้างนิดๆหน่อยๆ
ส่วน ก๊อก นี่ใครครับ? ถ้าหมายถึง kok007 ก็อยู่นั่นไง
:cool:

DeletedUser

Guest
ก็งงตรง หมู ที่เเท้ก็ท่านมะหมู
เขาบอกว่าเบื่อเกมส์นี้เเล้วเลิกเล่นเเล้วมั่ง

DeletedUser

Guest
ผมยังอยู่ครับ เข้าฟอรั่มเรื่อยๆ เหมือนเดิม
ไม่เห็นคุณเข้าฟอรั่มมานานมากแล้วตั้งแต่ย้ายออกจาก ass
หวังว่ายังสบายดีอยู่นะครับ

ldavoll

Member
คะแนน react
0
เริ่มสบายดีตั้งแต่เลิกเล่นนี่ละครับ
เหมือนมีเวลาให้กับชีวิตเพิ่มชึ้นเยอะเลย

มาเรียนมหา'ลัย เหมือนเวลาว่างจะเยอะ
แต่ถ้าเทียบกับตอนเรียนมัธยม
ตอนมัธยม มีเวลาให้กับตัวเองมากกว่าเยอะเลย

ตอนนี้ ว่างแค่ถึงวันที่ 30 เอง

ถ้าก๊อกเจอหมูกับบี บอกด้วยนะ ว่าก้านคิดถึง

DeletedUser

Guest
ทำไมถึงเลิกเล่นเหรอครับ(ตัวเสือกประจำฟอรัม)

ldavoll

Member
คะแนน react
0
โดยส่วนตัว คิดว่า หลังๆ เมืองมันเยอะเกินกว่าจะดูแลไหวครับ

ผมว่า ช่วงมีประมาน 10-20 เมืองกำัลังสนุก
พอ 30 เยอะเกิน ต้องเติมเงินเล่นกันแล้ว

แล้วเจอเรื่องประทับใจนิด หน่อยๆ คนในฟอรั่มนี่ละครับ แต่เขาเลิกไปนานแล้ว
เป็น nap แท้ๆ ลููกกิลเขามาตี ผมเลยไปคุยกับเขา เขาบอกว่า ขอโทษครับ คุมลูกกิลไม่อยู่
ถัดจากนั้น 2 วัน เขาก็เริ่มคุม ขวาน 5000 ของตัวเองไ่ม่อยู่ โอ้ ลั้น ลา
ประทับใจแบบสุดๆ

แล้วก็ปัญหาต่างๆ หลักๆก็ติดดอท แล้วก็ต้องเข้ามหาลัยด้วย เลยเลิกไปอ่ะครับ

บน