ยินดีต้อนรับสหภาพD$@W

DeletedUser

Guest
สหภาพ D$@W ครับ

D$@W๐๑ : »ASSASSIN«
D$@W๐๒ : Friend of Forever
D$@W๐๓ : เงาปีศาจ Sodw
D$@W๐๔ :
D$@W๐๕ : o-ThE_Dark_KNighT-o (O-PP/JK2)
D$@W๐๖ :
D$@W๐๗ : The Destroyer From Hell Co.ltd.๓
D$@W๐๘ : The Destroy $eason of Assasin
D$@W๐๙ : VICTORY ALLSEASON
D$@W๑๐ : WARRIORS OF PP/JK
D$@W๑๑ : three kingdom
D$@W๑๒ : three king dom II
D$@W๑๓ : The Destroyer
D$@W๑๔ : มหาชน
D$@W๑๕ :
D$@W๑๖ :
D$@W๑๗ : (((ASSASIN-01)))
D$@W๑๘ : M2 Bradley
D$@W๑๙ : The God Hand
D$@W๒๐ : HELL GATE
D$@W๙๙ : ASSASSIN-03

อัพเดพแค่นี้ก่อนครับ แล้วจะมาแจ้งให้ทราบอีกที

ยุครุ่งเรืองที่สุดของ D$@W ปัจจุบันเหลือ D$@WD1 D$@WD2 D$@WD3 D$@WD4 D$@WD6
และคำว่า Destroyer season of asssasin warrior ปัจจุบันเหลือแค่ Destroyer season of assassin warrior
และไม่นานผมคิดว่าอาจเหลือแค่ Destroyer เท่านั้นเอง o_O

DeletedUser

Guest
หายไปไหนกันหมด ไหลตามน้ำลงอ่าวไทยไปแล้วใช่ไหม :speed:

DeletedUser

Guest
ผู้นำสหภาพเจรจาสงบศึกหน่อยดีไหมครับ
เห็นตั้งแต่เปิดตัวสหภาพมาก็ไม่ค่อยได้ตีกันเท่าไร จะได้จบเกมส์ซะที
ass แพ้แล้วเผ่าอื่นก็ไม่น่าจะต้องมาตีกันอีกโดยไม่มีเหตุผลนะครับ

DeletedUser

Guest
ผู้นำสหภาพเจรจาสงบศึกหน่อยดีไหมครับ
เห็นตั้งแต่เปิดตัวสหภาพมาก็ไม่ค่อยได้ตีกันเท่าไร จะได้จบเกมส์ซะที
ass แพ้แล้วเผ่าอื่นก็ไม่น่าจะต้องมาตีกันอีกโดยไม่มีเหตุผลนะครับ

มีเเน่นอนครับเพราะผู้ชนะจะได้พลีเมี่ยมไปนั่นเอง

DeletedUser

Guest
เงียบก็ยึดกันต่อไป ไม่ซีเรียส
สงสัยสหภาพนี้จะมีแต่ผู้นำเงา เงียบดีแท้

DeletedUser

Guest
อืมเผ่าที่ชนะรู้สึกว่า
ที่1ได้3000
ที่2ได้2000
ที่3ได้1000
ตัวระเกะระกะในเผ่าได้คนล่ะ500

DeletedUser

Guest
อืมเผ่าที่ชนะรู้สึกว่า
ที่1ได้3000
ที่2ได้2000
ที่3ได้1000
ตัวระเกะระกะในเผ่าได้คนล่ะ500

:eek::eek::eek::eek::eek:

เล่นมาปีกว่าๆๆๆ เติมไปเยอะกว่าที่เค้าแจกให้อีก ทุกวันนี้ใช้เดือนละเกือบ 500 คะแนน

ส้มคิดว่าคนที่เล่นกันอยู่ ณ ตอนนี้ไม่ได้หวังพรีเมี่ยมหรอกค่ะ สิ่งที่เล่นคงเพราะเพื่อนเสียมากกว่า บางคนไม่อยากเลิกเพราะเสียดาย

อยากอยู่รอวันจบ อยากเห็นว่ามันจะเป็นยัังไง แต่ก็มีบางกลุ่มอยากจะรั้ง เพราะคิดว่าการจบเวิร์ดมันเร็วเกินไป

เค้าคงยังสนุำกของเค้าอยุ่ เราก็ต้องเล่นกันต่อไป :uaxe::uaxe::uaxe::uaxe::uaxe:

DeletedUser

Guest
เปล่าหรอกรางวัลสำหรับความพยายามไงครับ(สำหรับพวกระเกะระกะที่ไม่เติมก็สบายไป)
นี่เอามาจากเซิฟต่างประเทศนะครับรู้สึกว่าที่นั้นจะไม่มี พลีเเลกขุน เพิ่มอัตราการผลิต พ่อค้ากินm-150 กับเเลกเเร่ที่ตลาดล่ะครับเลยไม่ค่อยได้ใช้อะไรกันมาก
ผมจะรอเวิล5จบจะเอาพลี500(ตัวระเกะระกะ)

DeletedUser

Guest
เงียบก็ยึดกันต่อไป ไม่ซีเรียส
สงสัยสหภาพนี้จะมีแต่ผู้นำเงา เงียบดีแท้

ผู้นำเค้าเลิกเล่นน่ะสิ ทั้งสองคนเลย อิอิ(มีคนใหม่ขึ้นแทนแต่ไม่ค่อยเวิค วางแผนไม่เก่งถนัดสายบู๊) ^^

DeletedUser

Guest
ก็อย่างที่รู้กันแหล่ะครับคุณพล
คนที่มาแทนก็น่าจะดูแลเพื่อนๆหน่อย
อันนี้เล่นแบบต่างคนต่างอยู่ เอาเรนไปอุดไอดีตัวเอง เพื่อนๆปล่อยโดนยึดหมด
ช่วงนี้เหลือแต่ redbull team ที่ยังทำสงครามอยู่ นอกนั้นก็เล่นรอจบเกมส์กันทั้งนั้น
ผมว่าถ้ามันไม่มีประเด็นให้ทำสงครามแล้วก็น่าจะจับมือกันจบสงครามไปดีกว่า
จะได้จบแบบทุกคนเป็นเพื่อนกัน ผมว่าสามัคคีกันจบน่าจะดีกว่าตีกันจนตายไปข้างหนึ่ง

DeletedUser

Guest
การเป็นผู้นำบางครั้งมันก็รู้สึกยากนะครับเเต่บางครั้งมันก็รู้สึกว่าง่าย
สำหรับผู้ที่เคยผ่านมาง่ายๆก็จะไม่ค่อยมีประสบการเท่าไร
โอลั้ลลาทรยศคุณพลเล่นดีไหมเนี่ย<<<<ดูมันทำ

DeletedUser

Guest
:confused:รู้ชื่อผมได้ไงหว่า?
ผมคิดว่าถ้ามีการเจรจากันระหว่าง 1xa กับ Destroyer (ขอเรียกงี้นะ เพราะมันเหลือแค่นี้)
โดยให้ผู้นำลองตกลงกัน ไม่รู้ว่าจะเป็นไปได้หรือเปล่า(เพราะถ้าเป็นผมก็จะลองทำดู ไม่สำเร็จก็ไม่เป็นไร) :p
เกมส์อาจจะจบไวขึ้นก็ได้มั้ง (จะดูอยู่ห่างๆนะเวิล 1 อิอิ) :cool:

DeletedUser

Guest
:confused:รู้ชื่อผมได้ไงหว่า?
ผมคิดว่าถ้ามีการเจรจากันระหว่าง 1xa กับ destroyer (ขอเรียกงี้นะ เพราะมันเหลือแค่นี้)
โดยให้ผู้นำลองตกลงกัน ไม่รู้ว่าจะเป็นไปได้หรือเปล่า(เพราะถ้าเป็นผมก็จะลองทำดู ไม่สำเร็จก็ไม่เป็นไร) :p
เกมส์อาจจะจบไวขึ้นก็ได้มั้ง (จะดูอยู่ห่างๆนะเวิล 1 อิอิ) :cool:

อืมก็นะ
คุณพลลืมผมเเล้วเหรอครับ ทำไมลืมผมล่ะครับเนี่ย(จำ1479ได้)

DeletedUser

Guest
หมายถึงคุณ kok007 น่ะครับว่ารู้ชื่อผมได้ยังไง
เพราะผมไม่เคยบอกชื่อบนฟอรั่มรวมนะ ถ้าจำไม่ผิด :rolleyes::rolleyes:

บน