ยินดีต้อนรับสหภาพD$@W

DeletedUser

Guest
ผมจำคนส่วนใหญ่ในเวิลด์หนึ่งได้แต่คนส่วนใหญ่ไม่ค่อยจำผมเท่านั้นเอง
ยิ่งระดับผู้นำผมยิ่งต้องรู้จักไว้บ้าง เผื่อจะได้ขอย้ายเผ่าบ้าง หุหุ

ปล. ถ้าคุณพลจำเผ่า =x= ได้ ก็จะรู้เองว่าทำไมผมถึงจำคุณพลได้

DeletedUser

Guest
ผมจำคนส่วนใหญ่ในเวิลด์หนึ่งได้แต่คนส่วนใหญ่ไม่ค่อยจำผมเท่านั้นเอง
ยิ่งระดับผู้นำผมยิ่งต้องรู้จักไว้บ้าง เผื่อจะได้ขอย้ายเผ่าบ้าง หุหุ

ปล. ถ้าคุณพลจำเผ่า =x= ได้ ก็จะรู้เองว่าทำไมผมถึงจำคุณพลได้

แล้วมันเกี่ยวกันตรงไหนหว่า? :confused:
ถ้าจำไม่ผิดรวมกัน 1 point เป็น 1XA มิใช่รึ?
แล้วมันเกี่ยวกับรู้จักผมยังไง :eek:
หรือว่าผมลืมแฮะ :p:p

DeletedUser

Guest
:confused:รู้ชื่อผมได้ไงหว่า?
ผมคิดว่าถ้ามีการเจรจากันระหว่าง 1xa กับ Destroyer (ขอเรียกงี้นะ เพราะมันเหลือแค่นี้)
โดยให้ผู้นำลองตกลงกัน ไม่รู้ว่าจะเป็นไปได้หรือเปล่า(เพราะถ้าเป็นผมก็จะลองทำดู ไม่สำเร็จก็ไม่เป็นไร) :p
เกมส์อาจจะจบไวขึ้นก็ได้มั้ง (จะดูอยู่ห่างๆนะเวิล 1 อิอิ) :cool:

ก็ยังเหลือคนที่อยากเล่นอยู่นะค่ะ ไม่บอกก็น่าจะรู้ว่าเป็นฝ่ายไหน :eek::eek::eek:

แต่ก็เข้าใจพวกเขานะค่ะ เพราะมันคือเกมส์สงคราม เค้าก็แค่อยากเจอสงคราม ไม่ใช่การจับมือกันแล้วจบเลย

ฉะนั้นเราก็ตีกันต่อไป :uaxe::uaxe::uaxe::uaxe::uaxe:

DeletedUser

Guest
สวัสดีครับคุณญา ช่วงนี้คงมีเวลาเยอะนะครับ
เห็นเผ่าสงบศึกกับสหภาพ d$@w หมดแล้ว
ยังไงผมก็หวังว่าเผ่าผมจะได้สงบศึกกับสหภาพ d$@w ทั้งหมดเหมือนกับเผ่าคุณญาในเร็ววัน

DeletedUser

Guest
ได้ข่าวว่าก่อนหน้านี้พี่ไปแข่งกอล์ฟมาใช่ไหมค่ะ เป็นอย่างไรบ้าง ชนะไหม??? :):)

DeletedUser

Guest
ได้ข่าวว่าก่อนหน้านี้พี่ไปแข่งกอล์ฟมาใช่ไหมค่ะ เป็นอย่างไรบ้าง ชนะไหม??? :):)

ได้ที่8ร่วมครับ...ตี3วัน3อันเดอร์ครับ...ณ.สนามเชียงใหม่ไฮแลนด์ครับ:)

DeletedUser

Guest
สมาการร่วมเผ่าอะไรไม่มีหรอกครับ!!! มีแต่เพื่อนร่วมรบแค่นั้น
1XA คงใกล้เวลาปะทะกับ D1 เต็มตัว ละสงสัยจะสนุกงานนี้ K กลางเวิลด์คงจะเดือดขึ้นมาอีกแน่ๆๆ
หวังว่าคงสนุกกับสงครามกันนะครับ ^^ สู้ให้เต็มกำลังกันนะครับ...Go go go...

DeletedUser

Guest
ไม่ได้เข้านาน แทบจำรหัสไม่ได้ - -"

คนข้างบน Go Go Go จะไปไหน หล่ะนั่น

555 ไปด้วย ๆ เดี๋ยวคลอดขุนแปปนึง

DeletedUser

Guest
สมาการร่วมเผ่าอะไรไม่มีหรอกครับ!!! มีแต่เพื่อนร่วมรบแค่นั้น
1xa คงใกล้เวลาปะทะกับ d1 เต็มตัว ละสงสัยจะสนุกงานนี้ k กลางเวิลด์คงจะเดือดขึ้นมาอีกแน่ๆๆ
หวังว่าคงสนุกกับสงครามกันนะครับ ^^ สู้ให้เต็มกำลังกันนะครับ...go go go...

ลงมาๆๆๆกำลังรบกับ d1 สนุกเลยครับ :):)

DeletedUser

Guest
ไปด้วยจิ ไปตอนนี้เลย 5555 ไม่อยากรอจบมันช้าไป

DeletedUser

Guest
game ในไหนเนี่ยพี่มะหมู ส่วนเรื่องชื่อเดี๋ยวส้มเดาเอง ว่าพี่จะใช้ชื่ออะไร 5555

บน