ยินดีต้อนรับสหภาพD$@W

DeletedUser

Guest
ขอบคุณที่แนะนำเกมส์เข้ามา ผมเข้าไปเล่นแล้วก็สนุกดีครับ นั่งรอคล้ายๆไทรบัลวอร์
แต่ส่งตีทันใจรู้ผลทันที ^^

DeletedUser

Guest
แน่นอนอครับต้องสนุก แต่ก็คงต้องรีบหน่อยละครับกลัวมันนาน 5555

เฮ้ออ ยังสนุกกันอีกหรอครับ 55+ ปวดหัวว อิอิ เดะก้อจะสอบอีก ออมมือให้บ้างนะครับ^^

DeletedUser

Guest
ลบหมดแย้ว ขออภัยงับ
เจตนา แค่ชวนเพื่อนไปเล่นเกมน่ะครับ

ลิมไปว่ามันก้อเป็นการโฆษณาเกมอื่นด้วย :eek::eek:

DeletedUser

Guest
เฮ้ออ ยังสนุกกันอีกหรอครับ 55+ ปวดหัวว อิอิ เดะก้อจะสอบอีก ออมมือให้บ้างนะครับ^^

ถ้ายังมีศึกก็จะรบ แม้จะ10ปีก็จะรบละ หุหุหุ รบกับคนบ้านไกลอย่างผมนะครับสนุก ผมมาจาก K25 นะครับ นี้ก็อจะเข้า k65คิดว่ามาไกลเกินฝันไว้จริงๆๆ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
ถ้ายังมีศึก็จะรบ แม้จะ10ปีก็จะรบละ หุหุหุ รบกับคนบ้านไกลอย่างผมนะครับสนุก ผมมาจาก k25 นะครับ นี้ก็อจะเข้า k65คิดว่ามาไกลเกินฝันไว้จริงๆๆ

ครับเมื่อมาถึง ก้อลุยเต็มที่ครับ อย่าให้เวลามันผ่านไปเปล่าๆครับ ผมคงเล่นได้ไม่ถึง 10 ปี อิอิ แต่จะพยาพยามเล่นให้นานที่สุด-.-

DeletedUser

Guest

"แฮก" อย่าไปอมบ่อย นะครับ เจ็บคอ แถมแพงด้วย 5555 -0-

DeletedUser

Guest
อ้าว.....เขายังไม่เลิกแฮกกันอีกหรอ
อาจจะเป็นคนเดิมแฮกก้อได้ ..... ปลาเน่าตัวเดียว มันก้อเน่าของมันตัวเดียว
อ้าวเอ๊ัะ หรือว่า้เน่าทั้งคอก อ้าวเอ๊ะน่าจะเป็นคนทำ คอกไม่เหมาะ คอกไว้ใช้กะสัตว์ อาทิเช่น พวกตระกูลมีเขา เช่นวัว ... เป็นต้น อ้าวเอ๊ะหรือว่าวัวมันเป็นตัวทำโดยใช้ปลายเขาของมันเล่นเกม โอ้พระเจ้า วัวตัวนั้นต้องมหัศจรรย์มากๆเลย อ่ะฮ้า จิงมะ.....ซาร่า โฮ๊ะๆๆๆ :eek::eek::eek:

มะหมู.......สนับสนุนให้คนไทยไม่เครียด :D:D
อ่านแล้ว งง งง มั่งม้า

อ่ะลืม พรีเซนตัวเอง
มะหมู กะ มะม้า ก้ออยู่คอก

DeletedUser

Guest
ตอนแรกตั้งใจยุบแล้วย้ายเผ่าจากD3มาD1 แต่มีปัญหาเลยแก้ย้ายจากD1 มาD3 ดีกว่า พอแถลงการณ์กับเหมือนมาใส่ร้ายกันเลย ตำแหน่งดยุ๊คในD1 มีกี่ไอดีเอามาเปิดดูเลยครับ คงมีไม่กี่ไอดีมั้งตำแหน่งนี้ แล้วเอามาให้คุณต้นเช็คเลยครับ ถ้ามีการแฮ๊คให้ตรวจสอบ เจ้าของไอดีไม่แจ้งความบริษัทก็ได้รับความเสียหาย แจ้งความดำเนินคดีเลยครับ แต่ถ้าไม่ได้มีอะไรอย่างที่กล่าวหา แค่เขียนขึ้นมาลอยๆ เพื่อตักเตือนก็อย่าเขียนอะไรมาเพื่อชนะสงครามโดยใช้จิตวิทยา ดึงกฏหมายเข้ามาข่มขู่เพื่อจะเอาชนะเลยครับ

:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

DeletedUser

Guest
หูยยยยยยย........

เขาว่ากันว่า ..... บาปกรรมมันมีจริง ........ ทำบุญมั่งนะ :eek::eek::eek:

นั่นสิเนอะ .... เอากฎหมายมาข่ม มาขู่ คุ้นๆจังเลย โน๊ะ แต่ไม่รุ้ว่าตอนนั้นทำเพื่ออะไร ...... ไม่ใช่คนข่ม คนขู่ไม่รู้หรอก :D:D:D

DeletedUser

Guest
สงครามลมปากเริ่มอีกครั้ง หลังจากท่าน "ซุย" รุ่นที่หนึ่งและสองหายไปจากวงการ 5555

DeletedUser

Guest
ไม่มีไรหรอก ...... ผมแค่ประหลาดใจ

สมมติ นายa เคยเอากฎหมายมาขู่ เพื่ออะไรไม่รู้
แต่พอนายa โดนขู่ นายa บอกว่าที่อีกฝ่ายที่ขู่นั้น ....... ทำเพื่อชัยชนะ

น่าคิดๆ
แสดงว่าที่นายa ขู่
เขาทำเพื่อความถูกต้อง หรือ เพื่อชัยชนะล่ะ

ประเด็นอยู่ที่ว่า
นายa ถูกเสมอ ชิมิ 555555

แค่ขำๆ :d:d:d แต่มันจริง

เรื่องก็คือ ตอนนายA ขู่ ..... ไม่มีคนรู้ว่าเพื่ออะไรนอกจากนาย A
แต่ตอนนาย A ถูกขู่ นายA กลับรู้ดีราวกับเป็นคนขู่ว่า เพื่อชัยชนะ

คนมันสงสัยน่ะ

DeletedUser

Guest
ไม่มีไรหรอก ...... ผมแค่ประหลาดใจ

สมมติ นายa เคยเอากฎหมายมาขู่ เพื่ออะไรไม่รู้
แต่พอนายa โดนขู่ นายa บอกว่าที่อีกฝ่ายที่ขู่นั้น ....... ทำเพื่อชัยชนะ

น่าคิดๆ
แสดงว่าที่นายa ขู่
เขาทำเพื่อความถูกต้อง หรือ เพื่อชัยชนะล่ะ

ประเด็นอยู่ที่ว่า
นายa ถูกเสมอ ชิมิ 555555

แค่ขำๆ :d:d:d แต่มันจริง

เรื่องก็คือ ตอนนายa ขู่ ..... ไม่มีคนรู้ว่าเพื่ออะไรนอกจากนาย a
แต่ตอนนาย a ถูกขู่ นายa กลับรู้ดีราวกับเป็นคนขู่ว่า เพื่อชัยชนะ

คนมันสงสัยน่ะ

1.ผมไม่ได้ขู่นะครับ เพราะกรณีของผมแจ้งผู้ดูแลเกมและมันพาดพิงกับผมโดยตรงครับ ไม่ว่าในฟอรั่มเกมหรือในเกม หลักฐานก็มีไม่งั้นผู้ดูแลเกมคงไม่แบนคุณหมูหรือผู้อื่นมั่วๆหรอกครับ
2.ในกรณีนี้ผมก็บอกแล้วไงครับ ถ้ามีหลักฐานแจ้งไปเลยครับ

DeletedUser

Guest
.... แต่ไม่ใช่ตอนนั้น ....
ตอนที่ยก อ.นิติ คนนุงมาไง จำได้มิ
(รายละเอียดไม่กล่าวละกัน)

แต่ผมชี้แจง เขาก็ปลดแบนให้ :D:D
ก็ไม่ได้คิดจะว่าใคร แค่จำไม่ได้ว่า ตัวละครนั้นชื่อไรจำได้แต่ฉายา

คนมันขึลีม แต่ไม่ลิมขี้
ถ้าไม่เชื่อลองถามดูดิ ว่าผมถามชื่อคนเดิมๆ ซ้ำกี่คอบก่าจะจำได้ :eek::eek::eek:
เช่น sb..... อาไรนี่แหล่ะ เขาชื่ออะไรนะ
ส้มมาบอกโหน่ย ลืมอีกแล้วอ่ะ :eek::eek:

DeletedUser

Guest
แปลกนะ ทำไมดูแฮกไอดีกันง่ายๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ถ้าง่ายขนาดนั้นทำไมไม่แฮกให้หมด แล้วจบเวิร์ดไปเลยล่ะจริงไหมค่ะ?

หลายๆๆอยา่งมันก็ดูขัดแย้งกัน ไม่เข้าใจตั้งแต่ ass all จนมา d1 พอเกิดอะไรขึ้นก็บอกว่าโดนแฮก :eek::eek::eek:

DeletedUser

Guest
นั่นสิ ......

อาจจะเป็นข้อดี หรือข้อด้อยของเกมนี้ (เขาอาจจะเจตนาทำมาแบบนี้ก้อได้ อิอิ)

ถ้าไม่มีการจัดแจง หน้าที่ที่แน่นอน เช่น มีบารอนเยอะไป มันก้อเกิดมือที่สาม ป่วนปั่นได้
เพราะ ไม่มีการบันทึกว่า ใครทำอะไรฟอรั่ม เช่นลบฟอรั่มนี้ ฟอรั่มนั้น

จุดที่2 ไม่เห็นว่าในเผ่าทำไรมั่ง บางเกมเห็นว่า ใครตีใคร อิอิ
ไม่ต้องเอ่ย ก็ช่วยกันได้

แต่ ถ้าเตะคนในเผ่า ยังพอเห็นว่าใคร

ไม่ได้มีไร คติผม
เกมไว้แก้เครียด ถ้ามันเล่นยาก ก็อย่าเล่นเลย อิอิ

สุดท้ายก้อมีปัจจัยที่คุมไม่ได้หลายๆอย่างทำให้ยาก
โอ๊ะ .... เหมือนจะมีสาระ แต่ก้อไม่มีอีกแหล่ะ
อย่าคิดมากๆ

ไปเล่นเกมนั้นต่อดีก่า เวล40วะแฮ้ววววว อุอุอุ
cd มีนน้อยก่าเกมนั้นเยอะ ชอบก้อตรงนี้แหล่ะ กดแปปๆ ก้อเส้ดไม่ต้องนั่งเฝ้า :D:D

DeletedUser

Guest
คุณหมูคงตัดจากเกมนี้ไม่ได้จริงๆเลยนะครับ :d:d:d ขนาดไอดีตัวเองลบไปแล้ว(ถึงไม่ลบเองก็คงโดนยึดจนต้องลบ) ก็ยังมาโต้คารมต่อในฟอรั่มเกม คุณหมูโดนแบนกี่วันละครับ เขาถึงปลดแบนไม่ใช่ 3 วันเหรอครับ แถมโดนแบนในฟอรั่มเกมด้วยไม่ใช่เหรอครับ :d:d:d เห็นในกระทู้นี้ก็แก้คำไปหลายช่วงนะครับ แถมโดนแก้จากผู้ดูแลเกมด้วย ประเด้นที่ผมบอกก้คือถ้ามีหลักฐานหรืออยากให้ตรวจสอบเชื่อเถอะผุ้ดูแลเกมตรวจสอบให้ได้ครับ เรื่องเเฮ๊คไอดี แจ้งไปเลยครับ และที่ผมแจ้งก็เป็นไอดีๆไปนะครับ แต่ผมก็ไม่มีปัญหาหรอกครับ เห็นอยู่แล้วว่าใครจะไปก่อนใคร เอาให้ยาวแค่ไหนผมอึดกว่าแน่ครับ ขอให้เพื่อนๆคุณหมูอึดให้นานกว่าผมนะครับ :d:d:d:d:d แพ้แล้วอย่าโยนไปนู้นไปนี่ครับ เดี๋ยวผมก็ไปเกมสามก๊กต่อครับ ลิโป้นี่เป็นแม่ทัพที่เก่งที่สุดในสามก๊กก็ว่าได้นะครับ ไม่เครียดครับ ลูกสามพ่อก็ไม่เครียดครับ ดีครับ มีพ่ออุปการะเยอะ หนังสือที่จัดทำมาทำขึ้นเพื่อสนับสนุนฝ่ายขงเบ้ง ประเทศไทยนิยม ถ้าคิดอ่านสามก๊กต้องอ่านหลากหลายหนังสือผู้แต่ง นิยมชมชอบฝ่ายไหนครับ สุมาอี้สุดท้ายลูกหลานก็ได้เป็นปฐมกษัตริย์ แต่ก็มีคนโดนแบนเพราะลิโป้ 5555555+ ถ้าผมเป็นลิโป้ บางคนอาจเป็นพระยาจักรีในสมัยของพระบิดาพระนเรศวรก็ว่าได้นะครับ ก่อนที่พระบิดาจะได้ครองบัลลัง และสมัยนั้น ขึ้นตรงกับพระบุเรนอง ติดตามพระมเหศวรไปเป็นจำเลยให้พม่า

DeletedUser

Guest
ถ้าตัดไม่ได้ก้อหมักใหม่ไปแล้วอ่ะดิ ........... ผมมาพิมชิวๆ ผิดกฎของฟอรั่มหรอ
ที่ลบเพราะไม่ได้ออน พอดีน้ำท่วม ก้อเลยไม่ออน (จะลอยคอออน ก้อกลัวไฟดูด จ๊วฟฟ)

ก้อไม่ได้ว่าไรนี่ แซวไง แซว

แพ้ก้อแำ้พ้ โยนตรงไหน คุณเป็นไรมากป่าว ........
เกมที่ว่านี่เล่นมา3-4วัน ที่แน่ๆโดนลบไอดีเป็นเดือนแล้ว แล้วมันเกี่ยวกันตรงไหน ........ เป็นไรมากป่าว (อีกรอบ)

เกมนี้โดนลบไอดรี เพราะผมไม่ออนนาน มันก็จริง ตอนสมัตรเขาก้อเขียนบอก ผมก้อไม่ได้ออนนานจิงๆ
แล้วผมก้อหาเกมอื่นเลย เห็นหนุกดรีก้อเลยมาโพสบอก แล้วมันเกี่ยวกันตรงไหน กำลังพยายามจะโยงอะไรนี่ ..........เป็นไรมากป่าว (อีกรอบ)

แล้วผมก้อไม่ได้ว่าใคร ถ้าสังเกตดู ผมใช้คำว่าฉายา(เลี่ยงแล้วไม่บอกว่าฉายาอะไร)
คุณเล่นต่อซะจบ แล้วยังมาว่าผมอีก ....................... เป็นไรมากป่าว (อีกรอบ)

โดนแบน 10 ชะโมงมั๊ง ตอนนั้นนะ จำได้ว่าไม่ถึงวัน ........ ก็ผมอุทธรณ์นี่
ส่วนฟอรั่มนี่ คนดูแลเขาบอกไม่ได้แบน ผมแค่เข้าไม่ได้เฉยๆ อาจจะเป็นเรื่องทางเทคนิค ผู้ดูแลว่ามาแบบนี้ อันนี้ถามผู้ดูแลจะเหมาะกว่า

...ตั้งแต่โดนลบไอดี รู้สึกมีเวลาว่างมากขึ้นมากมาย อิอิ...
...แพ้ก้อแพ้ เกมสอนไรคุณหรอ ...
... แพ้เพราะเขาเก่งกว่าหรอ แพ้เพราะเขาเฝ้าจอมากก่า แพ้เพราะเขามีไอดีเยอะก่า แพ้เพราะเขามีคนเลิกเล่นน้อยก่า
... แพ้เพราะน้ำท่วม(อ้อ...อันนี้ข้ออ้าง เขาอุตส่าบอกด้วยตัวเอง) แพ้เพราะหน้าตาดีก่า (อันนี่ท่าทางจะไม่เกี่ยว 5555)

ตอนผมโดนแบนก้องี้แหล่ะ
เอาข้อความผมไปที่ไม่ได้ว่าใคร แล้วก็ชี้นำ สรุปว่าเจ้าของข้อความผิด แต่คนชี้นำล่ะ ...... (ไม่เป็นไร เพราะตอนนั้นเป็นผู้ดูแล อิอิ)
ดูดิ๊ เข้ามาโพสฟอรั่ม ก้อยังพยายามชี้นำ ให้โดนแบนรึป่าวเนี้ยยย เพื่อ.... อะไรก้อไม่รุ้ ต้องถามคนชี้นำดู :confused::confused:

sb55688

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
สงคราม น้ำลายยังไม่จบกันอีกหรอนี้

นึกว่า......ทุกคน....จะจม......น้องน้ำ(ลาย)........กันหมดแล้ว
น้องน้ำคนดิมก็กลับลงทะเลไปแล้ว นี้จะมีน้องคนใหม่ขึ้นมาอีกหรอนี้(น้ำลาย)จะท่วมเวิล1นี้อีกนานไหมนี้

รบๆๆกันให้จบสักทีเฮ้อ คนข้างหลังเค้ารอดูอยู่ นะครับ
อ้าวก็ทำสงครามอยู่นี้หว้า ไปส่งยานฟรามคนอื่นก่อนนะ.........งงงไหมนี้ ผมเล่นอะไร5+++++++++++++++5555555++++++++++++5

DeletedUser

Guest
คุงพี่ชายค่ะ พอๆๆกับพี่มะหมูเลย ติดเฟสกันงอมแงม 5555555

ต้องพาไปเลิกที่ถ่ำกระบอกแน่ๆๆเลย ทีไทรบัลอะไม่ค่อยอยอากจะเข้า เชอะๆๆๆๆๆๆๆ

DeletedUser

Guest
ไม่ได้ไม่อยากเข้า แต่เปิดกี่ทีก้อเข้าเกมนั้น อิอิ
รู้ตัวอีกที อ้าวง่วงซะแว้วววว..... ไปนอน 55555 ลิมเข้าไทรบัลไปเลย

ส้มมาเล่นจิ มะหมูเวล80แล้ว
โดนรุมเละเลย แต่ดีอย่างพอตีเส้ดทหารก้อกลับมาเต้มเหมือนเดิม จะรุม1ต่อ100 ก้อไม่หวั่นแม้วันมามาก อิอิ (ยังไงก้อสู้กันตัว ตัว)
ตอนนี้ตก5นาทีรอบ อิอิ อ้าวฟามหมดเวลา ไปแย่งฟามกะเหมืองก่อน ....... พอดีกินจุ ไม่งั้นไม่เป็นหมูหรอก โฮ๊ะๆๆๆๆ

บน