สหภาพ gto แตกแน่

kidtibode

Member
คะแนน react
0
พึ่งสร้างสหภาพไม่เท่าไร gto~im ก็ได้ถอนตัวจากสหภาพ gto ซะแล้ว กลับมาเป็น immor เหมือนเดิมแล้ว น่าเสียดายที่สุด แล้ว gto~stกับ gto~ds จะทำยังไงต่อไป ติดตามชมนะครับ

kidtibode

Member
คะแนน react
0
ฟ้าสีครามสดใส:uspy:

ขอแจมด้วย (รู้สึกว่าท่านจะเล่น ID ที่มีชื่อ ฟาเพล นะ) (หรือป่าว:p)

DeletedUser

Guest
Immorถอยมาอย่างนี้
ก็รู้ผลแล้วละ แต่ชื่อเสียงจะไม่ดีน่ะสิ
พอเกิดสงครามสู้ไม่ได้แล้วทิ้งเพื่อน - -'

DeletedUser

Guest
:uspy: ร่วมกันเราตายหมู่ แยกอยู่ก็จะตายเดียวนะครับ...555+

PhalanxKnight

คะแนน react
0
ดูท่าคงจะตั้งตามกระแสมั้งคับ เอิ๊ก....
โอ้.....ทะเล๊...ทะเล......

darkside

คะแนน react
0
ผมคิดว่าประเทศไทยจะไปบอลโลก ผมคงไม่มีโอกาสได้เห็นแน่

(ใหนๆก็จะไปทะเลแล้ว ไปไกลๆเลยละกัน)

DeletedUser

Guest
บอกลูกไว้สิครับ
วันไหนถ้าไทยไปบอลโลก
บอกให้ไปเคาะสุสานบอกด้วย ^^
(ออกทะเลต่อไป)

DeletedUser

Guest
ผมขอเป็น1ในผู้สนับสนุนให้บอลไทยไปมวยโลกอย่างเป็นทางการ

RPGMAN

คะแนน react
0
อ้าวกรรมการโดนต่อยแล้วไง อย่าทำอะไรผ้มมมมมมมมม
ผมเชียนครปฐม แต่ผมมานั่งผิดฝั่ง

(ทะเลลมเย็นจริงๆ ^_^)

DeletedUser

Guest
มีแผลแตกแอนตาซิลจ่ายเข็มละห้าร้อยป่าวครับ

DeletedUser

Guest
มวยคับ ไม่ใช่ทวย
แตกผมว่าแอนตาซิน น่าจะจ่ายเพิ่มอีก 55 บาทนะ
จะได้เปน 555

DeletedUser

Guest
แอตตาสิน ถ้าไม่แจก มียาทำใจ ให้คนล่ะซอง

DeletedUser

Guest
:uspy: อีกไม่นานหรอกครับ.. สหภาพ GTO คงหายไป
โดยเฉพาะ GTO ในทวีป 47 และ 48

DeletedUser

Guest
--

images

images

images

มีหลายวิว เลือกตามใจชอบ :cool:

DeletedUser

Guest
ภพนั่นที่ไหนหรือครับ

ถ้าให้ผมเดา ผมเดาว่า หัวหินนะครับ

DeletedUser

Guest
สหภาพเกิดขึ้นแบบงงๆ
จบไปก็ยังงงว่าตั้งมาทำไม 55555

บน