สหภาพ gto แตกแน่

DeletedUser

Guest
หรือครับ เดาผิดแหะเรา
ข้างหลังภาพที่ 3 นั่นเป็นเกาะอะไรหรือครับ

DeletedUser

Guest
- -

ไม่รู้คัฟ

ผมเข้า google พิมบางแสน เหนภาพไหนสวยๆผมเกบหมด :p

ไปไมบางแสน

โอ้ทะเลแสนงาม:cool:

DeletedUser

Guest
ผมไม่รู้อะไรมากครับ รู้แค่ว่า 1xa สั่งกำจัดเผ่าผมแล้ว โดยให้เหตุผลว่า เผ่าผมไม่แอคทีฟ (ไม่แอคทีฟตรงไหน แถมยังยกทัพแบบหมาหมู่มาตีลูกเผ่าผมเลยครับ(สงสัยกลัวแพ้) ผมรู้มาแค่นี้ละครับ ) ถ้า 1xa เขาอยากจะรบจริง มา1-1สิครับ อย่างเอาลูกเผ่าผมาเอี่ยวด้วยครับ

DeletedUser

Guest
ข้อมูลมาเพิ่มครับ
1xa ถึงกับตั้งกระทู้ สงครามกับเผ่าผม เลยครับ (กะสงครามเย็น สินะครับ)
ทำไม ไม่ประกาศสงครามซึ่งๆหน้าเเลยละครับ อย่ามาทำสงครามเย็นนี้ครับ มันจะเสียเกียรติเผ่าคุณซะหมดครับ เผ่าคุณใหญ่กว่าผม 1เท่า สาขาคุณก็มากแต่มารบกับเผ่าเล็กเนี่ยนะ แถบยังไม่ประกาศสงครามด้วย โหสุดยอดครับ มีเกียรติบ้างไหมครับ

DeletedUser

Guest
เวิลด์ 4 ใช่ไหมครับ น่าเห็นใจอยู่
แต่คงต้องทำใจล่ะครับมันเกมส์สงครามแล้วก็เป็นสงครามเผ่าด้วย
ถ้าบอกว่า 1-1 นี่มันคงไม่ใช่สงครามเผ่าล่ะครับ
พอดีผมเล่นเวิลด์ 1 เวิลด์เดียวเลยแนะนำอะไรไม่ได้ คงบอกอย่างที่เคยล่ะครับ สู้ๆ :)
ถ้าไม่ไหวเวิลด์ 5 ยังรออยู่จ้า

DeletedUser

Guest
ไม่เป็นไรครับ
แต่ผมยังสงสัยอยู่ว่าเกียรติของ1xa มันมีตรงไหน

ตอนแรกส่งคนมาเป็นหนอนบ่อนไส้ในเผ่าเราผมก็รู้ครับ แต่ผมแค่ไม่สนใจอะไร เพราะผมไม่นิยมความรุนแรงเท่าไหร่ครับ อย่างที่2 ยกทัพเขาปล้นเผ่าเรา ผมก็รู้อยู่ครับ และอย่างที่3 คือจะทำสงครามเย็นกับเราครับ ถ้าคุณจะสงครามเย็นผมแนะนำเลยนะครับ ผมขอเวลา 14วัน(2อาทิตย์) ให้หน.เผ่าคุณมารบกับผม ตัวต่อตัวครับ
ไม่ต้องลำบากแก่ลูกเผ่าเราหรอกครับ แต่ถึงพูดไปเผ่าที่ไร้เกียรติอย่างนั้นก็คงไม่กล้าทำหรอกครับ ขนาดจะปล้นลูกเผ่าผมยังต้องลุมกัน2-3ทัพเลย สงสัยกลัวโดน สปาตันมั่งครับ

---------------------------------------------------------
*สปาตันคือเอามาจากเรื่อง300เป็นนักรบชาวกรีซมีนามว่าสปาตัน ซึ่งได้เคลื่อนคน 300 ไปต่อสู้กับอาณาจักรเปอร์เซียที่ใหญ่กว่าหลายเท่าโดยสามารถฆ่าทหารเปอร์เซียได้ไปเป็นล้าน

DeletedUser

Guest
แบบนี้ถ้าผมเจอเผ่าน้องวองในเวิลด์หนึ่งนี่คงลำบากใจที่่จะตีล่ะครับ
เพราะถ้าเจอผม 1-1 ก็ต้องเจอทัพบุกเป็นร้อยทัพแล้วก็คงบอกว่าทำไมไม่ไปตีคนแต้มเท่ากันอีก
5555+ ต้องทำใจล่ะครับ คนเรานานาจิตตัง

sb55688

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
ลงทะเล ไปอีก1 กระทู้

โอ้ทะเลแสนงาม กร๊ากๆๆๆ

DeletedUser

Guest
-

ช่วยอ่านหน่อยนะทุกคน ป็นข่าวลือที่ดังมาก ตะลึงจากประสบการจริง จากปากนักเรียน ม.3
เป็นเรื่องจริงที่ทุกคนต้องเชื่อ เกิดขึ้นกับเด็ก จ. พิษณุโลก เด็กคนนี้ชื่อ เอ เอเป็นเด็กม.3 วันนั้นเป้นวันสอบซ่อม เอได้มาที่โรงเรียนเพื่อที่จะสอบซ่อม ระหว่างที่รอเพื่อน ๆ อยู่นั้น เอ ก็เหลือบไปเห็นสิ่งๆหนึ่ง เขาเดินเข้าไปใกล้กับสิ่งนั้น มันคือกล่องใส่กระดาษใบหนึ่ง เอไม่รู้ว่าในนั้นมีอะไร แต่เขาก็เก้บกล่องใบนั้นไป หลังจากที่สอบเสร็จเอและเพื่อนๆก้กลับบ้านกันทันที พวกเขาอยากรู้ในกล่องนั้นมีอะไร ตกกลางคืนเอและเพื่อนๆก็ไปที่สนามเด็กเล่น แล้วก็เปิดกล่องนั้นดุ ในกล่องมีกระดาสีดำใบหนึ่งมีข้อความว่าสวัสดีเราชื่อ เปลวเป้นเด้กนักเรียนคนหนึ่ง เราถูกฆาตกรโรคจิตข่มขืนและห่าตาย เอาไปหมกในป่าแห่งหนึ่ง ที่นั้นหนาวเหน็บไม่มีแม้แต่เสียงหายใจของมนุษย์ เราพยายามร้องให้คนมาช่วยแต่ก้ไม่มีใครมา ตอนี้เราเหงาเหลือเกิน ต้องอยุ่อย่างโดดเดี่ยว จะมีใครมาอยู่เป็นเพื่อนเรามั้ย ถึงผุ้ที่ได้อ่านข้อความของเรา ถ้าเธอไม่อยากให้เราลากเธอมาอยู่กับเรา จากนี้ไปเป็นเวลา 7 ชั่วโมง ขอให้เธอก็อปปี้ข้อความข้างบนนี้ส่งต่อให้สื่ออะไรก้ ได้เป็นจำนวน 2ก็อปปี้ แต่ถ้าเธอไม่ทำตามอีก7 ชั่วโมง จากนี้จะไปตามเธอมาอยู่เป็นเพื่อน หลังจากที่เอได้อ่าน เอและเพื่อนๆก้ไม่ทำตาม อีก7 ชั่วโมงต่อมาเอและเพื่อนๆก็ได้ตายโดยไม่ มีสาเหตุ
*******************************เรื่องนี้เป้นเรื่อง จริงจนถึงขณะนี้หมอและตำรวจยังไม่ทราบสาเหตุว่าใครเป ้นคนฆ่าเด็กเหล่านั้น***ตอนนี้พวกเธอที่ได้อ่านก็ได้ รับผลกระทบนั่นคือเธอต้องก็อปปี้เป็นจำนวน 2 ก็อปปี้ มิฉนั้นเธออาจจะต้องไปอยู่กับเด็กเหล่านี้ ไม่เชื่อก็อย่าลบหลู่นะค่ะ เราอ่านแล้วเราต้องทำตามเราขอโทนะ

ช่วยอ่านหน่อยนะทุกคน ป็นข่าวลือที่ดังมาก ตะลึงจากประสบการจริง จากปากนักเรียน ม.3
เป็นเรื่องจริงที่ทุกคนต้องเชื่อ เกิดขึ้นกับเด็ก จ. พิษณุโลก เด็กคนนี้ชื่อ เอ เอเป็นเด็กม.3 วันนั้นเป้นวันสอบซ่อม เอได้มาที่โรงเรียนเพื่อที่จะสอบซ่อม ระหว่างที่รอเพื่อน ๆ อยู่นั้น เอ ก็เหลือบไปเห็นสิ่งๆหนึ่ง เขาเดินเข้าไปใกล้กับสิ่งนั้น มันคือกล่องใส่กระดาษใบหนึ่ง เอไม่รู้ว่าในนั้นมีอะไร แต่เขาก็เก้บกล่องใบนั้นไป หลังจากที่สอบเสร็จเอและเพื่อนๆก้กลับบ้านกันทันที พวกเขาอยากรู้ในกล่องนั้นมีอะไร ตกกลางคืนเอและเพื่อนๆก็ไปที่สนามเด็กเล่น แล้วก็เปิดกล่องนั้นดุ ในกล่องมีกระดาสีดำใบหนึ่งมีข้อความว่าสวัสดีเราชื่อ เปลวเป้นเด้กนักเรียนคนหนึ่ง เราถูกฆาตกรโรคจิตข่มขืนและห่าตาย เอาไปหมกในป่าแห่งหนึ่ง ที่นั้นหนาวเหน็บไม่มีแม้แต่เสียงหายใจของมนุษย์ เราพยายามร้องให้คนมาช่วยแต่ก้ไม่มีใครมา ตอนี้เราเหงาเหลือเกิน ต้องอยุ่อย่างโดดเดี่ยว จะมีใครมาอยู่เป็นเพื่อนเรามั้ย ถึงผุ้ที่ได้อ่านข้อความของเรา ถ้าเธอไม่อยากให้เราลากเธอมาอยู่กับเรา จากนี้ไปเป็นเวลา 7 ชั่วโมง ขอให้เธอก็อปปี้ข้อความข้างบนนี้ส่งต่อให้สื่ออะไรก้ ได้เป็นจำนวน 2ก็อปปี้ แต่ถ้าเธอไม่ทำตามอีก7 ชั่วโมง จากนี้จะไปตามเธอมาอยู่เป็นเพื่อน หลังจากที่เอได้อ่าน เอและเพื่อนๆก้ไม่ทำตาม อีก7 ชั่วโมงต่อมาเอและเพื่อนๆก็ได้ตายโดยไม่ มีสาเหตุ
*******************************เรื่องนี้เป้นเรื่อง จริงจนถึงขณะนี้หมอและตำรวจยังไม่ทราบสาเหตุว่าใครเป ้นคนฆ่าเด็กเหล่านั้น***ตอนนี้พวกเธอที่ได้อ่านก็ได้ รับผลกระทบนั่นคือเธอต้องก็อปปี้เป็นจำนวน 2 ก็อปปี้ มิฉนั้นเธออาจจะต้องไปอยู่กับเด็กเหล่านี้ ไม่เชื่อก็อย่าลบหลู่นะค่ะ เราอ่านแล้วเราต้องทำตามเราขอโทนะ

sb55688

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
ขยันทำให้รกจริงๆ
คำสาปแช่งผมอ่านมาเป็น1000 ฉบับ ยังไม่เห็นมีอันไหนที่ทำให้เจอสักที

ผีหรือคนที่น่ากลัวกว่ากัน

DeletedUser

Guest
ไม่เป็นไรครับ ในเวิล์ด1 ตัวผมสังกัดอยู่ 1xa (ไม่งั้นผมจะรู้การเคลื่อนไหวหรือครับ)

DeletedUser

Guest
อ่านมาหมดแหละ ไม่เหงมีไรเลย
เปงไรมากป่าวเนี่ย โด่ ๆๆๆๆๆๆๆ

DeletedUser

Guest
ไม่เป็นไรครับ ในเวิล์ด1 ตัวผมสังกัดอยู่ 1xa (ไม่งั้นผมจะรู้การเคลื่อนไหวหรือครับ)

อยู่จริงป่าวครับเนี่ย ไม่เห็นรู้จักเลย 55555
เล่นแบบนี้ไม่อึดอัดบ้างหรือครับ

DeletedUser

Guest
ไม่เป็นไรครับ แต่เวิล์ด4 ผมคงจบแล้วครับ (นั่งรอมันทั้งคืน มันไม่มา พอเราหลับตื่นขึ้นมาดู ทหารหายเรียบเลยครับ)

DeletedUser

Guest
อย่างนี้ในเวิล4 ก้อดยิ่งใหญ่แล้วล่สิครับ ไม่เป็นไรครับ เวิล 5 ยังมี ดีไม่ดีมีถึงเวิล 50 ไม่ต้องกลัวครับ

DeletedUser

Guest
ไม่เป็นไรครับ ตอนนี้ผมกำลังเล่นเซิฟต่างชาติอยู่ (โคตรงงเลย กว่าจะแปลได้แต่ละตัว)

บน