สหภาพ gto แตกแน่

kidtibode

Member
คะแนน react
0
ไม่เป็นไรครับ ตอนนี้ผมกำลังเล่นเซิฟต่างชาติอยู่ (โคตรงงเลย กว่าจะแปลได้แต่ละตัว)

555 เป็นคนไทยเล่นเซิพไทยไม่ได้ เหมือนทักษิณเลย เป็นคนไทยไม่กล้าเข้าเมืองไทย ผู้ร้ายต่างแดนป่าวเนี้ย ท่าน วอง อย่าลืมส่งคลิปมาปลุกละดมคนในไทรบัลเซิำพไทยให้มาปฏิวัติ นะครับ

DeletedUser

Guest
ผมมีคเทคนิคดีๆมาให้นะครับ เกี่ยวกับเรื่องภาพ

ให้ไปที่ เว็บนี้ (Copy ใส่ข้างบนเลย)
http://home.student.uu.se/erbe9035/Bilder/TribalWars/graphic/visual/

แล้วเมื่อไปถึงมันจะมีเว็บเกี่ยวกับภาพสิ่งก่อสร้างนะครับ มีทั้งภาพเคลื่อนไวและไม่เคลื่อนไวครับ (แต่จะเป็นภาพของต่างชาตินะครับ) โดยวิธีจะนำมาใช้บ้างง่ายๆครับ
กดเข้าไปหน้าภาพที่ต้องการ Copy เว็บข้างบน และมาpaste ใส่ตรงที่เราต้องการวาง(สามารถวางได้ที่ฟอรัมเผ่า นะครับ ส่วนฟอรัมส่วนรวมเคยลองทำแล้วแต่ไม่น่าจะได้ครับ) หลังจากcopy แล้ว paste เสร็จ ก็ให้ คลิกส์เม้าท์คลุมแล้วกดรูปภาพ หรือ (img)ไว้ด้านหน้า (/img)ไว้ด้านหลัง แล้วกดดูตัวอย่างก่อนนะครับ ว่าสำเร็จไม่ถ้าสำเร็จก็โอเค แต่ถ้าไม่ ต้องดูครับว่าผิดพลาดตรงไหน

ส่วน เซิฟต่างงๆชาติ ผมอยู่เซิฟ ของ สหราชอาณาจักร (ไม่ได้ใช้ชื่อนี้นะครับ แต่ใช้ชื่ออื่น จำไม่ได้เหมือนกันว่าใช้ชื่ออะไร (พิมพ์มัวๆ) ) ส่วนอยู่เซิฟ UK7 เรื่องทิศผมกดสุ่มครับ แล้วแต่เวรแต่กรรมครับ

DeletedUser

Guest
ผมจดไว้ครับ แต่ไม่รู้เก็บไว้ใน (ไม่ได้เล่น 3-4วันแล้วเซิฟต่างชาติ และพักนี้ก็ไม่ค่อยว่างเลย ต้องเตรียมสอบ o-net

DeletedUser

Guest
หึหึ

สหภาพgto นี้อายุสั้นแต่ยังไม่แตก แต่ดูเหมือนสหภาพ gia แตกก่อนนะครับตั้งได้ไม่ถึง3วัน

kidtibode

Member
คะแนน react
0
สหภาพgto นี้อายุสั้นแต่ยังไม่แตก แต่ดูเหมือนสหภาพ gia แตกก่อนนะครับตั้งได้ไม่ถึง3วัน

ปากดีนักนะ เดี๋ยวคุณจะเป้น1ในล้านที่จะไปเกิดใหม่ เตรียมตัวไว้ซะด้วย และ gia ไม่ได้แตกเพราะโดนตีจนแตกแล้วกัน

แก้ไขล่าสุด:

DeletedUser

Guest

ถ้าคุณอยู่ทวีปเดียวกันกับผม ผมจะเก็บคุณคนแรกเลย

DeletedUser

Guest
รู้สึกว่าคุณ kidtibode จะใช้คำพูดรุนแรงไปหน่อยนะครับ ถ้าใช้คำพูดอย่างนี้ผมว่ามันไม่เหมาะสมเท่าไหร่ครับ (อย่าใช้คำพูดแบบ gps สิครับ)

------------------------------------------------------

DeletedUser

Guest
สหภาพ gia เกิดจากอะไรหรอคับ ประจำการยุทวีปไรคับ
เห็นเพื่อนเคยพูดถึงอยู่

DeletedUser

Guest
รู้สึกว่าคุณ kidtibode จะใช้คำพูดรุนแรงไปหน่อยนะครับ ถ้าใช้คำพูดอย่างนี้ผมว่ามันไม่เหมาะสมเท่าไหร่ครับ (อย่าใช้คำพูดแบบ gps สิครับ)

------------------------------------------------------

gps เค้าใช้คำพูดอย่างไรหรือครับท่าน พาดพิงแล้วก็อธิบายหน่อยซิครับ

kidtibode

Member
คะแนน react
0

ไม่ทราบว่าผมใช่คำไม่เหมาะสมอย่างไร ช่วยอธิบาย และอีกอย่าง gps พูดไม่ดีตรงไหน

DeletedUser

Guest
ตอนที่ตัวเองกำลังลำบากเพราะกำลังจะชวยเผ่าผมตีเพราะไปตีเผ่าเพื่อนผม ก็มาพูดดี พอชนะกลับมา แล้วผมจัดตั้งกลุ่มกับพูดได้ชนิดที่เรียกว่า คนละแบบกันเลยครับ และแถบยังมาตีเผ่าผมอีก ถ้าผมรู้ตั้งแต่แรกละก็ผมคงไม่ปล่อยไว้หรอกครับ

DeletedUser

Guest
kidtibode ผมบอกแล้วไงว่าคุณ ALL GPS INTER จะรวมกัน คุณก็ว่าผมมีสายไม่ดี พอรวมกันแล้วมันก็แตก เพราะจุดยืนมันต่างกัน พอมีคนมาวิจารย์คุณก็ขู่จะตีเขา เห้อ คุณวองก้เลยบอกว่าคุณใช้คำพูดแรงไป มันไม่ผิดหรอกครับ :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

DeletedUser

Guest
ช่วงนี้กำลังฮิตตั้งสหภาพกัน สงสัยจะมีอีกเรื่อยๆ
ยังไงก็รักกันไว้นะครับ โลกจะได้สงบสุข
:):):)

DeletedUser

Guest
สหภาพเยอะมากเลยนะครับ สงสัยมาจาก war2 กัน แต่ยังไงในเวิล์ด1 ก็คงสู้สหภาพ 1XA ไม่ไหวหรอกครับ เห็นครองไป 1ใน 3ของเวิล์ดแล้วสิครับ

kidtibode

Member
คะแนน react
0
kidtibode ผมบอกแล้วไงว่าคุณ all gps inter จะรวมกัน คุณก็ว่าผมมีสายไม่ดี พอรวมกันแล้วมันก็แตก เพราะจุดยืนมันต่างกัน พอมีคนมาวิจารย์คุณก็ขู่จะตีเขา เห้อ คุณวองก้เลยบอกว่าคุณใช้คำพูดแรงไป มันไม่ผิดหรอกครับ :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

ผมไม่ได้ขู่ซะหน่อย ผมกำลังจะตีเขาจิงๆอะ - -''

DeletedUser

Guest
โหดกันจัง สงสัยโลกจะยังไม่สงบสุข 55555
:rolleyes::rolleyes:

DeletedUser

Guest
สหภาพเยอะมากเลยนะครับ สงสัยมาจาก war2 กัน แต่ยังไงในเวิล์ด1 ก็คงสู้สหภาพ 1xa ไม่ไหวหรอกครับ เห็นครองไป 1ใน 3ของเวิล์ดแล้วสิครับ

555 อย่าเพิ่งคุยไปครับท่านแป้งเย็น แค่1เองยังเหลืออีก3 อีกอย่าง1ที่ว่ากำลังจะเหลือ0.5 ล่ะมั้งครับ
**เกิดได้ โตได้ ตายได้ เกิดใหม่ยังได้เลยครับเกมส์นี้** เหอๆ

บน