สหภาพ gto แตกแน่

DeletedUser

Guest
555 อย่าเพิ่งคุยไปครับท่านแป้งเย็น แค่1เองยังเหลืออีก3 อีกอย่าง1ที่ว่ากำลังจะเหลือ0.5 ล่ะมั้งครับ
**เกิดได้ โตได้ ตายได้ เกิดใหม่ยังได้เลยครับเกมส์นี้** เหอๆ

เห็นด้วยครับ เกิดได้ก็ตายได้
ถ้าหลายเผ่าร่วมมือกันก็คงไม่แน่ครับ

DeletedUser

Guest
โหะๆ วิเคราะห์ตัวเลขกันอย่างกับนักวิชาการเลย
ผมว่าถ้าตีกันไปมาไม่มีใครชนะใครง่ายๆหรอกครับ

เกมส์นี้ถ้าจะจบได้ก็คงต้องให้ทุกเผ่ารักและสามัคคีกันก่อนถึงจะจบ
แบบว่าจบแล้วก็งงว่าตูเล่นจบมาได้ไงประมาณนั้น
:rolleyes::rolleyes:

DeletedUser

Guest
จบไม่จบไม่รู้ครับ
ที่แน่ๆGTO~DS หรือ สตรอมเก่า จบแน่ๆ
ตามเผ่าsofไปเลย :uaxe::uaxe:

DeletedUser

Guest
ก้อนะครับ เผ่าที่ตามๆกันก้อน่าจะเป็น gto~sb ซึ่งมีเผ่าใหญ่แถวผมที่ให้การสนับสนุนมาตลอด เป็นพัธมิตรที่ดีกับเผ่าเรามากๆ

ทั้งเรนให้เผ่าศตรู รับผู้เล่นหนีสงครามเป็นครึ่งเผ่าได้ เหอะๆ อยากทำอะไรก้อทำ...นี่นะหรอเผ่าที่ผมเคยรู้จัก

DeletedUser

Guest
ก้อนะครับ เผ่าที่ตามๆกันก้อน่าจะเป็น gto~sb ซึ่งมีเผ่าใหญ่แถวผมที่ให้การสนับสนุนมาตลอด เป็นพัธมิตรที่ดีกับเผ่าเรามากๆ

ทั้งเรนให้เผ่าศตรู รับผู้เล่นหนีสงครามเป็นครึ่งเผ่าได้ เหอะๆ อยากทำอะไรก้อทำ...นี่นะหรอเผ่าที่ผมเคยรู้จัก

ถ้าโดนไล่ตี คงจบก่อนgto~ds ล่ะครับ

บน