อยากเห็นเวิลด์ 5 เป็นแบบไหน

• ผู้เริ่มกระทู้ t0ny
  • เริ่มวันที่

การตั้งค่าของเวิลด์ 5

• ผู้ลงคะแนนทั้งหมด
    80
  • ปิดการสำรวจความคิดเห็น .
สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า

DeletedUser

Guest
เวิล์ด5 เขากำหนดๆไปแล้วซะส่วนใหญ่ครับ คงขอเปลี่ยนอะไรได้ยากครับ
(แล้วที่ผมขอไปให้มีโบนัสฤดูจะมีเวิล์ดไหนครับนี่)

DeletedUser

Guest
:face:อยากให้มีประชากรเยอะ ทรัพยากรเพิ่มเยอะ ทุกอย่างควรพัฒนามากกว่าเวลิด4นะครับ

ผมไม่เห็นด้วยกับการมีประชากรเยอะเท่าไรนะครับ
อยากให้มันมีน้อยลงมากกว่าจะได้ผลิตและดูแลง่าย

DeletedUser

Guest
ทุกคน Hi!
เสนอเหรียญ 50% ราคาถูกกว่าโดยไม่ต้องคริสตจักร

ผมหวังว่าแนะนำโปรแกรมที่นี่อีกต่อไป - I'm ไปไม่กี่คนที่จะเชิญจากโปแลนด์, ถ้าไม่มีขวัญกำลังใจ :) :D

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

nutza56

คะแนน react
0
....

;)อยากจะให้เดินเร็วหน่อยอ่ะครับถึงช้ามากเลยอ่ะครับ:D

sahatapb

คะแนน react
0
การเติมเงิน

ผมอยากให้มีการเติมจากจากบัตรเติมเงินเข้าสู้ระบบโดยตรงเลยนะครับเพื่อที่ว่าคนที่เค้าไม่มีพวกบัตรเครดิตเค้าจะได้ซื้อบัตรตามร้านค้ามาเติมได้โดยตรงไม่ยุ่งยากดีนะครับผมว่าแล้วจะสามารถทำได้ประคับ

-Yaoi-

คะแนน react
0
ถามหน่อยครับ

เวิลด์5เปิดเวลาไหนครับ ช่วยตอบทีครับ;)

King of Tragedy

คะแนน react
0
ทุกคน Hi!
เสนอเหรียญ 50% ราคาถูกกว่าโดยไม่ต้องคริสตจักร

ผมหวังว่าแนะนำโปรแกรมที่นี่อีกต่อไป - I'm ไปไม่กี่คนที่จะเชิญจากโปแลนด์, ถ้าไม่มีขวัญกำลังใจ :) :D

เห็นได้อย่างชัดเจนเลยว่าใช้ โปรแกรมแปลภาษา ของ Google ครับ :D

toonleo

คะแนน react
0
ตอนนี้ยังไม่มีอะไรแปลกครับ คิดว่าไอเดียใหม่ๆ มันจะรวมอยู่เวอร์ชั่นต่อๆ ไปครับ

คือว่า การส่งกองกำลังสนบสนุน

สมมุติว่า คนที่ชื่อ ไทลบัลวอรส์ a ส่งกองกำลังสนับสนุน ให้ ไทลบัลวอรส์ b และ คุณ ท.b ต้องการให้ กองกำลังของa ที่อยู่ในบ้านของตนส่งไปให้อีกบ้านโดยไม่ต้องกลับบ้านของ ท.a

DeletedUser

Guest
ถ้าสร้างidช้า เสียเปรียบแย่เลย เหมือนเวิลล์3อะความเร็ว1.5
ปุ๊บๆเพือนเค้าคะแนน500แล้วเราพึ่งเกิด tt

pongpond

Member
คะแนน react
0
สวัสดีครับผู้เล่นทุกท่าน เนื่องจากเวิลด์ 5 กำลังจะมาแล้ว (สำหรับวันที่และเวลา รออ่านประกาศอีกทีนะครับ) ซึ่งทีมงานอยากสอบถามการตั้งค่าของเซิฟเวอร์จากผู้เล่นทุกท่านครับ ขอเชิญร่วมโหวตได้เลย (เป็นเวลา 2 วันนะครับ)

วิธีการโหวต
- ติ๊กเอาข้อที่ท่านต้องการ (เช่นต้องการข้อ 1,3,5 ให้ติ๊กทั้ง 1,3,5 ครับ)

** การตั้งค่าอาจจะมีการเปลี่ยนแปลงอีกครั้ง หลังจากโหวตเสร็จเพื่อความเหมาะสม โดยทีมงานไม่จำเป็นต้องแจ้งให้ทราบล่วงหน้านะครับ

แสดงความเห็นได้ด้านล่างเลยนะครับ

เอาแบบที่คนเล่นได้ครับ

crztm

คะแนน react
0
ผมยังไงก็ได้เพียงแต่มีระบบคุ้มครองผู้เล่นใหม่นานกว่าเดิมเป็นพอครับ:):)

สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า
บน