อัพเดท!! รายชื่อสหภาพ ของท่านได้ที่นี้

DeletedUser

Guest
O-king
o-zsd
o~king
o-ppjk
เดี๋ยวเอามาเพิ่มอีก
แต่ผมอยากให้ในนั้นเขียนว่า one ได้หรือไม่
เพราะยังไม่ได้ตกลงเรื่องใครเป็นผู้นำสหภาพครับ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
...
คุณ jayjay อยุ่เปล่าครับ
เห็นบอกต้องpmไปหา ทำไม่เป็นแฮะ - -'

DeletedUser

Guest
o-king
o-zsd
o~king
o-ppjk
เดี๋ยวเอามาเพิ่มอีก
แต่ผมอยากให้ในนั้นเขียนว่า one ได้หรือไม่
เพราะยังไม่ได้ตกลงเรื่องใครเป็นผู้นำสหภาพครับ

...
คุณ jayjay อยุ่เปล่าครับ
เห็นบอกต้องpmไปหา ทำไม่เป็นแฮะ - -'

อัพเดทให้เรียบร้อยแล้วครับ

กดที่ชื่อเค้าเลยครับ แล้วกด ส่งข้อความส่วนตัว
ขอบคุณครับ ที่ช่วยเป็นหูเป็นตาให้ :d

DeletedUser

Guest
ผมอยากให้ในนั้นเขียนว่า one ได้หรือไม่

ขออภัยครับ ลืมตอบ

ชื่อสหภาพ ระบบจะเอาชื่อเผ่าแรก เป็นชื่อ Family นะครับ
ฉะนั้นควรเอาชื่อเผ่าหลักขึ้น และหาต้องการให้ชื่อ Family เป็นอะไร
คุณจะต้องเปลี่ยนชื่อย่อเผ่าหลักให้เป็นตามนั้นครับ

DeletedUser

Guest
Scviii นี่ของเราปะพี่ แล้วก็ scix ด้วยนะ อ้อ

GetRighTz

คะแนน react
0
เอ่อ พวกทวีป เช่น 19 เนี่ย เห็นขึ้นพวกอันดับ 1 ของทวีปแล้ว แต่ยังไม่เห็นพวก เผ่าอันดับ 1 ของทวีปเลยครับ

DeletedUser

Guest
สหภาพ D$@W ครับ

D$@W๐๑ : »ASSASSIN«
D$@W๐๒ : Friend of Forever
D$@W๐๓ : เงาปีศาจ Sodw
D$@W๐๔ :
D$@W๐๕ : o-ThE_Dark_KNighT-o (O-PP/JK2)
D$@W๐๖ :
D$@W๐๗ : The Destroyer From Hell Co.ltd.๓
D$@W๐๘ : The Destroy $eason of Assasin
D$@W๐๙ : VICTORY ALLSEASON
D$@W๑๐ : WARRIORS OF PP/JK
D$@W๑๑ : three kingdom
D$@W๑๒ : three king dom II
D$@W๑๓ : The Destroyer
D$@W๑๔ : มหาชน
D$@W๑๕ :
D$@W๑๖ :
D$@W๑๗ : (((ASSASIN-01)))
D$@W๑๘ : M2 Bradley
D$@W๑๙ : The God Hand
D$@W๒๐ : HELL GATE
D$@W๙๙ : ASSASSIN-03

อัพเดพแค่นี้ก่อนครับ แล้วจะมาแจ้งให้ทราบอีกที

DeletedUser

Guest
สหภาพ D$@W ครับ

D$@W๐๑ : »ASSASSIN«
D$@W๐๒ : Friend of Forever
D$@W๐๓ : เงาปีศาจ Sodw
D$@W๐๔ :
D$@W๐๕ : o-ThE_Dark_KNighT-o (O-PP/JK2)
D$@W๐๖ :
D$@W๐๗ : The Destroyer From Hell Co.ltd.๓
D$@W๐๘ : The Destroy $eason of Assasin
D$@W๐๙ : VICTORY ALLSEASON
D$@W๑๐ : WARRIORS OF PP/JK
D$@W๑๑ : three kingdom
D$@W๑๒ : three king dom II
D$@W๑๓ : The Destroyer
D$@W๑๔ : มหาชน
D$@W๑๕ :
D$@W๑๖ :
D$@W๑๗ : (((ASSASIN-01)))
D$@W๑๘ : M2 Bradley
D$@W๑๙ : The God Hand
D$@W๒๐ : HELL GATE
D$@W๙๙ : ASSASSIN-03

อัพเดพแค่นี้ก่อนครับ แล้วจะมาแจ้งให้ทราบอีกที

อัพเดทให้แล้วนะครับ

DeletedUser

Guest

เผ่าไหนชอบ ก้อติดต่อมาทางข้อความนะครับ
สังเกต ตรงตัว D จะมีคำว่า ASS อยู่
ถ้าเผ่าอื่นชอบ เด๋วผมเปลี่ยน ตัวหน้าให้ (บอกด้วยว่า ให้ใช้ตัวอะไร อย่ายาวมากนะครับ พื้นที่มันน้อย)
แต่ภาพต้องไปแต่งกันเองนะงับ

ปล. บอกด้วยว่าจะเอาไฟล์ .ai .jpg .psd .gif .png และอื่นๆ
พื้นหลังไม่มีนะครับที่ทำไว้ ทำเพื่อความสวยงาม

เฉพาะพันธ D$@W นะครับ เผ่าอื่นไม่เกี่ยว ^.^

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
d$@w๐๕ ยังไม่ได้อยู่ในเครือ d$@w๐๑ ครับ

ตอนแรกผมก็เพิ่ม 05 ให้แล้วนะครับ แต่ว่าไม่มีชื่อนี้ในระบบ
ผมเช็คละเอียดแล้วกลายเป็นว่า ตัว ๐ เค้าใช้ไม่เหมือนสาขาอื่น
มันก็เลยทำให้คนแจ้ง แจ้งผิดครับ

อัพเดทให้แล้วนะครับ

DeletedUser

Guest

เผ่าไหนชอบ ก้อติดต่อมาทางข้อความนะครับ
สังเกต ตรงตัว D จะมีคำว่า ASS อยู่
ถ้าเผ่าอื่นชอบ เด๋วผมเปลี่ยน ตัวหน้าให้ (บอกด้วยว่า ให้ใช้ตัวอะไร อย่ายาวมากนะครับ พื้นที่มันน้อย)
แต่ภาพต้องไปแต่งกันเองนะงับ

ปล. บอกด้วยว่าจะเอาไฟล์ .ai .jpg .psd .gif .png และอื่นๆ
พื้นหลังไม่มีนะครับที่ทำไว้ ทำเพื่อความสวยงาม

เฉพาะพันธ D$@W นะครับ เผ่าอื่นไม่เกี่ยว ^.^

ผมอยู่ D$@W๑๑ ครับ อยากได้ ที่เป็นของKING ครับ ของไฟล์ .jpgนะครับ ขอบคุณ

DeletedUser

Guest
ดีๆ ครับ ช่วย อัพเดทรายชื่อ สหภาพ WSM = World Super Master ด้วยครับ:)

WSM
~WSM~
#WSM#
-WSM-
+WSM+
oWSMo
@WSM@

ขอบคุณนะครับ ^^

user_image.php

บน