อัพเดท!! รายชื่อสหภาพ ของท่านได้ที่นี้

DeletedUser

Guest
ดีๆ ครับ ช่วย อัพเดทรายชื่อ สหภาพ WSM = World Super Master ด้วยครับ:)

WSM
~WSM~
#WSM#
-WSM-
+WSM+
oWSMo
@WSM@

ขอบคุณนะครับ ^^

user_image.php

อัพเดทให้เรียบร้อยครับ

DeletedUser

Guest
ดูจากแผนที่ 1xa-f2 1xa-f3 ไม่ได้อยุ่ในเครือ =1xa= ครับ

1xa-g ด้วยครับ

สงสัยคนอัพเกรด เค้าลาออกไปแล้ว - -''

ถ้าคุณอ่าน รายละเอียดที่ผมเขียนเอาไว้
ว่าให้แจ้งเฉพาะสหภาพของตนเองเท่านั้น คุณคงไม่โพสแบบนี้

ผมสร้างกระทู้นี้มาเพื่อ ให้ผู้เล่นแต่ละเวิลด์ช่วยกันอัพเดท รายชื่อสหภาพของตนเองนะครับ

ขอให้ผู้โพส โพสเฉพาะรายชื่อสหภาพของตัวเองเท่านั้นนะครับ

DeletedUser

Guest
ถามว่า "ทำไม? ผมไม่แก้ไขให้"
เพราะเจ้าของสหภาพหรือสมาชิกไม่ได้แจ้งเอง ผมไม่เชื่อข้อมูลทั้งนั้นครับ
หากผมไปเชื่อคนอื่น แล้วเป็นข้อมูลเท็จ กลายเป็นว่าผมหาเรื่องใส่ตัวเอง

คงเข้าใจนะครับ เช่น ถ้ามีคนบอกว่า เผ่าหนึ่งที่เป็นสาขาของคุณ ออกจากสหภาพแล้ว
แล้วผมก็อัพเดทให้เค้า ทั้งๆ ที่ไม่เป็นความจริง คุณจะว่ายังไงครับ

ผมถึงให้ คนในสหภาพนั้นๆ เป็นผู้แจ้งเอง

ของบางอย่างนะครับ เวลาทำดีไม่มีใครเห็น
แต่พอทำสิ่งนั้นพลาดเมื่อไร คนอื่นจะเห็นเป็นจุดใหญ่โตมโหฬาร

sb55688

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
ถามว่า "ทำไม? ผมไม่แก้ไขให้"
เพราะเจ้าของสหภาพหรือสมาชิกไม่ได้แจ้งเอง ผมไม่เชื่อข้อมูลทั้งนั้นครับ
หากผมไปเชื่อคนอื่น แล้วเป็นข้อมูลเท็จ กลายเป็นว่าผมหาเรื่องใส่ตัวเอง

คงเข้าใจนะครับ เช่น ถ้ามีคนบอกว่า เผ่าหนึ่งที่เป็นสาขาของคุณ ออกจากสหภาพแล้ว
แล้วผมก็อัพเดทให้เค้า ทั้งๆ ที่ไม่เป็นความจริง คุณจะว่ายังไงครับ

ผมถึงให้ คนในสหภาพนั้นๆ เป็นผู้แจ้งเอง

ของบางอย่างนะครับ เวลาทำดีไม่มีใครเห็น
แต่พอทำสิ่งนั้นพลาดเมื่อไร คนอื่นจะเห็นเป็นจุดใหญ่โตมโหฬาร

ถูกใจอย่างมากที่สุด
คนนอกเผ่าสหภาพ หรือ จะสู้คนในสหภาพมาบอกกล่าวด้วยตัวเอง
:d:d:d:d:d:d ไงก็เอาใจช่วยในการทำงานของพวกคุณ
ผมรู้พวกดูแลระบบแต่ละเวิลเป็นอะไรที่งานหนัก

ทุกคนได้อ่านกฏระเบียบในการตัดสินใจ เป็นผู้ช่วยหรือผู้ดูแลระบบ

ไม่มีทีมงานไทรบัสวอร์
ผมก็คงไม่มีเกมสงครามส์เล่นแบบนี้

DeletedUser

Guest
คนนอกเผ่าสหภาพ หรือ จะสู้คนในสหภาพมาบอกกล่าวด้วยตัวเอง
:d:d:d:d:d:d ไงก็เอาใจช่วยในการทำงานของพวกคุณ
ผมรู้พวกดูแลระบบแต่ละเวิลเป็นอะไรที่งานหนัก

ทุกคนได้อ่านกฏระเบียบในการตัดสินใจ เป็นผู้ช่วยหรือผู้ดูแลระบบ

ผมก็คงไม่มีเกมสงครามส์เล่นแบบนี้

โดนใจสุดๆครับ:D

DeletedUser

Guest

:eek: ใช้ ... เก่งนะเราเหมือนกับ .... ที่ผมเลี้ยงเลย :D :D :D :D

sb55688

คะแนน react
0
:eek: ใช้ ... เก่งนะเราเหมือนกับ .... ที่ผมเลี้ยงเลย :d :d :d :d

เปรียบผม ถึงตัวอะไรหรอ บอกดีดี ด้วยนะครับ
ถ้าโมโหมากเปิดสงครามกันเองดีกว่ามะครับ

พอดีผมออนเกือบ24 ช.ม.

ถ้าพิมแบบนี้ผมกดออกสหภาพแล้วมาตีกัน

DeletedUser

Guest
นก ครับที่บ้านผมเลี้ยงนก ขุนทอง พูดเก่ง :D :D
โทษทีที่ให้คิดมาก.... :p

sb55688

คะแนน react
0
ผม บอกไว้ก่อน คุณกับผมไม่รู้จักกัน
ชื่อไอดีผมไม่ใช่ ของเล่น ของคุณ

ไม่ให้เกียติกันก็อย่า มาพิมแบบนี้
ถ้าพร้อมรับมือสงคราม

ผมจะเจรจรา จบสงครามที่ผมมีให้หมด ภายในวันนี้
จะได้ ตีเผ่าที่คุณอยู่เพียงเผ่าเดียวทันที

DeletedUser

Guest
:rolleyes: ตอนนี้ก็รับมือสงครามอยู่ครับ...รับเยอะเสียด้วย :D

DeletedUser

Guest
ครั้งนี้ถือว่า ให้โอกาสแก้ตัวนะครับ

ห้ามโพสต์หรือโต้ตอบ นอกเหนือจากหัวข้อกระทู้นะครับ

บน