เกมส์เข้าไม่ได้นะครับ 16.10

• ผู้เริ่มกระทู้ t0ny
  • เริ่มวันที่

Bleach.

Member
คะแนน react
0
ดีที่เข้าได้คับ สบายใจล่ะ
ส่งตีได้แหละ ไปนอนดีกว่า กร๊าก ๆ ๆ

DeletedUser

Guest
อยากบอกว่าเข้าได้แป๊ปเดียวครับ..พอเข้าอีกทีก็หลุด กี่ทีๆก็หลุดครับ
แถมช้ามากเลยครับ.. ^^!

namazas

Member
คะแนน react
0
มาอีกทีก็ยังเข้าไม่ได้ รอ 2 ทุ่มเลยเหรอเนี่ย

nososnow

คะแนน react
0
- -

เข้าได้แบบเดี่ยวก็หลุดเหอะๆ
วันนี้จะได้เล่นมั้ยค่ะ
ตอนนี้ทั้งเวิดล1-5 เข้าไม่ได้ ค่ะ เพราะลองเข้าหมดแล้ว
เข้าได้สักพักก็เข้าไมได้อีกเช่นเดิม

Bleach.

Member
คะแนน react
0
สองทุ่มก้ไม่เปงไร ส่งไปตีได้ล่ะ
แค่นี้ก้ผูกใจล่ะ อิอิ

nososnow

คะแนน react
0
หุหุนั้น = = งี้ลูกเผ่านุ่จะเป้นไงบ้างนิ
--
กลับw2ก่อนดีกว่า

crewmember

Member
คะแนน react
0
5555
โชคดีไปทัพเข้า1ทุ่ม
น่าสงสารส่งมาหาผมตั้ง4วัน
5555555

crewmember

Member
คะแนน react
0
โหยยยยยย
พรุ่งนี้สามทุ่ม
ไม่ต้องทำไรกินกันพอดี
เหอๆ
ระบบเน้อระบบ
อย่างงี้ต้องชดเชยนะนิ
เข้าเกมไม่ได้6ชั่วโมง พรีเมี่ยม2วัน
ถ้าเล่นไม่ไดด้้เปนวัน สงสัยต้องพรีเมี่ยมเปนสัปดาห์ 55555555

elderq

Member
คะแนน react
0
ผมละเซง ส่งมาหลายวัน พอเข้าปุ๊ปก็เยี่ยมปั๊ป เมื่อกี้เพิ่งส่งทัพขุนนางตามเข้าไป ส่งได้3ตัว ค้างอีกละ ขอเข้าไปยกเลิกก่อนได้มั้ยเนี่ย = =*

13enz

Member
คะแนน react
0
เหอๆ ทัพขุนนางผม เซงเลยแบบนี้ t t พรีเมียมที่ให้มาก็ไม่ได้ใช้อีก เซงงง

DeletedUser

Guest
งั้น จะได้แถมพรีเมียมต่อเวลาป่ะเนี่ย

โชคดีเป็นบ้าน อัพโกดังเผื่อไว้ ;)

KopCer

คะแนน react
0
ตอนเย็นก็เข้าไม่ได้

:mad::mad::mad:
-ผมลองเข้าแล้วยังไม่ได้สักเวอร์เลยอ่ะ

DeletedUser

Guest
ต้องขออภัยด้วยนะครับ ส่วนเรื่องชดเชยคงมีตามมาแน่นอนครับ ตอนนี้ทุกคนกำลังหาหนทางแก้ปัญหากันอยู่ครับ :) ใจร่มๆ ครับ ใครเข้าได้บางช่วงก็อัพโกดัง หรือสร้างทหารไว้รอก็ได้นะครับ จากที่สังเกตมันจะเข้าได้เป็นบางช่วงครับ

บน