เผ่าใดอยากกำจัดcz บ้างครับ

• ผู้เริ่มกระทู้ Vongola Family
  • เริ่มวันที่
สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า

DeletedUser

Guest
แล้วตามอ่านทำมัยงิ

หนุกจะตายไป เหอะๆๆ

DeletedUser

Guest
สาวๆไปไหนหมดหนออออ

สงสัยต้องไปหัดเล่นเกมแต่งตัวและ

DeletedUser

Guest
เดียวดิ ในนี้มักไม่ค่อยเจอ แหะๆๆ

มีสาวหลงมามั่งมัยหนอ อิอิ

DeletedUser

Guest
cz ผมไม่กลัวครับ แต่ผมกลัวNVD มากกว่าครับ (มันอยู่ใกล้ๆผม)

DeletedUser

Guest
ไม่ต้องหาหรอกครับ ผมบอกแล้ว อีก 3-5 เดือนผมจะบอกว่าผมคือใคร

ldavoll

Member
คะแนน react
0
ไปเถอะ
ไปทะเลกัน

ทุกเผ่าต่างก็มีสงครามของตัวเองทั้งนั้น
บอกได้เลยว่า ช่วยเหลือสงครามคนอื่นน่ะ...ยาก
แถมด้วยไม่รู้ว่าจะโดนหักแล้วก็แทงข้างหลังกันวันไหน

จะไว้ใจใครได้บ้าง นอกจากคนสนิทในเผ่าตัวเอง
ยิ่งคนที่ไม่รู้จักชื่อ ยิ่งยากใหญ่

DeletedUser

Guest
ชื่อมะหมูงับ โสด

ในฟอรั่มพันธไม่มีคนคุยด้วย เลยออกมาเริ่ดข้างนอก

ก็ยงไม่มีคนคุยด้วยอีก ชีวีตช่างรันทดเจงๆ

ldavoll

Member
คะแนน react
0
โถ
น่าสงสาร
หนุ่มๆคนไหนสนใจเอาหมูน่ารักไปเลี้ยงบ้างงงง

มะหมู ฉึกๆ

DeletedUser

Guest
Vongola Family

ไม่ต้องรอนานขนาดนั้นมั่ง เดียวอีก สามอาทิตเจอกันเลยดีกว่า

= =" อิอิ

ไว้ใจเฉพาะเผ่าตัวเองไม่ได้หลอก เกมนี้ ต้องไว้ใจเผ่าอื่นและพันธมิตรด้วย

DeletedUser

Guest
เหอะๆ กำจัดเผ่า cz คงจะไม่ง่ายขนาดนั้นหรอก 555+

DeletedUser

Guest
ครับ แต่ประมาณ 3-5 เดือน ครับ
การศึกกับcz มันไม่ง่ายครับ เดี่ยว่างๆผมจะมาเปิดตำราพิชัยสงคารามให้ฟังนะครับ

Zipcom

คะแนน react
0
ผมติดตามคุณมาหลายกระทู้แ อ่านแล้วมัน ฮาดี แต่กระทู้นี้ขำสุดๆแหละ จะรบกับcz แต่ให้รออีก 3-5 ถึงตอนนั้นผมว่าคุณคงหมดโอกาสแล้วแหละ และคุณอยากได้ ผู้ร่วมอุดมการณ์จริงๆ คุณนั้นแหละ ต้อง แจ้งชื่อเผ่าคุณด้วย ไม่ใช่บอกเขา ลงชื่อ ไม่ต้องกลัวCZ บ้าไปแล้ววววว ยิ่งอ่านยิ่งฮา ฮาขี้แตก

แก้ไขล่าสุด:

ParmKungInwZa

Member
คะแนน react
0
ครับ แต่ประมาณ 3-5 เดือน ครับ
การศึกกับcz มันไม่ง่ายครับ เดี่ยว่างๆผมจะมาเปิดตำราพิชัยสงคารามให้ฟังนะครับ

ตำราพิชัยสงครามคือ อิหยัง:confused:

ldavoll

Member
คะแนน react
0
โดยส่วนตัว
เก็บมิตรไว้ให้ใกล้ตัว
แต่เก็บศัตรูไว้ให้ใกล้กว่ามิตร

แล้วศัตรูมันจะอยู่กลางระหว่างเรากับมิตรพอดี
แล้วเรากับมิตรก็จะได้ช่วยเหลือซึ่งกันและกัน
ความสัมพันธ์จะยืดยาว~~~~

DeletedUser

Guest
คุณ Vongola Family ยิ่งพูดไป ยิ่งมีคนเเย้ง เเสดงว่าเป็นสัจนิรันดร์ใช่เปล่าครับ อิอิ

DeletedUser

Guest
ที่เขาคิด คือ

สาม ถึง ห้า เดือน เขาคงขยายเมืองเพิ่มขึ้น
แต่คงลืม คิดว่า เผ่าอื่นก็ขยายในเวลา สาม ถึง ห้า เดือนเหมือนกัน
(ใครจะไปอยู่นิ่งๆ จิงมะ)

นี่คนเล่นกับคนนะครับ
ไม่ใช่บอท ถึงจะอยู่นิ่งๆรอคุณขยายน่ะ

ถ้าไม่เห็นภาพ ยกตัวอย่าง
เช่น ตอนนี้ มีสามเมือง อีกฝ่ายมีห้า
ผ่านไปสามเดือน คุณมี สามสิบเมือง อีกฝ่ายคงมีห้าเมืองเหมือนเดิมหรอก

คิดอะไรเข้าข้างตัวเอง
เผ่าอื่นก็โต เผ่านั้นก็โต เผ่านี้ก็โต
ใช่ว่า คุณโตคนเดียวซะเมื่อไหร่

ปรับสมการใหม่ซะนะ
เด๋วพลาดอีก

Zipcom

คะแนน react
0
ที่เขาคิด คือ

สาม ถึง ห้า เดือน เขาคงขยายเมืองเพิ่มขึ้น
แต่คงลืม คิดว่า เผ่าอื่นก็ขยายในเวลา สาม ถึง ห้า เดือนเหมือนกัน
(ใครจะไปอยู่นิ่งๆ จิงมะ)

นี่คนเล่นกับคนนะครับ
ไม่ใช่บอท ถึงจะอยู่นิ่งๆรอคุณขยายน่ะ

ถ้าไม่เห็นภาพ ยกตัวอย่าง
เช่น ตอนนี้ มีสามเมือง อีกฝ่ายมีห้า
ผ่านไปสามเดือน คุณมี สามสิบเมือง อีกฝ่ายคงมีห้าเมืองเหมือนเดิมหรอก

คิดอะไรเข้าข้างตัวเอง
เผ่าอื่นก็โต เผ่านั้นก็โต เผ่านี้ก็โต
ใช่ว่า คุณโตคนเดียวซะเมื่อไหร่

ปรับสมการใหม่ซะนะ
เด๋วพลาดอีก

พูดถูกที่สุดเลยครับ

DeletedUser

Guest
โอะโอ๋ รู้สึกว่าเผ่า 1xa ที่คุณ วองโกเล่ฯ
กล่าวมาข้างต้นจะมีปัญหากับเผ่าผมอยู่นะ

สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า
บน