เผ่าใดอยากกำจัดcz บ้างครับ

• ผู้เริ่มกระทู้ Vongola Family
  • เริ่มวันที่
สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า

Zipcom

คะแนน react
0
ผมว่ากระทู้ คงจะจบแล้วแหละ เพราะเขาไม่อยู่ในเวิลด์ 1 แล้วนี่ :d คงคิดมาตั้งกระทู้ ระบายแค้นแหละมั้ง

DeletedUser

Guest
แหะๆๆเจอ ตัวแล้ว เรานี้เก๋งจริงๆๆเลย อยุ่กันแค่เนียเองใกล้เกิดไปมั่ง = ="

DeletedUser

Guest
เหรอครับ สงสัยเพื่อนผมมันคงบอกไปให้บ้างคนแล้ว แต่เท่าที่มีคนรู้มีไม่ถึง 10คนหรอกครับ ถ้านับคุณa222(ถ้าเขารู้จริง) ก็เป็นคนที่6 ครับ แต่ยังไงใครที่รู้แล้วก็อย่าบอกนะครับ ผมยังไม่อยากเปิดเผยตอนนี้

DeletedUser

Guest
อืม ผมไปดูมาแล้ว ถ้าคุณa222 รู้ก็ไม่น่าแผลกครับ ก็ผมอยู่ในเครือเดียวกับเขานี้ครับ

ldavoll

Member
คะแนน react
0
งั้น
ถ้าอยากรู้ว่า Vongola Family เป็นใคร
ก็ตี a222 ทั้งเครือก็รู้แล้วสิเนี่ย
ประมานว่า สุ่มๆ ไปเดี๋ยวก็โดนเอง
- -"
สิ้นคิดไปไหม...?

DeletedUser

Guest
ถ้าอยากรู้ก็ลองครับ แล้วคุณจะได้หายไปจากแผนที่ครับ

ldavoll

Member
คะแนน react
0
งั้น
ที่ดีที่สุดคือผมไม่อยากรู้ว่าคุณเป็นใคร
สงสัยคงรอดไปแบบสบายๆ
^^

Zipcom

คะแนน react
0
ยังไม่จบกระทู้นี้ :d ว่ายังฮาเจ้าของกระทู้ไม่หายเลย เข้าฟอรั่ม มาเจอ แค่เห็นก็ขำ แล้ว

DeletedUser

Guest
ท่าทาง อีก 3เดือนมันอาจจะเร็วกว่านั้นครับ (มันมาก๊วยผมแล้ว ดีที่มันยังไม่รู้ว่าผมคือใคร )

DeletedUser

Guest
บอกเขาว่าอย่ากลัว เเต่ตัวเองไม่กล้าบอกชื่อเผ่า บอกชื่อตัวเองในเกมส์ ช่างกล้ามาหาเเนวร่วมนะครับ

DeletedUser

Guest
ยังไงพวกเราก็สู้คุณนายกของประเทศไทยไม่ได้หรอกครับ

DeletedUser

Guest
เผ่าตัวย่อ สามตัวใช่มะงับ อยู่เค สาม.... ชิมิ

นั่งทางในดู มีใกล้เคียงมั่งมะ

DeletedUser

Guest
Vongola Family โถ่คงต้องรอชาติหน้า เพราะเผ่าเรา ไม่คิดโจมตี CZ เเต่จะขึ้นเหนือทวีปข้างบนไปกวาดล้างมากกว่า เพราะนั่นเเหละ คือศัตรูหมายเลข 2 รองจาก
-ASS-

DeletedUser

Guest
ตอนนี้ทีผมคิดไว้คือ กำจัด cz ถล่มเครือcz (gg.cz -ass- bg.cz) นี้คือภารกิจแรกที่ผมอยากจะทำครับ

DeletedUser

Guest
เผ่าเราไปอยู่ในเครือ ซีแซท เมื่อไหร่หว่า

ถ้าเป็นพันธน่ะใช่
แต่ ในเครือเลยหรอ คุณมานุดล่องหน

ผมว่า พวกมานุดล่องหน ทำเป็นแต่ร่างแผนมั๊งครับ
ถ้าล้มเหลว ก็มีเหยื่อ(ที่เชื่อแผนเขา) ส่วนตัวเขาก็คิดใหม่
แล้วก็หาหนูตัวใหม่

ขอเสียงหนูทดลอง ของ Vongola Family หน่อยครับ

หนูทดลองของคุณ หาที่ไหนหรอ
หรือ เหมาเข่งมา สามเข่งร้อยป่าว เอิ๊กๆๆๆๆ

สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า
บน