เมื่อเผ่า ...? เป็นที่ 1 ทุกสิ่งก็เปลี่ยนไป

DeletedUser

Guest
loveboy2900

เพิ่ลเก่าผมเองแหละ มีไรบอกให้เขาช่วยได้น่ะ เขาเป็น ฅ ดีมาก ๆ

DeletedUser

Guest
- -

ครัฟๆๆๆ

เเล้ว -ass gps ตี กันเองหรอ

ส่วน loveboy2900

ทหาร เยอะ มาก

DeletedUser

Guest
เผ่ากลางๆ ก็มีิเผ่า ...?... บอกไม่ได้^^

แต่เผ่าเล็กๆก็เยอะนะ เยอะกว่าเผ่ากลางๆอีก เช่น เผ่าที่ไม่ใช่สาขา -gps- ที่อยุ่ใน 15ไง ที่ต่ำกว่า สาขา GPS อันดับนึง

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
- -

ครัฟ

เเล้ว แต้มทำลาย มันมี ประโยชน์ ยังไงหรอครัฟ

kissme616

คะแนน react
0
การจะล้มช้างนั้นไม่ยากหากมีแผนการ

ไปเข้าร่วมกับเขาให้หมด ทีนี้ล่ะพอมีหลายสาขาเด๋วมัน
ก็ตีแย่งกันเองจะปลอดภัยการจากโดนรุมตอมได้ในระดับหนึ่ง

หรือไม่ก็เผ่ากลางที่เหลือรวมตัว ใช้1ชื่อเพื่อโค่นไล่มันไปเลื่อยๆ
เพราะจริงๆเกมส์นี้ส่วนหนึ่งที่สำคัญคือระยะทาง ทำเล

เอาเข้าจริงๆถ้าพร้อมใจกันบุกไล่พวกสาขาลิ่วล้อได้อยู่แล้ว
ตอนนี้ คุณกร่างเยอะเหลือเกิน

โฉโจขึ้นเป็นใหญ่ในเวิล1 ต้องรอ เหล่าโจรโพกผ้าเหลืองมาสยบมัน

ถึงเวลาล่มสลายของโจโฉรึยังนะ +55

devildemon

Member
คะแนน react
0
เวลาของการแอคทีฟแต่ละคน
ไม่เท่ากัน แบบทหาร ที่ตรงตามเวลานะครับ

และอีกอย่าง โฉโจ ???

DeletedUser

Guest
- -

แต้มทำลาย ผม จะ ล้าน

เเล้ว เยด :cool:

แต่ พวก นาย คนละ 2 ล้าน + กานมั่งเนี่ย

DeletedUser

Guest
อย่าพูดอย่างนั้นสิครับ มันทำให้ภาพพจน์คุณ I3Look เสียหายนะครับ

sb55688

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
อย่าพูดอย่างนั้นสิครับ มันทำให้ภาพพจน์คุณ i3look เสียหายนะครับ

ท่านวองโกล่า จุจุเข้าไว้ ไปว่าคนอื่นเค้า
ไม่เห็นรอดจากเวิล1 สักไอดี

:d:d:d:d:d:d:d:d

DeletedUser

Guest
ไม่ใช่ไมรอดครับ แต่ผมลบทิ้งเองครับ อย่างไอดี ล่าสุดผมลบทิ้งแล้ว แต่ผมก็ยังดูอยู่จากผู้ดูนอกเกมส์ตรงหน้าเข้าเกมส์นะครับ ทำให้ผมถึงทราบความเคลื่อนไวของเวิล์ด1 ไงครับ

บน