เวิลด์ 1 สถานการณ์เป็นยังบ้างครับ

akanithaha

Member
คะแนน react
0
เงียบเหงาจริงๆเลยใครมีอารายก็มาคุยกานบ้างนะครับ

มีใครใจดีเอารีพอท์การรบมาโชว์ให้ดูหน่อยครับอยากเห็น

ของผมที่เพิ่งเริ่มเกมมีแค่นี้เอง

http://th1.tribalwars.asia/public_report/47bff3f837cb8d990513e5ef434e021b

ปล.อย่ามาตีผมเลยน้าผมกลัวไม่ได้นอน

DeletedUser

Guest
คุณเล่นก่อนผมอีก ผมกำลังสร้างเมือง:)

ldavoll

Member
คะแนน react
0
สภาพ s1 ก็ดีนะครับ
เมืองสีแดงบ้างเล็กน้อย
สีม่วงน้อยมาก
แต่สีฟ้าน้อยกว่า
สีน้ำเงินกำลังจะหมดไป
ไม่ีมีสีเหลือง มีสีขาว 1 เมือง

เฮ้ย ไม่ใช่
ว่าไปนั่น
ในตอนนี้ก็ยังสงบสุขเรียบร้อยดี
รีพอร์ตมี
แต่ไม่ใช่ของตัวเองครับ
เลยเอาลงไม่ได้
ที่สำคัญที่สุด
ลงไม่เป็น ครับ

DeletedUser

Guest
สถานการณ์รอบนอกกำลังขยายอาณาเขตเพราะมาทีหลัง ส่วนตรงกลางกำลังสนุกสนานกับเกมสงคราม

:):):)

zon23

คะแนน react
0
รอบนอกอย่างผมก็กลางๆ แต่ละฝ่ายกำลังขยายเมืองกันอย่างน่าเบื่อ
ปัญหาที่ส่งกันมาทุกวันก็มีแต่ปัญหาโลกแตกอย่าง โดนยึดเมืองตัดหน้า ประกาศยึดซ้อนกัน
แย่งเมืองกันยึด ฯลฯ อะไรเทือกนี้

ldavoll

Member
คะแนน react
0
ว่าแต่ตรงกลางนี่
ใครรบกับใครหรอครับ

ส่วนเมืองรอบนอกก็สู้ๆ นะครับ
ปัญหาโลกแตกมันมีทุกที่ละ
ไม่นานปัญหาก็จะหมดไปครับ

ManChesTeRutd

คะแนน react
0
เป็น 2 เผ่าใหญ่กำลังรบกันครับลองคิดดูว่าเป็นเผ่าไหน

ldavoll

Member
คะแนน react
0
อ้าว
รบกันแล้วหรอเนี่ย
ไวจัง ทำไมไม่รู้เลยหว่า....
Czกับ โจรสลัดรึเปล่า
ใหญ่เหมือนกัน

DeletedUser

Guest
เขาหมายถึงเผ่าผมไงครับ ไม่ใช่เผ่าคุณ ของคุรคงเร็วๆนี้มั้ง:d:d

ldavoll

Member
คะแนน react
0
ผมน่ะ ไม่เดืือดร้อนเท่าไหร่หรอกครับ
เพราะอยู่โซน 54 ไม่ค่อยมีศัตรู
ไม่รู้หายไปไหนกันหมด
ไอ้หนักๆ น่ะ 55 นู่น
ไม่รู้คำสั่งเบื้องบนจะออกมายังไง
ทูตล่องลอยกิลผมก็ดันไม่เข้าฟอรั่มซะนี่

คงไม่ต้องบอกนะ ว่าใครคือทูตล่องลอยกิลผม
หาสาวๆ ประจำเลย มีคนเดียวนั่นละ
จะว่าไป ผมเรียกทูตกิลผมหลายชื่อเหมือนกันนะเนี่ยคนเดียวแท้ๆ - -"

ldavoll

Member
คะแนน react
0
เอาเป็นว่า
ทุกอย่าง อยู่ที่เบื้องบน คนเดินหมาก
ผมมันเบี้ยตัวน้อยของหมากรุกฝรั่ง
อาจจะตายตอนเริ่มสงคราม
หรืออาจจะเป็น อัศวิน หลังสงครามก็เป็นได้

ไม่รู้รอบนี้จะมีรีพอร์ตงามๆ ให้ดูหรือเปล่า
ตอนมีเรื่องที่ 43 รีพอร์ตก็งามนะ
แต่สู้ไม่ไหว เขาโหดจัด 4-6 ทัพ
ทหารเรนหมดเมืองเลย โหดมากๆ
กว่าจะกินเมืองกันได้
รอบนั้นเรนกันไม่กี่คน เสียดายยยยยย

DeletedUser

Guest
K43มีเรื่องอะไรเหรอครับ ผมไม่เห็นรู้เลย :confused:

DeletedUser

Guest
ผมน่ะ ไม่เดืือดร้อนเท่าไหร่หรอกครับ
เพราะอยู่โซน 54 ไม่ค่อยมีศัตรู
ไม่รู้หายไปไหนกันหมด
ไอ้หนักๆ น่ะ 55 นู่น
ไม่รู้คำสั่งเบื้องบนจะออกมายังไง
ทูตล่องลอยกิลผมก็ดันไม่เข้าฟอรั่มซะนี่

คงไม่ต้องบอกนะ ว่าใครคือทูตล่องลอยกิลผม
หาสาวๆ ประจำเลย มีคนเดียวนั่นละ
จะว่าไป ผมเรียกทูตกิลผมหลายชื่อเหมือนกันนะเนี่ยคนเดียวแท้ๆ - -"

เผ่าเรามีทูตด้วยหรอกาก้าน
เพิ่งรู้แฮะ ^^

ldavoll

Member
คะแนน react
0
ว่าไปคุณอยู่ติดผมเลยนะ ldavoll ^ ^
นั่นสิครับ
ผมก็เสียวๆ อยู่
โซน 54 ผมก็กลัวแค่สยามนั่นละครับ
ถึงจะมั่นใจได้ว่า บางคนจะไม่ตีผม
แต่ก็ยังเสียวๆ อยู่ดี

ปล.ดีใจที่ทักในบอร์ดนะครับคุณ schoolboy
แล้วในเกมส์ เราคงไม่มีเรื่องกัน
สาธุ สาธุ
เพราะถ้ามี ผมคงไม่รอด

schoolboy

Member
คะแนน react
0
นั่นสิครับ
ผมก็เสียวๆ อยู่
โซน 54 ผมก็กลัวแค่สยามนั่นละครับ
ถึงจะมั่นใจได้ว่า บางคนจะไม่ตีผม
แต่ก็ยังเสียวๆ อยู่ดี

ปล.ดีใจที่ทักในบอร์ดนะครับคุณ schoolboy
แล้วในเกมส์ เราคงไม่มีเรื่องกัน
สาธุ สาธุ
เพราะถ้ามี ผมคงไม่รอด

ทางผมก็ไม่ได้อยากมีหรอกค๊าบ ตอนนี้ ก็อยู่แบบเงียบๆ ^ ^

ldavoll

Member
คะแนน react
0
ซิมเงียบ
รอผงาดสินะครับ
ผมเข้าใจ
^^
โซน 53 สงบมากๆ

น่าจะเป็นโซน 33 43 53 นี่ละครับ
ที่คะแนนของเผ่าอันดับหนึ่งสูงทิ้งห่างที่สองมาก
55 ไม่อยากนับครับ
เพราะไม่รูจะ้เป็นยังไงต่อไป

บน