เวิลด์ 1 สถานการณ์เป็นยังบ้างครับ

DeletedUser

Guest
.......ประกาศ........

Kokuyuo จงเจริญครับ!!! เอิ้กๆเราแซงค์เผ่า kokuyo อยู่ k15-25
ใครสนจัยเข้าเผ่าครับ เน้นจริงจัย ถ้าสปายไล่เขมือบแน่!!!
พันธมิตรหรือ nap ติดต่อได้ครับ ทางเผ่ายินดีครับ เอิ้กๆ โชคดีครับทุกคน

schoolboy

Member
คะแนน react
0
ไม่ซีเรียสคับๆ ^ ^ ตามสบาย ผมไม่ใช่คนใจแคบเรื่องแค่นี้ไม่เก็บเอาไปคิดหรอก ^o^

แค่เกมส์ ผมไม่คิดอะไรมากหรอกค๊าบ ตอนนี้กำัลังจะสอบบบเคลียดกว่าาา !! อ่านหนังสือทั้งวันเลยยย

ldavoll

Member
คะแนน react
0
nEArlyHell ซวยแน่

schoolboy เล่นเมืองหายแน่
เหอๆ

เล่นเขานะ อย่ามาเล่นผม
สาธุ

DeletedUser

Guest
nearlyhell ซวยแน่

schoolboy เล่นเมืองหายแน่
เหอๆ

เล่นเขานะ อย่ามาเล่นผม
สาธุ

ทำไมต้องซวยครับ ?

ใครทำอย่างไรก็ได้อย่างนั้น

เเล้วทำไมผมต้องกลัวครับ จะส่งมา 100 ทัพก็ส่งมาครับ

หรือทั้งเผ่าก็ดี สนุกดี

เพราะผมไม่ใช่พวกที่ โดนตีเเล้วโพสร้องอวดควน ใครเล่นมาก่อนก็ต้องใหญ่กว่าอยู่เเล้ว เเพ้ก็เเค่เริ่มใหม่

บอกได้เเค่ ว่า ยังต้องเจอกันอีกหลายเวิลครับ เวิลนี้เล่นทีหลัง ไม่ซีเรียส หากเล่นพร้อมกันนี่ว่าไปอย่าง

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
เเล้วอีกอย่างผมไปเอ่ยชื่อ ใคร ตอนไหนครับ:p

ถ้าหากไม่ได้ทำก็เงียบไว้ก็ไม่มีใครรู้นะครับ ไม่เห็นจะต้องเดือดร้อน:p

schoolboy

Member
คะแนน react
0
ผมไม่ส่งไปตีใครเพราะเรื่องแค่นี้หรอกคับ

บอกตรงๆมันไร้สาระคับ

เรื่องเล็กๆ ผมไม่ได้จิงจังอะไรขนาดนั้นหรอกคับ มันเป็นเรื่องธรรมดา แต่ถ้าคนที่รู้จักผมหรือคนในเผ่าผมได้อ่านเรื่องนี้ ก็จะทราบว่า มันเป็นเพียงแค่เรื่องที่คิดไปเองของฝ่ายเดียวคับ ถ้าคุณไม่ลองฟังเรื่องของทั้ง 2 ฝ่าย แล้วนำมาสรุปผล คุณจะไม่มีวันรู้ความจริงหรอกคับ

ขอตัวอ่านหนังสือก่อนคับ พรุ่งนี้คิวสอบเเน่นเอี๊ยดเลย ไว้พรุ่งนี้เย็นๆจะเข้ามาอ่านใหม่ละกันนะคับ ^ ^

schoolboy

Member
คะแนน react
0
ทำไมต้องซวยครับ ?

ใครทำอย่างไรก็ได้อย่างนั้น

เเล้วทำไมผมต้องกลัวครับ จะส่งมา 100 ทัพก็ส่งมาครับ

หรือทั้งเผ่าก็ดี สนุกดี

เพราะผมไม่ใช่พวกที่ โดนตีเเล้วโพสร้องอวดควน ใครเล่นมาก่อนก็ต้องใหญ่กว่าอยู่เเล้ว เเพ้ก็เเค่เริ่มใหม่

บอกได้เเค่ ว่า ยังต้องเจอกันอีกหลายเวิลครับ เวิลนี้เล่นทีหลัง ไม่ซีเรียส หากเล่นพร้อมกันนี่ว่าไปอย่าง

จะว่าเล่นทีหลังก็ไม่รู้นะว่าถูกรึเปล่านะคับ แต่ผมเห็นตอนแรกคุณก็คะแนนเยอะกว่าผมแต่คุณรู้สึกจะมาเริ่มเล่นใหม่ด้วยเหตุผลบาง

ประการจากการโจมตีของเผ่าที่ไม่มีอยู่ ณ ปัจจุบันนี้แล้ว ถ้าผมกล่าวอะไรผิดก็ขอโทษด้วยละกันนะคับ

แต่ผมขอจบเพียงเท่านี้ละกัน ถ้าคุณไม่ขุดเรื่องนี้มา ผมก็จะไม่ดันทุรังพูดเรื่องนี้ต่อ ขอบคุณคับ ๆ

DeletedUser

Guest
มันก็เป็นเพียงเเค่เหมือนๆเล่าเช้านี้น่ะครับ ไม่ได้ชี้เฉพาะเจาะจง:p

เเล้วที่ผมมีคะเเนนนำนั่น หมายถึงตอนไหนครับ :p

ว่าจะดูวันล๊อกอินตอนเเรกเเต่ก็ดูไม่เป็นเเฮะ

เเต่ตอนนั่น เเค่เกิดอยู่ในวงล้อม Trunk%

เเล้วโดนรุมสรำครับ มันส์ดี ถึงจะเละอยู่คนเดียว เเต่ก็รู้สึกได้รสชาติของเกมส์

ที่ผมคะเเนนเยอะนั่น ดูเมืองหลักผมรึเปล่าครับ ว่าคะเเนนเท่าไหร่ เเล้วยึดเมืองคะเเนนเท่าไหร่:D

เล่นทีหลัง ยึดเมืองใหญ่ๆมันก็คะเเนนเยอะเป็นธรรมดาครับ^^

schoolboy

Member
คะแนน react
0
ก็ จบๆ ไปละกันคับ

^^ ผมไม่มีข้อโต้แย้งอะไรละ คุณจะทำอะไรเชิญเต็มที่เลยละกันคับ

DeletedUser

Guest
ในฟอรั่มเนี้ย เช็คตรงไหนว่าใตรมีแผนยึดตรอง

เงียบเหงาจริงๆเลยใครมีอารายก็มาคุยกานบ้างนะครับ

มีใครใจดีเอารีพอท์การรบมาโชว์ให้ดูหน่อยครับอยากเห็น

ของผมที่เพิ่งเริ่มเกมมีแค่นี้เอง

http://th1.tribalwars.asia/public_report/47bff3f837cb8d990513e5ef434e021b

ปล.อย่ามาตีผมเลยน้าผมกลัวไม่ได้นอน

ไปดูตรงไหนของฟอรั่มว่ามีใครแจ้งแผนยึดครอง สงสัย ใครตอบที

ldavoll

Member
คะแนน react
0
ที่ผมพูด
ผมพูดเล่นขำๆ ครับ
ไม่ได้คิดอะไรมาก
ถ้าทำให้คุณซีเรียส ขออภัยจริงๆครับ

DeletedUser

Guest
เห็นชื่อหัวข้อฟอรั่ม ....

อยากจะตอบว่า ... สงบสุข ...

บน