เวิล์ด4 ใกล้เปิดแล้ว

DeletedUser

Guest
พอดีผมกำลังหาเพื่อนที่มาเล่นกับผมอยู่ แล้วผมลองเข้าไปดูสถิติ ก็พบ สิ่งมหัศจรรย์คือ มีสถิติของเวิล์ด4 แล้ว มีผู้เล่น 2คน(คงเป็น gm ) ผมว่าอีกไม่นานคงได้ไปเล่นกันในเวิล์ด4 ครับ

ใครอยากเจอผม ตะวันออกตกเฉียงเหนือครับ ที่ที่ผมจะเกิด

DeletedUser

Guest
เห็นแล้วไม่น่าเชื่อว่ามี ทีแรกว่า พี่ วองของเรา ซุยกุ่ย ที่ไหนได้มันมีอ่ะ 555+

มันยังไม่เปิดให้เล่นเท่านั้นเองผมเกิด ออกเฉียงเหนือ น่ะ ชื่อเสียงใน เวิลด์ 1

ไม่น้อย อยากให้รับใช้ igm ที่เวิลด์ 1 มาได้เลย ไอดี ก็อันนี้แหละเชิญ ๆ

devildemon

Member
คะแนน react
0
พอดีผมกำลังหาเพื่อนที่มาเล่นกับผมอยู่ แล้วผมลองเข้าไปดูสถิติ ก็พบ สิ่งมหัศจรรย์คือ มีสถิติของเวิล์ด4 แล้ว มีผู้เล่น 2คน(คงเป็น gm ) ผมว่าอีกไม่นานคงได้ไปเล่นกันในเวิล์ด4 ครับ

ใครอยากเจอผม ตะวันออกตกเฉียงเหนือครับ ที่ที่ผมจะเกิด

ออกตกเฉียงเหนือ คืออิหยัง
-0-

sb55688

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
ไปด้วย
แต่ อยากถามก่อน
ความเร็ว ของเวิล4เท่าไร
เล่นแบบเหมือนเวิลไหน หรือแตกต่างออกไป

อย่าตีผมนะครับ
ผมไม่เก่ง พรึ่งหัดเล่น ไม่ขี้ซุย เจอกันในเวิลจะดีกว่า

สักวันผมจะดีพอ

DeletedUser

Guest
ผิดแล้วครับ

ตะวันออกตกเฉียงเหนือ ก็คือ ทิศเหนือครับ (ออก+ตก = กลาง)

อ้าวเหรอ ผมผิดไปแล้วสินะครับ เหอะๆๆ ข้าน้อยสมควรไปอายุยืนยาว(จะได้ยืนเพื่อดูแลบ้านของท่านวองล่อเล่):d:d

DeletedUser

Guest
ตอนนี้ผมได้0แค่
วายุ
เมฆา
พิรุณ

3คนเองครับ

DeletedUser

Guest
ส่วนทิศเกิดผม ตะวันออกเฉียงเหนือนะครับ

DeletedUser

Guest
ถ้าคุณวองโกเล่เกิดทางนั้นผมก็จะเกิดทางตะวันตกเฉียงใต้ครับ

กลัวเขาตีผม 555

DeletedUser

Guest
อ่าว !!

คนล่ะฝั่ง

ถ้าน้องเบวล กับ ท่าน วองโกเล่ ตั้งเผ่ารบกัน

ใครจะเจ๋งกว่ากันน่อ ??

DeletedUser

Guest
สงสัยคุณวองโกเล่จะเทพกว่าครับ

ผมไม่เก่งหรอก 555

บน