เวิล์ด4 ใกล้เปิดแล้ว

elderq

Member
คะแนน react
0
ขอตามไปเป็นลูกน้องพี่วองโกเล่แล้วกันครับ อย่าลืมรับผมเข้าเผ่าด้วยนะครับ ^ ^

DeletedUser

Guest
ให้ผมเป็นมือขวาของท่านรุ่นที่ 10 น่ะครับ ;)

DeletedUser

Guest
ไม่ละครับ เผ่าผมรับเฉพาะผู้เล่นใหม่เท่านั่นครับ ถ้าคุณอยากเข้าร่วมเผ่าผมก็กดเริ่มเล่นใหม่สิครับเดี่ยวได้เข้าแน่ครับ

DeletedUser

Guest
สวัสดีทุกๆคน

ใครอยากเจอผมคับ

มาได้เลยเวิล์ด 4 ตะวันออกเฉียงเหนือ
แต่รอเปิดก่นนะ อิอิ:cool::rolleyes::rolleyes:

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
:p:p

3D เสมือนจริง
4D รู้สึกได้
5D ถีบทะลุจอได้อ่ะป่าวหว่า จะไปซื้อมาใช้ :cool:

DeletedUser

Guest
- -

8d คง เข้า ไปสู่ในเกมเเล้ว คุย กัน รู้เรื่อง

DeletedUser

Guest
งั้น 9d คงยิงนิวเคลียร์ในเกมส์มาใส่นอกเกมส์ได้แล้วละครับ

DeletedUser

Guest
อ่อ ป่าวครับ แค่อยากใช้ 5d กับพี่วอง ลองดู

ไม่ต้อง 6 7 8 หรอก

บน