ใครกำลังทำสงครามกับเผ่าThe Crows Zero IIบ้างครับ

DeletedUser

Guest
ใช่ครับ ในพื้นที่ผมกำลังรบกันอยู่ ทั้ง ass gps ช่วยกันรบกับ 1xa ครับ

kidtibode

Member
คะแนน react
0
คงไม่ใช่แค่ ass กะ gps มั้งที่รบกะ 1xa อะ มันต้องมีเผ่าอื่นด้วยดิ เหวอง

kidtibode

Member
คะแนน react
0
เผ่าThe Crows Zero II ตอนนี้ ไม่มีสงครามครับ เพราะพึ่งรบชนะ !1XA!=C ไปครับ ซึ่งเผ่าเดิมก็คือ DGK แต่กลับเปลี่ยนไปเป็นสาขาย่อยของ ไพเร็ต ซึ่งตอนนี้ก็คือ !1XA! (งงป่ะครับ)

DeletedUser

Guest
รบชนะหรือครับ อืมแค่สาขาเดียว 1xa มันมีสาขาเป็นเกือบ 10แล้วนะครับ

DeletedUser

Guest
เผ่าthe crows zero ii ตอนนี้ ไม่มีสงครามครับ เพราะพึ่งรบชนะ !1xa!=c ไปครับ ซึ่งเผ่าเดิมก็คือ dgk แต่กลับเปลี่ยนไปเป็นสาขาย่อยของ ไพเร็ต ซึ่งตอนนี้ก็คือ !1xa! (งงป่ะครับ)

-เก่งมากครับ -gps- กับ l.l. ล้มทวีป 38 ได้ สุดยอดครับ สู้ๆๆ--:d:d:d

DeletedUser

Guest
โห สุดยอดคับ ทางk35ก็เรื่อยๆคับ ตีกันไปตีกันมา ไม่พบว่าใครได้เปรียบเลย เสียทหารไปวัน

DeletedUser

Guest
ไม่แตกได้งาย
รุมสามด้าน gps ii s-king all
เหนือ ตะวันตก ใต้ เละ หุหุ
^^

ohmhon

คะแนน react
0
สุดยอดครับท่านพล ท่านหัวหน้า

k 28 จะกล้ายเป็นของเราให้หมด ^^

DeletedUser

Guest
:uspy: ตอนนี้ก็มีสหภาพตั้งขึ้นมาใหม่ชื่อว่า GTO-ชื่อเผ่าเดิม
มีเผ่าหลายเผ่าเข้าร่วม... จะบอกง่ายๆคือตอนนี้ สหภาพใหญ่ก่อตัวขึ้นใน W1
แล้ว 3 สหภาพได้แก่
1. 1XA
2. DHM
3. GTO
แล้วยังมีเผ่าที่มีสาขาที่แข็งแกร่งพอๆกับสหภาพ เช่น....INTER..และ..GPS..และ..S-KING..
สงครามจะจบเช่นไร..ตัวแปรในสงครามครั้งนี้จะอยู่ที่เผ่าใด
โปรดติดตามชมต่อไปแล้วเราจะมารายงานใหม่
:face:

บน