ใครกำลังทำสงครามกับเผ่าThe Crows Zero IIบ้างครับ

DeletedUser

Guest
สรุปคือ ตีเขาอย่างเดียวเท่านั้น ใช่ปะ

DeletedUser

Guest
--

มั่ง

images
:D

DeletedUser

Guest
--

ตอนนี้ตีกันมันดีครับ
เริ่มจะแบ่งเป็น2ฝ่ายแล้ว

DeletedUser

Guest
ผมว่า 3ฝ่ายนะครับ
คือ ฝ่าย1XA ทิศเหนือแทบทั้งหมด
ฝ่ายdhm ทิศตะวันออก-ทิศตะวันออกเฉียงใต้-ทิศตะวันออกเฉียงเหนือบางส่วน
และ ฝ่ายทิศตะวันตกที่กลำงัทำสงครามกันอยู่ ว่าใครจะได้ปกครองแทบนี้

DeletedUser

Guest
- -

ผมว่า 3ฝ่ายนะครับ
คือ ฝ่าย1XA ทิศเหนือแทบทั้งหมด
ฝ่ายdhm ทิศตะวันออก-ทิศตะวันออกเฉียงใต้-ทิศตะวันออกเฉียงเหนือบางส่วน
และ ฝ่ายทิศตะวันตกที่กลำงัทำสงครามกันอยู่ ว่าใครจะได้ปกครองแทบนี้

ทิศตะวันตกกลาง คือ เผ่าไหนมั่งครับ :confused:

DeletedUser

Guest
ทิศตะวันตกที่กำลังทำสงครามกันอยู่ครับ (พิมพ์เร็วไปหน่อย เมามันในอารมณ์ในการพิมพ์ (จะเป็นหัตถ์เทวะอยู่แล้ว พิมพ์สูตรเกมส์จนเก่งเลย) )

DeletedUser

Guest
ทิศตะวันตก SCMO และ Sing ใครจะได้เป็นใหญ่ในทิศตะวันตกละครับนี่
ทั้ง 2เผ่าคงต้องรบกันเองครับ ฝ่าย1XA หรือ DHM คงช่วยไม่ได้ครับ เพราะถ้าฝ่ายหนึ่งช่วยอีกฝ่ายก็ต้องช่วยอีกฝ่ายครับ มันจะกลายเป็นสงครามตัวแทนทันที คงรู้นะครับว่าถ้าเป็นสงครามตัวแทนหรือสงครามเย็นมันจะเกิดอะไรขึ้นบ้างครับ

DeletedUser

Guest
ลองขอเจาจารวมเผ่าใหญ่ทั้งหมดในเวิล์ด1ดิครับ จะได้ไม่ต้องรบกัน เวิล์ดจะได้จบเสียที

DeletedUser

Guest
104793748

โอ้ น้องมองมาเลย์ ไปทำไรมาเนี๊ย ทำไมแป๊ะซะ ขาดซะขนาดนี้ :)

อิอิอิ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
ช่วงนี้ผมไม่ค่อยสบายครับ เครียดสงครามที่เวิล์ด3 หนักไปหน่อย (ใครก็ได้มาช่วยรบหน่อยครับ )

บน