ใครกำลังทำสงครามกับเผ่าThe Crows Zero IIบ้างครับ

DeletedUser

Guest
- -

:uspy: ตอนนี้ก็มีสหภาพตั้งขึ้นมาใหม่ชื่อว่า GTO-ชื่อเผ่าเดิม
มีเผ่าหลายเผ่าเข้าร่วม... จะบอกง่ายๆคือตอนนี้ สหภาพใหญ่ก่อตัวขึ้นใน W1
แล้ว 3 สหภาพได้แก่
1. 1XA
2. DHM
3. GTO
แล้วยังมีเผ่าที่มีสาขาที่แข็งแกร่งพอๆกับสหภาพ เช่น....INTER..และ..GPS..และ..S-KING..
สงครามจะจบเช่นไร..ตัวแปรในสงครามครั้งนี้จะอยู่ที่เผ่าใด
โปรดติดตามชมต่อไปแล้วเราจะมารายงานใหม่
:face:

เท่ อ่ะ :eek:

kissme616

คะแนน react
0
เสนอแนะให้

รวบเผ่าให้เป็น 1xa ไปให้หมดเอา
ชื่อไปใช้เป็นเฟรนไซน์แล้วตะล่อม
ตีกันเอง จะได้ไม่ต้องโดนรุมตอม

kidtibode

Member
คะแนน react
0
:uspy: ตอนนี้ก็มีสหภาพตั้งขึ้นมาใหม่ชื่อว่า GTO-ชื่อเผ่าเดิม
มีเผ่าหลายเผ่าเข้าร่วม... จะบอกง่ายๆคือตอนนี้ สหภาพใหญ่ก่อตัวขึ้นใน W1
แล้ว 3 สหภาพได้แก่
1. 1XA
2. DHM
3. GTO
แล้วยังมีเผ่าที่มีสาขาที่แข็งแกร่งพอๆกับสหภาพ เช่น....INTER..และ..GPS..และ..S-KING..
สงครามจะจบเช่นไร..ตัวแปรในสงครามครั้งนี้จะอยู่ที่เผ่าใด
โปรดติดตามชมต่อไปแล้วเราจะมารายงานใหม่
:face:

แล้วเผ่าคุณ Sengs ไม่โหดหรอครับ

kissme616

คะแนน react
0
้ีหุหุ

มะว่าแล้วครับเขาติงต๊องดี
ผมชักชอบเขาละ งุงิ

DeletedUser

Guest
ชื่อเผ่าผมไปติดได้ไง - -'
สหภาพgtoเค้ามีไว้ต้านต่อต้านdhmทางใต้นี่ครับ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

sb55688

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
ชื่อเผ่าผมไปติดได้ไง - -'
สหภาพgtoเค้ามีไว้ต้านต่อต้านdhmทางใต้นี่ครับ

จริงอะ นี้เรื่องจริงหรอนี้
GTOทางใต้ คะแนนตก จนกู้ชื่อไม่ได้แล้วม้าง หายไปจาก อันดับ1-20
ของเวิลแล้วบ้างเผ่า แค่ไม่กี่วันเอง นะนี้ อ้า คร้าบ

:D:D:D:D:D:D:eek::eek::eek::eek::eek:
สักวันผมจะดีพอ

PhalanxKnight

คะแนน react
0
อ้าว!! โซนใต้ก็ระอุเหมือนกันหรอคับเนี๊ย ข้างบนก็ดุเดือด ข้างล่างก็เร่าร้อน
แหมๆ น่าสนุกจังเลยเวิร์ด1 เนี๊ย :d

--------------------------------------------------------------------------
แม้ว่าจะถูกเผ่าอื่นๆสาดโคลนและใส่ร้ายแค่ไหนเราก็จะต่อสู้อย่างไม่ย่อท้อและเกรงกลัวต่ออำนาจมึดที่เรากำลังจะพบเจอหลังจากนี้ต่อไป.

DeletedUser

Guest
ก้อคงไม่แน่หรอกครับ เพราะตอนนี้แค่ gto-st กะsb ก้อยึดไม่ทันแล้วหึหึ ><

sb55688

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
ไม่ทัน....ปลั้มขุนนาง อะเปล่างุงิ

พอๆกับผมเลย สร้างไม่ทันใช่ เอิ๊ก

DeletedUser

Guest
:usword: ก็เกมเป็นเกมสงคราม ก็ต้องทำสงครามตลอดครับถึงจะสนุก :D

DeletedUser

Guest
- -

ผมไม่อยากให้ใครตีผมถ้าไม่จำเปน :p ฮ่าๆๆ

บน