1xaกำลังจะแพ้

• ผู้เริ่มกระทู้ mario
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
:uspy: เผ่า 1XA ครองตั้งหลายทวีปถ้าจะแพ้สงครามก็คงอีกนานครับ
อาจใช้เวลาเป็นปีๆ ดังเช่น จะครองโลกก็คงจะใช้เวลานานเช่นกัน...อิอิอิ

DIFZA

Member
คะแนน react
0
:uspy: เผ่า 1xa ครองตั้งหลายทวีปถ้าจะแพ้สงครามก็คงอีกนานครับ
อาจใช้เวลาเป็นปีๆ ดังเช่น จะครองโลกก็คงจะใช้เวลานานเช่นกัน...อิอิอิ

มันก็ไม่แน่ถ้าโดนรุมดู 1xa-p1 ดิ

แก้ไขล่าสุด:

DeletedUser

Guest
พันธมิตรที่ร่วมเผ่าแน่ใจหรือว่าเค้าจะจงรักภํกดี....อาจมีเหตุผลบางประการที่ยอมรวมเผ่า.....คอยดูตอนต่อไป.....55555555555

DeletedUser

Guest
มันก็อาจจะจริงครับ แต่ถ้ายอมร่วมือแล้วจะมากบฎที่หลังละก็ ผมว่าอย่าทำเลยดีกว่าครับ เพราะมันแค่คุณจะรวคนเพื่อกบฎข่าวก็อาจจะรั่วไหลแล้วนะครับ เพราะ 1xa เขาวางคนที่ไว้ใจได้ไวมากนะครับ ไม่ใช่น้อย

DeletedUser

Guest
1xa ลองเพลี่ยงพลั้งซิ....ท่านจะรู้ว่า...เผ่าที่คอยซ้ำท่านที่อยู่ร่วมกับ1XAน่ะ...มีมากมายขนาดไหน....ท่านเห็นแค่ยอดเขาน้ำแข็งนึกว่าสูงคิดว่าเป็นที่1แล้ว....แต่ส่วนที่อยู่ไต้น้ำน่ะมันเย๊อะกว่าที่เห็นมาก....อาจเป็นศัตรูตัวฉกาจท่านก้อได้.....ในอนาคต...

DeletedUser

Guest
เล่นเกมส์คิดมากก็ปวดหัวเปล่าๆครับ เกมส์มันต้องใช้เวลานาน อย่าไปคิดมาก
สุดท้ายมันก็คือเกมส์ เล่นเพื่อความบันเทิง วันนี้ตีกันวันหน้าอาจเป็นเพื่อนกันก็ได้
เราเล่นเกมส์อย่าให้เกมส์เล่นเรา

DeletedUser

Guest
- -

เล่นเกมส์คิดมากก็ปวดหัวเปล่าๆครับ เกมส์มันต้องใช้เวลานาน อย่าไปคิดมาก
สุดท้ายมันก็คือเกมส์ เล่นเพื่อความบันเทิง วันนี้ตีกันวันหน้าอาจเป็นเพื่อนกันก็ได้
เราเล่นเกมส์อย่าให้เกมส์เล่นเรา

สุดยอด :cool:

DeletedUser

Guest
1xa ลองเพลี่ยงพลั้งซิ....ท่านจะรู้ว่า...เผ่าที่คอยซ้ำท่านที่อยู่ร่วมกับ1XAน่ะ...มีมากมายขนาดไหน....ท่านเห็นแค่ยอดเขาน้ำแข็งนึกว่าสูงคิดว่าเป็นที่1แล้ว....แต่ส่วนที่อยู่ไต้น้ำน่ะมันเย๊อะกว่าที่เห็นมาก....อาจเป็นศัตรูตัวฉกาจท่านก้อได้.....ในอนาคต...

ใหญ่แล้วเด่น ... จำเป็นต้องโดนเห่า :uspear:

DeletedUser

Guest
--

user_image.php

ท่านเจมสงสัยจะชอบขี่

แต้มจะล้านด้วย ;)

devildemon

Member
คะแนน react
0

คิดการใหญ่ ใจต้องนิ่ง (y)

DeletedUser

Guest
กำลังจะแพ้ซะแล้วหรอ เห้ออออออออออออออ o_O!!!!!

DeletedUser

Guest
จะแพ้แล้วเหรอ ทำไมผมยังไม่รู้สึกอะไรเลยครับเนี้ย :):)

DeletedUser

Guest
ผมว่าคงไม่จริงหรอกครับ
เห็นคะแนนของ1xaเพิ่มขึ้นเรื่อยๆ รวมถึงสาขาของเขาด้วย

บน