Angel of Death หาสมาชิก

King of Tragedy

คะแนน react
0
Angel of Death ยินดีต้อนรับ สมาชิกที่เล่น ไทรบัลวอรส์ ทุกท่าน

ผมดยุค Angel of Death หรือ AOD ในเวิลด์ 5 แห่งนี้

แล้วได้ข่าวมาว่าทีมงานยื่นเรื่องสร้าง สหภาพ Knight ขึ้นมาในแถบ

ตะวันออกเฉียงใต้ / ตะวันออกเฉียงเหนือ หากสนใจอยากเป็นพวกเรา

รายละเอียดผมจะนำมาไว้ที่นี่ใน วันที่ 10 เวลา 12:00 น.

DeletedUser

Guest
^0^ "แล้วได้ข่าวมาว่าทีมงานยื่นเรื่อง.."

ใช้สรรพนามได้แหล่มดีแท้ ผู้เล่นอื่นรวมถึงผมเอง งง เลยครับ "เอ๋ เราไปเกี่ยวด้วยตอนไหนหว่า" ^___^

ยังไงก็ขอให้สนุกกับเกมไทรบัลวอส์ครับ

คะแนน react
0
^0^ "แล้วได้ข่าวมาว่าทีมงานยื่นเรื่อง.."

ใช้สรรพนามได้แหล่มดีแท้ ผู้เล่นอื่นรวมถึงผมเอง งง เลยครับ "เอ๋ เราไปเกี่ยวด้วยตอนไหนหว่า" ^___^

ยังไงก็ขอให้สนุกกับเกมไทรบัลวอส์ครับ

ทีมงานของพวกผม เช่น ดยุค / บารอน / นักการทูต พวกนี้ในเกมส์ผม

เรียกว่า ทีมงาน ครับ ขอโทษด้วยที่ทำให้เข้าใจผิดไปกรุณายกโทษให้ด้วย ครับ

เป็นไปได้เรามาร่วมงานกันในเกมส์ดีเปล่า ครับ หรือท่านเป็นเพียง ผู้ดูแลฟอรัม

จึงไม่มีไอดีในเกมส์ ครับ ถ้าหากมีเราน่าจะมาร่วมงานกัน นะครับ

DeletedUser

Guest
อยากไปด้วย...เป็นพวกด้วย ตะวันออกเฉียงงเหนือ

DeletedUser

Guest
ทีมงานของพวกผม เช่น ดยุค / บารอน / นักการทูต พวกนี้ในเกมส์ผม

เรียกว่า ทีมงาน ครับ ขอโทษด้วยที่ทำให้เข้าใจผิดไปกรุณายกโทษให้ด้วย ครับ

เป็นไปได้เรามาร่วมงานกันในเกมส์ดีเปล่า ครับ หรือท่านเป็นเพียง ผู้ดูแลฟอรัม

จึงไม่มีไอดีในเกมส์ ครับ ถ้าหากมีเราน่าจะมาร่วมงานกัน นะครับ

:d ไม่ซีเรียสครับ ถือซะว่าผมมาช่วยดันกระทู้ให้ละกันครับ

คะแนน react
0
:d ไม่ซีเรียสครับ ถือซะว่าผมมาช่วยดันกระทู้ให้ละกันครับ

ขอบคุณสำหรับความหวังดี ทีหลังไม่ต้อง ( ล้อเล่นครับ ) :p

อยากทราบว่ามี ไอดี เอาไว้เล่นหรือเปล่า ครับ อยากร่วมงานกับท่าน

คะแนน react
0
อยากไปด้วย...เป็นพวกด้วย ตะวันออกเฉียงงเหนือ

คณะของผมบอกว่า ตะวันออกเฉียงใต้ ครับ เพื่อความปลอดภัย

ของหมู่คณะ และเพื่อไม่ให้เกิดปัญหาแย่งชิงอำนาจกับ .....?

จึงขอเลี่ยงลงมาเป็น ตะวันออกเฉียงใต้ แทน ครับ ส่วน

เรื่องที่จะร่วมงานเรายินดีต้อนรับท่าน ครับ :)

DeletedUser

Guest
น่าจะมาตะวันออกเฉียงเหนือ
จะได้รบกันตั้งแต่ต้นเกมเลย:uaxe::uaxe:

คะแนน react
0
น่าจะมาตะวันออกเฉียงเหนือ
จะได้รบกันตั้งแต่ต้นเกมเลย:uaxe::uaxe:

ถ้าหากหมดวันคุ้มครองแล้วรบกันเลยมันจะกลายเป็นสงครามยืดเวลา

แล้วอีกอย่าง เวิลด์ 5 มีเผ่าระดับเทพ ๆ ของ เวิลด์ 1 2 3 4 ลงมาเยอะ

แน่นอนพลาดไม่ได้ T# แห่งเวิลด์ 3 หรือ 100 $ / SBS / DoD

ในเวิลด์ 4 ก็เป็นพวกเดียวกันทั้งหมด แล้วก็ยังมีพวกที่แค้นลง K.45

เยอะ + กับเผ่าเทพ ๆ อีก 2 เผ่าที่จะลงไปรบกับ 100 $ ตั่งแต่เริ่มต้น

เหมือนอย่างที่ท่านพูดถ้าหากเราลง K.45 ก็จะมีแต่เป็นเพียงเมืองฟาร์ม

ชั้นดีให้พวกเขา ครับ ผมจึงย้ายคณะลงมา K.55 แล้วเมื่อกำลังพร้อม

ค่อยเข้าไปทุบพวกเขาอีกที อิอิ :cool:

DeletedUser

Guest
ผมไม่ซีเรียสครับ
แค่อยากลองเล่นเวิลด์ใหม่ ให้มันน่าตื่นเต้น
และอีกอย่างผมอยากได้เพื่อนใหม่ และประสบการณ์ใหม่ๆ:)

คะแนน react
0
ผมไม่ซีเรียสครับ
แค่อยากลองเล่นเวิลด์ใหม่ ให้มันน่าตื่นเต้น
และอีกอย่างผมอยากได้เพื่อนใหม่ และประสบการณ์ใหม่ๆ:)

ครับ หากท่านทำแล้วมีความสุขผมก็ไม่อยาก

จะไปขัดขวางหรอก ครับ ถ้าหากมีปัญหาอะไร

AoD ของผมยินดีช่วยเหลือท่านเสมอ ครับ

DeletedUser

Guest
อืม ได้จังหวะชวนผู้ดูแลระบบเข้าร่วมเผ่าเลยเนอะ 55555 ร้ายๆ

มีความสุขกับตะวันออกเฉียงใต้น่ะครับ ส่วนผมขอไปอีสาน

DeletedUser

Guest
อืม ได้จังหวะชวนผู้ดูแลระบบเข้าร่วมเผ่าเลยเนอะ 55555 ร้ายๆ

มีความสุขกับตะวันออกเฉียงใต้น่ะครับ ส่วนผมขอไปอีสาน

มาอีสานอีกแหละ สงสัยคนที่มาอีสานคงจะเยอะน่าดู

DeletedUser

Guest
ที่ไป ตะวันออกเฉียงเหนือ เพราะมีอุดมการณ์..หรือฤกษ์ มงคล ว่า

ทิศตะวันออก จะรุ่งเรืองเหมือนดวงตะวัน ส่วนทิศหนือ จะได้อยู่เหนืออำนาจใครๆ

คิดเอาเอง นะค๊ะ...ไม่รู้มั่วหรือเปล่า..

DeletedUser

Guest
แต่ที่ผมไปเกิดทิศตะวันออกเฉียงเหนือเหตุผลแค่ผมเป็นคนอีสาน

DeletedUser

Guest
T# ที่มาได้ถึงทุกวันนี้ เบื้องหลังต้องยกหั้ย K = Kingdom +++

คะแนน react
0
ขอโทษด้วย ครับ พอดีที่บ้านมีปัญหาเรื่อง อินเตอร์เน็ต

จึงไม่สามารถรักษาเวลาดังกล่าวได้จึงขอเลื่อนเวลาการ กำหนดกฏเกณฑ์

ไปอีกอย่างไม่มีกำหนดแต่คงไม่เกิน วันที่ 15

อย่างแน่นอน ครับ ขอโทษด้วย :)

บน