Angel of Death หาสมาชิก

DeletedUser

Guest
ที่พูดมาทั้งหมด ft ไม่ได้ตี dod เลยนะที่ผมเห็นรายงานอ่ามีแต่ mar ไม่ใช่หรอ mar นี่เปงสาขา ft หรือไงไม่เข้าจัยเอ๊ะงงฮื้อมันยังไงกัน

ฮ่าฮ่าฮ่า สงครามมันต้องมีแต่ชื่อโจทก์ตีกันเป็นพอเหรอครับ ฮ่าฮ่าฮ่า
นั้นถ้าผมโยกคนในft ไว้ที่เผ่ามาร์ก็ทำไม่ถูกสิ ฮ่าฮ่าฮ่า หว่า..
อุส่าห์ใช้แผนในสับสน เฮ้อ..

ฮ่าฮ่าฮ่าฮ่า..ไอ้ตูดเอ้ย.. ติดได้ไง ฮ่าฮ่าฮ่าฮ่า..
ตำราพิชัยสงครามผมนี่แย่จริงๆ ฮ่าฮ่าฮ่า..

DeletedUser

Guest
ไม่เเบ่งครับ ผมกินจุ (ฮาา)

ผมเห็นคุณออนทุกคืนอยู่เเล้ว ยังไงก็มีเพื่อนครับ

อิอิ

DeletedUser

Guest
ฮ่าฮ่าฮ่า สงครามมันต้องมีแต่ชื่อโจทก์ตีกันเป็นพอเหรอครับ ฮ่าฮ่าฮ่า
นั้นถ้าผมโยกคนในft ไว้ที่เผ่ามาร์ก็ทำไม่ถูกสิ ฮ่าฮ่าฮ่า หว่า..
อุส่าห์ใช้แผนในสับสน เฮ้อ..

ฮ่าฮ่าฮ่าฮ่า..ไอ้ตูดเอ้ย.. ติดได้ไง ฮ่าฮ่าฮ่าฮ่า..
ตำราพิชัยสงครามผมนี่แย่จริงๆ ฮ่าฮ่าฮ่า..

คน FT เจ๋งแค่ไหนแสดงให้ดูหน่อยสิ๊เอาแต่พูดพร่ามในผลงานของสหภาพอื่นไปวันๆ เอาผลงานของตัวเองมาดูหน่อยยย

อีกอย่างลืมบอกไปเวิร์ด 5 ชี้แจงคนในเผ่าดีๆหน่อยให้ทหารรุกให้ถูกทหางหน่อยเอาแต่หอกดาบมาตียอดจริงๆ

:uaxe::uaxe::uaxe::uaxe::uaxe::uaxe:

DeletedUser

Guest
คน ft เจ๋งแค่ไหนแสดงให้ดูหน่อยสิ๊เอาแต่พูดพร่ามในผลงานของสหภาพอื่นไปวันๆ เอาผลงานของตัวเองมาดูหน่อยยย

อีกอย่างลืมบอกไปเวิร์ด 5 ชี้แจงคนในเผ่าดีๆหน่อยให้ทหารรุกให้ถูกทหางหน่อยเอาแต่หอกดาบมาตียอดจริงๆ

:uaxe::uaxe::uaxe::uaxe::uaxe::uaxe:

ฮ่าฮ่าฮ่า แล้วช่วงนี้จะให้เสกขวานเป็นพันกับม้าเบาเป็นพันไปหวดได้หรอ
ถามโง่ๆ ช่วงแรกนี้มันสร้างได้จำกัดครับ

คือแผนผมให้เพื่อนๆตีดังนี้
เนื่องจากมีผู้เล่นเยอะกว่า หลายเท่า เลยแบ่งกำลังเป็นสามช่วงครับ

ช่วงแรก ให้พวกที่อยู่ใกล้ มีอะไรก็ให้ส่งไปตี
เพื่อหวังตัดกำลัง และเพื่อได้ฟาร์ม

ช่วงที่สอง ให้เพื่อนๆที่อยู่ไกลจากศัตรู20ช่อง
ให้เร่งอัพขวานให้ได้1000อัพขึ้นไป กับม้าเบา200-300 และแมว50-100
ตามเก็บให้แต้มลด และตัดขวัญกำลังใจศัตรูครับ

ช่วงที่สาม เพื่อนๆที่อยู่ไกล30-40ช่อง ให้เร่งอัพขุนนาง ขวาน ม้าเบา แมว
ให้ตามเก็ยพวกที่มีแต้มสูงๆ พวกที่แต้มน้อยๆไม่ถึง1000ก็ฟาร์มไป

แล้วศัตรูละ ทำไง
มีกำลังน้อย ได้แต่ตัวรับ ถ้าตั้งรับได้และให้หลงระเลิงกับกำลังที่ส่งมาตีน้อย
ว่าส่งมาทำไมแค่หอกหัก 555+

แต่อย่าลืมกองกำลังที่เงียบไว้ครับ ว่าเค้าทำอะไรกัน อิอิ
เป็นไง คนมากมันก็ดีแบบนี้แหละ ทำยังไงมันก็ง่ายไปหมด อิอิ

DeletedUser

Guest
ดีกว่าพวกหัวโบราณที่ทำแต่สงครามแบบเก่าๆ ขอให้ตูใหญ่ไว้ก่อนเป็ฯพอ
ผมว่าถ้าสงครามสมัยใหม่ มันต้องเป็นทีมครับ มันถึงจะสนุก

ว่าแต่เวิล์ด 44เค เป็นของเผ่าไหนน้าที่คุมไว้ตัวแต่ต้นเกมส์แล้ว โดนที่ไม่มีสงคราม และได้มาแบบสบายๆ อิอิ
ไปดูในแผนทีดูครับ ฮ่าฮ่าฮ่า

ไม่เบื่อหรอครับ ที่ช่วงแรกต้องมีสงครามแย่งชิงอนาเขตที่พิกันตัวเองอยู่ ให้มาเป็นเผ่าตัวเอง
ถ้าทำได้ ก็ไปขั้นต่อไป คือขยายไปพิกัดอื่น ผมว่า หน้าเบื่อครับ

สู้เริ่มแยกชิงตั้งแต่ต้นเกมส์จะดีกว่าครับ และขยายไปพิกัดอื่นเรื่อยๆ
ไม่ว่าวิธีใดก็จะเอามาให้ได้ เพื่อชื่อเผ่าที่ติดในแผนที่ว่า ใหญ่ที่สุด

ถึงจะแต้มน้อย อิอิ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

Bleach.

Member
คะแนน react
0
ฮ่าฮ่าฮ่า แล้วช่วงนี้จะให้เสกขวานเป็นพันกับม้าเบาเป็นพันไปหวดได้หรอ
ถามโง่ๆ ช่วงแรกนี้มันสร้างได้จำกัดครับ

เนื่องจากมีผู้เล่นเยอะกว่า หลายเท่า เลยแบ่งกำลังเป็นสามช่วงครับ

ช่วงแรก ให้พวกที่อยู่ใกล้ มีอะไรก็ให้ส่งไปตี
เพื่อหวังตัดกำลัง และเพื่อได้ฟาร์ม

ช่วงที่สอง ให้เพื่อนๆที่อยู่ไกลจากศัตรู20ช่อง
ให้เร่งอัพขวานให้ได้1000อัพขึ้นไป กับม้าเบา200-300 และแมว50-100
ตามเก็บให้แต้มลด และตัดขวัญกำลังใจศัตรูครับ

ช่วงที่สาม เพื่อนๆที่อยู่ไกล30-40ช่อง ให้เร่งอัพขุนนาง ขวาน ม้าเบา แมว
ให้ตามเก็ยพวกที่มีแต้มสูงๆ พวกที่แต้มน้อยๆไม่ถึง1000ก็ฟาร์มไป

มีกำลังน้อย ได้แต่ตัวรับ ถ้าตั้งรับได้และให้หลงระเลิงกับกำลังที่ส่งมาตีน้อย

แต่อย่าลืมกองกำลังที่เงียบไว้ครับ ว่าเค้าทำอะไรกัน อิอิ
เป็นไง คนมากมันก็ดีแบบนี้แหละ ทำยังไงมันก็ง่ายไปหมด อิอิ

อไรกันคับ ช่วงแรกปั้มไปเลย สนไร
ไอที่ว่าแผนคุณเนี่ย ดองเรนไว้แต่ของตัวเองสินะ
คนอื่นเนี่ยไม่สนอ่ะสิ เห็นขอเรนแต่ล่ะที่ ต้องลาออกเลยรึ
จะมากสักเท่าไรคับคนเนี่ย

DeletedUser

Guest
อไรกันคับ ช่วงแรกปั้มไปเลย สนไร
ไอที่ว่าแผนคุณเนี่ย ดองเรนไว้แต่ของตัวเองสินะ
คนอื่นเนี่ยไม่สนอ่ะสิ เห็นขอเรนแต่ล่ะที่ ต้องลาออกเลยรึ
จะมากสักเท่าไรคับคนเนี่ย

จริงหรอ คุณนี่เถียงข้างๆขู่ๆจริง ฮ๋าฮ่าฮ่า

คะแนน react
0

ตัดกำลังศัตรูหรือตัดกำลังตัวเองกันแน่หว่า ท้องแข็งๆ อุอุ

ft เก่งเหลือเกินที่บอกว่ามีกำลังมากกว่าหลายเท่าทำไม sbs ไม่แตกสักทีละ sbs มีแค่ 50 คนเองนะ

หุหุพิมแล้วขำขอหยุดก่อนท้องแข็งเดะมาใหม่ อิ_อิ

DeletedUser

Guest
ตัดกำลังศัตรูหรือตัดกำลังตัวเองกันแน่หว่า ท้องแข็งๆ อุอุ

ft เก่งเหลือเกินที่บอกว่ามีกำลังมากกว่าหลายเท่าทำไม sbs ไม่แตกสักทีละ sbs มีแค่ 50 คนเองนะ

หุหุพิมแล้วขำขอหยุดก่อนท้องแข็งเดะมาใหม่ อิ_อิ

บ้าป่าว จะมาตีแตกอะไรตอนนี้ นี่พึ่งเริ่มเกม
เอาสมองส่วนไหนคิด อ้ายฟาย

DeletedUser

Guest
บ้าป่าว จะมาตีแตกอะไรตอนนี้ นี่พึ่งเริ่มเกม

... ตูด บ่าง ฟาย บ่าง

ให้เกิยรติคู่สนทนาด้วยนะครับ

คนไทยทะเลาะเรื่องเกมไม่พอแล้วยังมาด่ากันต่อที่สาถารณะอีก

มันดีแล้วหรอครับ

DeletedUser

Guest
... ตูด บ่าง ฟาย บ่าง

ให้เกิยรติคู่สนทนาด้วยนะครับ

คนไทยทะเลาะเรื่องเกมไม่พอแล้วยังมาด่ากันต่อที่สาถารณะอีก

มันดีแล้วหรอครับ

ดีสิครับ ถ่มถุยกันมันดีครับ แก้เคลียร์
อีกสองวันผมก็จะเงียบไปเองครับ อิอิ

DeletedUser

Guest
หรอๆ เห็นเก่งนักเก่งหนาไง ft มีรายงานตี sbs บ้างไหมนี่ sbs มีรายงาน ft เพียบเลย จุ๊บๆ

ไหนบอกเมื่ิอคืน ยาวๆๆ ไหงออกตั่งเเต่ ตี 1 ละคุณนพ

ทิ้งให้นั่งอ่านฟอร์มเืรื่อยเปื่อยเลย

Bleach.

Member
คะแนน react
0

รีบตีหน่อยนะ เดียวจะไม่ได้ตี กร๊าก ๆ ๆ ๆ ๆ ฮ่ามากมาย :cool:

gu tae

Member
คะแนน react
0
เผ่านี้หายไปจากเวิล5แล้วนิ

โดนเผ่าผมขยึ้ไปแล้วนิครับ

บน