Angel of Death หาสมาชิก

King of Tragedy

คะแนน react
0
ที่ไป ตะวันออกเฉียงเหนือ เพราะมีอุดมการณ์..หรือฤกษ์ มงคล ว่า

ทิศตะวันออก จะรุ่งเรืองเหมือนดวงตะวัน ส่วนทิศหนือ จะได้อยู่เหนืออำนาจใครๆ

คิดเอาเอง นะค๊ะ...ไม่รู้มั่วหรือเปล่า..

อุดมการณ์ แบบนี้ ผมก็เคยนับถือไว้สมัย เวิลด์ 1 2 3 4

แต่นี่เราได้เปลี่ยน ยุคสมัย มาเป็น เวิลด์ 5 ผมอยู่ในสังคม

แย่งชิงอำนาจ ในแบบ ตะวันออกเฉียงเหนือ

มาก็เยอะมากแล้วจึงอยากเปลี่ยนรูปแบบมั่ง ครับ

คะแนน react
0
นี่เป็นเกณฑ์การรับ สมาชิก ของ AoD ครับ เชิญอ่านแล้วถ้าหากจะเข้า

เผ่าก็ทำตามที่เขียนบอกในนี้ได้เลย ครับ วิธีการมีดังนี้

1.) เลือกเกิดที่ ตะวันออกเฉียงใต้ ( K.55 ) :)

2.) บอกชื่อที่ใช้ในเกมส์ ( จะต้องเป็นไอดีใหม่ไม่ได้เล่นเวิลด์อื่น ๆ ) ;)

3.) บอกพิกัดของท่านใน เวิลด์ 5 :D

4.) หากไม่มีรหัสเข้าใช้ ฟอรัม ก็ให้ส่ง IGM ไปได้ที่ ไอดี นี้

หมายเหตุ ข้อที่ 2 ที่บอกว่าห้ามต้องเป็นไอดีใหม่ห้ามเล่นเวิลด์อื่นมาก่อนเพราะเผ่าของเราได้รวม มือดี
ไว้เยอะแยะและทุกคนก็สร้างวีระกรรมไว้อยู๋มากพอสมควรจึงต้องให้ทุกท่านเปลี่ยนไอดีเพื่อความปลอดภัย

ด้วยรักและเป็นห่วงจากผม

คะแนน react
0
เวลาของ เวิลด์ 5 มันเท่าไหร่กันแน่ ครับ ผมเบื่อกับการรอคอยมากเลย ครับ

แต่ถ้า เวิลด์ 5 มันสนุกอย่างที่ผมคิดไว้มันก็คุ้มค่ากับการรอคอย แต่มันจะสนุก

แบบที่ผมคิดรึเปล่า แต่ผมรับประกันได้ว่า K.45 / K.55 สนุกแน่ ๆ:cool:

DeletedUser

Guest
k55 คงจะสนุกที่สุดละครับ เพราะ SBS พวกของ 15th ก็ไปเกิดที่ k55 กันหมดนาาา k55 กลายเป็นสมรภูมิตั้งแต่หมดคุ้มครอละมั้ง ฮ่าๆๆๆ หนุกนานครับ

คะแนน react
0
k55 คงจะสนุกที่สุดละครับ เพราะ sbs พวกของ 15th ก็ไปเกิดที่ k55 กันหมดนาาา k55 กลายเป็นสมรภูมิตั้งแต่หมดคุ้มครอละมั้ง ฮ่าๆๆๆ หนุกนานครับ

k.45 / k.55 เป็นสนามรบตั่งแต่เปิด เวิลด์ แล้ว ครับ แต่ผมไม่กลัวหรอกถ้าเรา

ไม่ไปทำอะไรให้เขา เขาก็ไม่ทำอะไรเราหรอก ถูกหรือเปล่า ครับ แต่ถ้าเขาทำเรา

ก่อนนั่นมันก็เป็นอีก 1 เรื่อง ครับ

คะแนน react
0
ตอนนี้เผ่าของทางเราได้เต็มแล้ว นะครับ แต่เราจะขยาย สาขา ออกไปทาง k.56

ดังนั้นผู้เล่นท่านไหนที่อยู่ใน k.56 ก็ส่ง igm มาหาผมเลย นะครับ หรือจะเขียน

บอกในนี้ก็ได้หากเผ่าของเราได้จัดตั้งขึ้นผมจะทำการดึงท่านเข้าเผ่า ทันที ครับ

DeletedUser

Guest
แย่จัง..

ถ้าหากหมดวันคุ้มครองแล้วรบกันเลยมันจะกลายเป็นสงครามยืดเวลา

แล้วอีกอย่าง เวิลด์ 5 มีเผ่าระดับเทพ ๆ ของ เวิลด์ 1 2 3 4 ลงมาเยอะ

แน่นอนพลาดไม่ได้ t# แห่งเวิลด์ 3 หรือ 100 $ / sbs / dod

ในเวิลด์ 4 ก็เป็นพวกเดียวกันทั้งหมด แล้วก็ยังมีพวกที่แค้นลง k.45

เยอะ + กับเผ่าเทพ ๆ อีก 2 เผ่าที่จะลงไปรบกับ 100 $ ตั่งแต่เริ่มต้น

เหมือนอย่างที่ท่านพูดถ้าหากเราลง k.45 ก็จะมีแต่เป็นเพียงเมืองฟาร์ม

ชั้นดีให้พวกเขา ครับ ผมจึงย้ายคณะลงมา k.55 แล้วเมื่อกำลังพร้อม

ค่อยเข้าไปทุบพวกเขาอีกที อิอิ :cool:

ชื่อ สหพันธรัฐ ft ไม่ไม่ใครอยู่จัก ทั้งที่ อนาเขตใหญ่ที่สุดในเวิล์ด4-5

nuaom201

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
ชื่อ สหพันธรัฐ ft ไม่ไม่ใครอยู่จัก ทั้งที่ อนาเขตใหญ่ที่สุดในเวิล์ด4-5

เหอะๆ
ใหญ่แต่อนาเขตหรือป่าวค่ะ
เกมนี้เกมสงครามค่ะต้องอาศัยความโหดเหี้ยมด้วย
คนทั่วไปถึงกล่าวขวัญ
(โอะโอ๋ มีไรพูดไม่ถูกหูก้อขออภัยผู้น้อยนะคะ)

ดีใจค่ะที่ได้เจอกันอีกนะคะคุณโอ
*-*

DeletedUser

Guest
เหอะๆ
เกมนี้เกมสงครามค่ะต้องอาศัยความโหดเหี้ยมด้วย
(โอะโอ๋ มีไรพูดไม่ถูกหูก้อขออภัยผู้น้อยนะคะ)

ดีใจค่ะที่ได้เจอกันอีกนะคะคุณโอ
*-*

นั้นสินะ..

DeletedUser

Guest
เหอะๆ

*-*

เป็นงั้นไป เหอะๆๆๆๆๆๆ

คุณน้องนี้เข้าใจพุดเนอะ....

ต้องทำยังไงเราถึงจะโหด กะเขาบ้างเนี่ย..

คะแนน react
0
ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ king of tragedy อ่านข้อความ
ถ้าหากหมดวันคุ้มครองแล้วรบกันเลยมันจะกลายเป็นสงครามยืดเวลา

แล้วอีกอย่าง เวิลด์ 5 มีเผ่าระดับเทพ ๆ ของ เวิลด์ 1 2 3 4 ลงมาเยอะ

แน่นอนพลาดไม่ได้ t# แห่งเวิลด์ 3 หรือ 100 $ / sbs / dod

ในเวิลด์ 4 ก็เป็นพวกเดียวกันทั้งหมด แล้วก็ยังมีพวกที่แค้นลง k.45

เยอะ + กับเผ่าเทพ ๆ อีก 2 เผ่าที่จะลงไปรบกับ 100 $ ตั่งแต่เริ่มต้น

เหมือนอย่างที่ท่านพูดถ้าหากเราลง k.45 ก็จะมีแต่เป็นเพียงเมืองฟาร์ม

ชั้นดีให้พวกเขา ครับ ผมจึงย้ายคณะลงมา k.55 แล้วเมื่อกำลังพร้อม

ค่อยเข้าไปทุบพวกเขาอีกที อิอิ

ก็ลองล้มสหภาพ SBS / 100 $ ให้ได้สิครับเพื่อจะดังกลับเค้าบ้าง

สงครามมันต้องใช้ทหารครับไม่ใช่น้ำลายอิอิ FT เชี่ยวชาญสงครามน้ำลาย อันนี้โด่งดังมากในวงการ Tribalwars อิ_อิ

nuaom201

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
555+
สงสัยจะใช่
ยังเคยสั่งลูกกิลโจมตีเราเลยตอนเวิลด์2
ผลสรุปไงรู้ไหม ไม่เห็นมีคนมาตีแม้แต่คนเดียว

DeletedUser

Guest
ก็ลองล้มสหภาพ SBS / 100 $ ให้ได้สิครับเพื่อจะดังกลับเค้าบ้าง

สงครามมันต้องใช้ทหารครับไม่ใช่น้ำลายอิอิ FT เชี่ยวชาญสงครามน้ำลาย อันนี้โด่งดังมากในวงการ Tribalwars อิ_อิ

ฮ่าฮ่าฮ่า.. หายไปไหนอีก1สหภาพครับ เผ่า DoD อ่ะ ฮ่าฮ่าฮ๋า โอ้ยท้องแข็ง โทษทีครับ แปบๆ

ต่อๆ
อีกสหภาพโดนหวดจนต้องไปรวมกับ SBS เลยหรอ ฮ่าฮ่าฮ่า.. โอ้ยท้องแข็งอีกละ ขอโทษทีอีกรอบครับ ฮ่าฮ่าฮ่า

ต่อๆ..
เอาเป็นว่า จะสงครมยังไง มันก็สงครามครับ ฮ่าฮ่าฮ่า
ไม่ว่าจะทหาร จิตวิทยา ก็เป็นอีกแผน เคยเรียนป่าวว..

ฮ่าฮ่าฮ่า

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
อ้าว
คุณนพ ถึงขนาดสมัครใหม่เข้ามาโต้วาที ด้วยหรือครับ

ต่อครับ ผมจะรออ่าน กำลังสนุก

ฮ่าๆๆๆ

คะแนน react
0
ฮ่าฮ่าฮ่า.. หายไปไหนอีก1สหภาพครับ เผ่า dod อ่ะ ฮ่าฮ่าฮ๋า โอ้ยท้องแข็ง โทษทีครับ แปบๆ

ต่อๆ
อีกสหภาพโดนหวดจนต้องไปรวมกับ sbs เลยหรอ ฮ่าฮ่าฮ่า.. โอ้ยท้องแข็งอีกละ ขอโทษทีอีกรอบครับ ฮ่าฮ่าฮ่า

ต่อๆ..
เอาเป็นว่า จะสงครมยังไง มันก็สงครามครับ ฮ่าฮ่าฮ่า
ไม่ว่าจะทหาร จิตวิทยา ก็เป็นอีกแผน เคยเรียนป่าวว..

ฮ่าฮ่าฮ่า

ft อย่าริอาจเทียบชั้น dod ครับถ้าหาก dod ไม่ปิดเทอมแล้วกลับบ้านต่างจังหวัดกันหมดมีหรือจะตี dod ได้ึึครับที่เขาโดนตีไม่ใช่เค้าสู้ไม่ได้นะคับ

เป็นเพราะไม่มีใครเล่นมากกว่านะคับ ft อย่าหลงตัวเองมากนักนะจุๆ dod เทียบกับ ft แล้วฟ้ากับเหวเลยครับ อิ_อิ

DeletedUser

Guest
ft อย่าริอาจเทียบชั้น dod ครับถ้าหาก dod ไม่ปิดเทอมแล้วกลับบ้านต่างจังหวัดกันหมดมีหรือจะตี dod ได้ึึครับที่เขาโดนตีไม่ใช่เค้าสู้ไม่ได้นะคับ

เป็นเพราะไม่มีใครเล่นมากกว่านะคับ ft อย่าหลงตัวเองมากนักนะจุๆ dod เทียบกับ ft แล้วฟ้ากับเหวเลยครับ อิ_อิ

ฮ่าฮ่าอ่า.. คร้าบบบบบ ฮ่าฮ่าฮ่า.. ไอ้ตูดเอ้ย..ฮ่าฮ่าฮ่า..

คะแนน react
0

ฮ่าฮ่าอ่า.. คร้าบบบบบ ฮ่าฮ่าฮ่า.. ไอ้ตูดเอ้ย..ฮ่าฮ่าฮ่า..

ที่พูดมาทั้งหมด FT ไม่ได้ตี DOD เลยนะที่ผมเห็นรายงานอ่ามีแต่ Mar ไม่ใช่หรอ Mar นี่เปงสาขา FT หรือไงไม่เข้าจัยเอ๊ะงงฮื้อมันยังไงกัน

บน