Uof จะแพ้สงครามเหรอ

DeletedUser

Guest
ไม่หรอกครับ ไม่ใช่แค่ 3 แต่จะเป็น 4 ไม่เชื่อคอยดูครับ

1xa = เงามืดที่น่ากลัวที่สุด
ass = นักรบ10ทิศ
pof = รักสงบแต่ถึงรบไม่ขลาด
??? = พวกบ้าเลือด --*

kidtibode

Member
คะแนน react
0
พวกบ้าเลือดนี่ผมรู้เผ่าไรนะ แต่นะยอมสงบศึกเพื่อตีเผ่าใหญ่เผ่านึง ปล่อยให้ ass กับเผ่าบ้าเลือด ตีเผ่านั้น ตัวเอง รับปากจะร่วมด้วยแต่ไม่ร่วม เออ ดีจัง

(ถึงเวลาศึกใหญ่อีกครั้งแล้ว)

DeletedUser

Guest
พวกบ้าเลือดนี่ผมรู้เผ่าไรนะ แต่นะยอมสงบศึกเพื่อตีเผ่าใหญ่เผ่านึง ปล่อยให้ ass กับเผ่าบ้าเลือด ตีเผ่านั้น ตัวเอง รับปากจะร่วมด้วยแต่ไม่ร่วม เออ ดีจัง

เจอตัวแล้ว kidtibode คุง

เด๋วให้ #3 เอาป่ะ

DeletedUser

Guest

ผมแปลให้กลัวคนอ่านไม่เข้าใจ

เรื่องมีอยู่ว่าpirateสงบศึกกับGPSเพื่อตี1XA
แต่เผ่าที่ตี1XAมีแค่ASSกับGPS
pirateไม่ได้ช่วยตี1XA

คำถามจุดประเด็น
ทำไมน้า... ASSไปขอความช่วยเหลือจากเผ่ารอบโลกมาตี1XA แต่เผ่าเหล่านั้นกลับมาตีASSซะงั้น?

ปล. forumเริ่มครึกครื่น ต้องใส่ไฟหน่อย

DeletedUser

Guest
เพราะ pirate ไม่บินเข้ากองไฟ ^^

แง่มๆ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
- -

:D-ass

เขา ไม่ อยาก เสียทหาร มั่ง ครัฟ เเละ อาจจะใช้เวลานาน ในการโจมตีเพราะ

one x เขามีกี่สาขา ละ

บางสาขาก็โหด ดุ -ass ดิ ครัฟ

เเละ -ass รู้สึก แต้ม 1000000 หายไปหลายคนน่ะ

ldavoll

Member
คะแนน react
0
ว่าไปนั่นครับ
-ASS- เก่ง แล้ว 1XA ไม่เก่งหรอครับ
หรือว่า คุณStrygwyr Bloodseeker และคุณjame032za คิดว่่า 1XA ไม่เก่งกันครับ
กำลังดูถูก1XA อยู่หรือเปล่าครับเนี่ย

มันมองได้หลายมุมนะครับ พระเอกเทพจัด ไล่เชือดตัวร้ายทั้งขโยง
แล้วก็ ตัวโกงโหดเกิน พระเอกถึงได้รวมพลังปราบ

แล้วอย่าสิ้นคิดออกมาบอกว่า ใครเป็นตัวเอก ใครเป็นตัวร้ายนะ
มันมองกันได้ทั้งสองมุม

DeletedUser

Guest
- -

:D-ass

เขา ไม่ อยาก เสียทหาร มั่ง ครัฟ เเละ อาจจะใช้เวลานาน ในการโจมตีเพราะ

เเละ -ass รู้สึก แต้ม 1000000 หายไปหลายคนน่ะ

ผม ป่าว ดุ ถูก one x นะครัฟ

แต่ ผมว่า -ass กำลัง หมดไฟ มากกว่า ครัฟ

แค่ ได้ ยิน ชื่อ 2 กิล นี้ -ass one x ผม ก็ สยอง ละ ครัฟ

เพราะ ข้างบ้าน ผม มี one x แต้ม 900000 ยุ เปนเพื่อน ครัฟ

เสียวๆๆๆ มากเลย:confused:

DeletedUser

Guest
- -

ผ ผผ ผะ ผะะะ

ผม ขอ ฮ่า ด้วย คนครัฟ

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ:eek:

DeletedUser

Guest
:d-ass

อ้อที่หายๆไปกันเขาไปอยู่1xaครับ สาเหตุก็คือมันเป็นเรื่องของธุรกิจ

DeletedUser

Guest

ถ้าหมายถึงโจรสลัดที่ไม่ตี 1xa นี่ผมขอชี้แจงนิดหนึ่งนะครับ
ที่เขาไม่ร่วมศึกครั้งนี้เพราะบอกไว้แล้วว่าจะเป็นกลางกับสงครามครั้งนี้
แล้วเขาก็ไม่ได้รับปาก ass ว่าจะร่วมศึกด้วยนะครับช่วยเข้าใจให้ถูกด้วย

schoolboy

Member
คะแนน react
0
หะ ๆๆ แล้วทำไมฟอรั่มมันร้อนละนั่น !!

แถวบ้านผม อากาศหนาวอยู่ สามวันได้มั้ง YoY

DeletedUser

Guest
ถ้าหมายถึงโจรสลัดที่ไม่ตี 1xa นี่ผมขอชี้แจงนิดหนึ่งนะครับ
ที่เขาไม่ร่วมศึกครั้งนี้เพราะบอกไว้แล้วว่าจะเป็นกลางกับสงครามครั้งนี้
แล้วเขาก็ไม่ได้รับปาก ass ว่าจะร่วมศึกด้วยนะครับช่วยเข้าใจให้ถูกด้วย

ครับไม่ได้รับปาก เผ่าassไว้จริงๆหรอครับ ตอนเผ่าผมทำฟอรัมประชุมทำสงคราม1XAไพเรทก็ตอบตกลงนะครับ
ไม่งั้นเผ่าไพเรทจะรับฟอรัมรายงานการโจมตี1XAของเผ่าassทำไมครับแถมตอนเจรจาสงบศึกกับGPSตกลงว่าหยุดตีกัน แล้วไปจะตี1XAไม่ใช่หรอครับ

ldavoll

Member
คะแนน react
0
เรื่องธรรมดาครับ ที่ฟอรั่มร้อนเนี่ย
ประเด็นร้อน นานมากกว่าจะมาแต่ละรอบ
พอมาซักพักก็หาย
รอคุณ เล็ก ออกมา่ว่าดีกว่าครับ เพราะเขาเป็นระดับสู๊ง สูงของ Pirate
ข่าวของผมมันไม่แน่นอน เดี๋ยวจะกลายเป็นคอมเมดี้เสื่อมๆ แทนที่จะเป็น ดราม่า

งานนี้ต้องออกมาว่ากันยาวครับ
แถมต้องดูกันอีกด้วยว่า ใครจะแหกก่อนกัน

DeletedUser

Guest
ผมอาจะจำผิดก็ได้ครับ ไม่ก็เขาตกลงทั้ง2เผ่าเลยแต่ข้อตกลงมันคนละอย่างกัน ประมาณนั่งบนภูดูเสือกัดกัน พอเสือเหนือยก็ง้างเกาทันณ์ล่าเสือ งานถนัดคุณเล็กเขาอยู่แล้วนิ

บน