Uof จะแพ้สงครามเหรอ

DeletedUser

Guest
ว้าวครึกครื้นได้ใจเลยฟอรั่มไทรบัลวอส์^^

ใส่ไฟซะแลบเลยนะคุณStrygwyr Bloodseeker

ส่วนในสงครามไม่มีคำว่าตัวร้ายตัวดีหรอก ผิดก็ผิดกันหมดนี่แหละครับ

พระเอกก็คือผู้ที่ได้ใจคนเชียร์ไง 555+

DeletedUser

Guest
ว้าวครึกครื้นได้ใจเลยฟอรั่มไทรบัลวอส์^^

ใส่ไฟซะแลบเลยนะคุณstrygwyr bloodseeker

ส่วนในสงครามไม่มีคำว่าตัวร้ายตัวดีหรอก ผิดก็ผิดกันหมดนี่แหละครับ

พระเอกก็คือผู้ที่ได้ใจคนเชียร์ไง 555+

ในสงครามเวิร์ล ใช่ว่าจะมี ฝ่าย ass หรือ 1xa หรอกน่ะคับ
ยังคงมีเผ่า ม้ามืด ที่อาจรอวันตีหัวเสือ 2 ตัว ที่สู้กัน จนบาดเจ็บแล้วก็ได้

devildemon

Member
คะแนน react
0
เราเอง ก้ว่าเราถูกครับ แต่คนอื่น
อาจมองไม่เหมือนกัน

สงครามมันก้เหมือน คลื่น
มีลูกใหม่ตลอดแหละครับ

gogza001

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
เห้ยยย มะม่วง ถึงมันจะสุก ก็ใช้ว่ามันจะได้กิน ง่ายๆ เหมือนกันนะ นายว่าไหม pof

DeletedUser

Guest
ตอบ

ถ้าหมายถึงไพเรทละก็กำลังทุบอยู่ครับ

อย่างน้อยไพเรทก็ไม่ได้สู้อยู่เผ่าเดียวนิ จริงไหมครับ

เผ่าใหญ่จะถูกทุบหายภายในเวลาสั้นๆมันคงเป็นไปไม่ได้หรอกนะครับ

gogza001

คะแนน react
0
อย่างน้อยไพเรทก็ไม่ได้สู้อยู่เผ่าเดียวนิ จริงไหมครับ

เผ่าใหญ่จะถูกทุบหายภายในเวลาสั้นๆมันคงเป็นไปไม่ได้หรอกนะครับ

น่านนะสิน่ะ

DeletedUser

Guest
- -

ทัก ทายๆ ครัฟ

ได้ ข่าววะ ว่า มหาชน ตี กับ -ass

เปง ไง บ้าง อ่า เละ เปน โจ๊ก ป่าว :D

gogza001

คะแนน react
0
ยังไม่มีใครเละ หลอกครับ สกอ เสมอๆ

DeletedUser

Guest
- -

จะ ไม่มี กิล อื่นถือโอกาสนี้ยึบ้าน มหาชน เหรือครัฟ:confused:

DeletedUser

Guest
ลั๊นลาไว้ครับ

อย่าไปซีเรียส

ปล.ฟอรั่มมีไว้ฮา ฮาฮิๆ

DeletedUser

Guest
--

:mad:ทหาร ผม ตาย เปน หมื่น ละ

เสีย เวลา ตีกับ คนอื่น

ยังไม่เสด เลย

DeletedUser

Guest
ตอนนี้ก็ รวมกันไปเรียบร้อยแล้ว สำหรับ โจรสลัด และ UOF โดยชื่อใหม่
คือ POF สังสัยอยากยิ่งใหญ่เหมือนเผ่าอื่นที่ยุบรวมกัน :rolleyes:

DeletedUser

Guest
ตอนนี้ uof ล่มไปแล้ว ผมขอสาขาของคุณมารวมกับเผ่าผมนะครับ
อย่าว่ากันนะครับ

swpacth

คะแนน react
0
หายหน้าหายตาไปไหนตั้งนานคับ

ผมติดตามกระทู้คุณยุไม่เหนมาตอบพูดคุยกันเลยนะ

DeletedUser

Guest
ผมไปจัดการเรื่องเผ่าที่ gepolis อยู่ครับ เลยไม่ว่างมาโพสเท่าไหร่ครับ

บน