W9 เงียบ เหงา มาก

คะแนน react
0
5555+

ของผม ที่ จะ ไป ก็คน ไม่ รู้จัก นะ
รู้จักแค่ คน เดียว 5555+

แต่อนาคต ก็ น่า จะ เพื่อนกันแหละ

คะแนน react
0
5555+ ผมก็อยากอยู่นะ ^^ 55555+

ฝันกลางวันป่าวๆผม คน th เก่งๆทุกคน ผมไปละเน่าในแน่ 555+

hamohm

Member
คะแนน react
0
ก็ผมเพิ่งกลับมาเล่นตอนเวิลด์ 9 ก็ได้รู้จักกับเพื่อนใน mab ไม่กี่คน ก็"ม่รู้จะไปกันรึเปล่า แและเรียกว่าเพื่อนได้รึเปล่า เพราะแก่กันทุกคนเลย 5 5 5

55555 ไม่เป็นไรหรอกมั่ง ครับ เกมนี้อายุไม่เกียวกันอายุห่างกันก็เป็นเพื่อนกันได้ เท่าที่ผมรู้จักมาไมว่า th หรือ SBS ส่วนมากอายุ 20+ หมดจะมีผมเองที่อายุ 15 อยู่คนเดียว 55555

คะแนน react
0
5555+

ใน เกมส์ ก็ โหด ใช่ เล่น อิอิ อายุ เท่ากันเลย ผมเพิ่ง 15 เดือน กรก อะ

DeletedUser

Guest
ไปSBSไม่ให้พี่เป็นดยุตหรือบารอน ไม่ไม่ไปนะพี่หยิ่ง555:p

hamohm

Member
คะแนน react
0
ความจิงเเล้ว SBS หรือ th ดีทั้งสองกลุ่มเลยนะ ครับ

ทั้งสองกลุ่มถ้าคนที่ไม่มาอยู่ด้วยเเล้วมักจะมองว่าเป็นพวกอันธพาล พวกบ้าเติม ความจิงเเล้วทั้งสองกลุ่มอ่ะคนดีทั้งนั้นเเหละ ครับ เเต่นี่เกมสงครามเขาตีกันไปตีกันมาคนก็มองว่าเป็น 2 ขั้วมหาอำนาจกัน ไปๆมาๆดูอย่างเวิลล์ 7 คนมองพวกออมว่าเป็นพวกที่เติมเยอะเอาเปรียบคนอื่นๆ ไปๆมาๆ พอ SBS เกิดกลับกลายเป็นว่ามาว่า SBS เเทนผมล่ะ งง 5555 ความจิงไม่ต้องรู้จักก็เข้าได้ ครับ ถ้าคุณมีเส้นดี+กะฝีมือ ที่เเน่คุณต้องเเน่พอ ครับ

ความจิงเเล้วพี่วินเเกเคยเป็นผู้นำของ COB ใน เวิลล์ 5 ครับ เเล้วเเกก็ย้ายเผ่า (เเต่ล่ะเผ่าที่เเกไปเเดงของพวก th ทั้งนั้น) ไปๆมาๆพวกเเกไปสนิทกันไปรักกันอยู่เวิลล์ 6 เลยมาอยู่ด้วยกันนับเเต่นั้นพี่วินเองเวิลล์ 5 ก็ย้ายไปอยู่กลับพวกออม

ส่วนสงครามของ SBS กะ th เเต่ก่อนเคยเป็นเพื่อนรักกันมาก่อน เเต่ทะเลอะเรื่องอะไรผมอธิบายไม่ถูกนะ ครับ 5555 เพราะ เขาทะเลอะกันมาก่อนที่ผมจะเริ่มเล่นเกมนี้สะอีก ครับ 55555

คะแนน react
0
5555+
ประวัติ แบบนี้นี่ เอง เสียดาย เราไม่มีเส้น 5555+

ดีจัง ท่านคิวอยากเข้าเผ่าไหนก็เข้า ได้ 5555+

แต่ผมจะเล่นเป็นหลักคือ ถ้าฝั่งไหนที่ผมอยู่แพ้ ก็จะเลิกเล่นดีกว่าครับ

ไม่รู้จะย้ายฝั่งทำไม ยังไงเล่นไป ก็ไม่ Happy

บน