W9 เงียบ เหงา มาก

hamohm

Member
คะแนน react
0
w หน้า ขอให้เมืองได้ซิมบ้างเถอะ
w นี้รู้สึกเหนื่อยจริง 55555

แต่ที่รู้ๆ w8 นี่หระ กลางดงแดง
w9 มา ก็ ไม่แพ้กันเลย 555

มาเเรกกันมั่งดิ เอาฟ้าไปเอาเเดงมามั่ง 55555

DeletedUser

Guest
Cob เห็นทุกเวิลด์ เขามีผู้นำคนเดียวกันรึเปล่าอ่ะครับ ^^

คะแนน react
0
ท่านคิวครับ
ผม งง ตรง ตั้งเผ่า มา 5 นาที มีเผ่าประกาศสงครามมาหา 6 เผ่าอะ
เพราะถ้าคะแนนยังไม่ถึง 15000 ก็จะไม่สามารถประกาศสงครามได้นะ

รึว่า w ก่อนๆทำได้หว่า ?

hamohm

Member
คะแนน react
0
ท่านคิวครับ
ผม งง ตรง ตั้งเผ่า มา 5 นาที มีเผ่าประกาศสงครามมาหา 6 เผ่าอะ
เพราะถ้าคะแนนยังไม่ถึง 15000 ก็จะไม่สามารถประกาศสงครามได้นะ

รึว่า w ก่อนๆทำได้หว่า ?

อ๋อ ช่วงนั้นผ่านมาอาทิตย์กว่าเเล้ว ครับ พวกที่ประกาศมามันก็คะเเนนเผ่าเลยกันเเล้ว สมาชิก 100 เต็ม เผ่าผมเเค่ 3 คนเอง 5555

คะแนน react
0
5555 เจริญเถอะ

ผมมา w9 รู้จักคนแปลกหน้าเยอะเลย 5555 ทั้งใหม่และช่ำชอง
w10 จะรอดูคนดังอะนะ 5555

คะแนน react
0
555 ถ้าไปก็คงต้องเส้นพี่ออฟเข้า sbs อะแหละ
555555 แต่ w10 ก็คงไปตั้งเผ่ากับเพื่อนผมครับ

อาจจะต้องเส้นเรื่องอื่นอีกนิดหน่อย ที่พี่เค้าช่วยได้อะนะ

DeletedUser

Guest
คุนออมเขาเป็นใครหรอคับ ไอดีไร และเล่นเวิลไรเผื่อจะรู้จัก

DeletedUser

Guest
เวิล 10 ผมจะไปทางไหนดีหว่า อยากไปเผ่าใหญ่ๆก็กลัวเขาไม่รับ เรามันอ่อน ถ้าหาเผ่าอยู่ไม่ได้ก็น่าจะสืบตำนาน FRT ไป เวิล 10 เจอกันครับ ไอดี real madrid

คะแนน react
0
...

Cob เห็นทุกเวิลด์ เขามีผู้นำคนเดียวกันรึเปล่าอ่ะครับ ^^

555 อันนี้ตอบนิดนึงนะ ผมอดีตหัวหน้าสหภาพ GOT ที่ W8
และตอนนั้น Killer เกิดแตกแยก ผมมาอยู่ COB ไม่เกิน 15 วัน
พี่ชายผมที่เค้าได้รับเลือกเป็นหัวหน้าสหภาพเลิกเล่น

ตอนแรกหน้าที่นี้มันไม่ได้เป็นของผมหรอก อยู่มาอยู่ไป มันเด้งนิดหน่อยอะนะ
ทำโพลโหวตแล้ว ผม เสือกเด้ง มาเป็นหัวหน้าสหภาพเฉยๆเลย

ส่วนผู้นำจริงๆ ที่ฟังมาอยู่ W5 นะครับ

DeletedUser

Guest
ไม่ได้อยากรู้ความเป็นมาอ่ะครับ อยากรู้แค่คนเดียวกันรึเปล่าเท่านั้นเองครับ ^^

คะแนน react
0
ผม คิด ถูก รึ ป่าว ครับ เนี่ย ที่ ตอบ ออก ไป

ชอบ พูด อะ ไร ให้ กระ จ่าง ก็ แค่ นั้น

hamohm

Member
คะแนน react
0
ไม่ได้อยากรู้ความเป็นมาอ่ะครับ อยากรู้แค่คนเดียวกันรึเปล่าเท่านั้นเองครับ ^^

...อันนี้ไม่มีใครรู้หรอก ครับ เพราะ บางทีพวกเเอบอ้างมันเยอะเดียวผมไปถามพวกผู้บริหารชุดเก่าของสหภาพนี้ให้ (พี่วินนั้นเเหละ 55+)

hamohm

Member
คะแนน react
0
ผม คิด ถูก รึ ป่าว ครับ เนี่ย ที่ ตอบ ออก ไป

ชอบ พูด อะ ไร ให้ กระ จ่าง ก็ แค่ นั้น

อืม อันนี้ก็ถูก ครับ เเต่ใครจะไปรู้ล่ะว่าใครเป็นตัวจิง เเต่ถ้านับเป็นเวิลล์นายก็พูดถูกเเล้วล่ะ เเต่ถามผมนะพี่วินก็อยู่ในกลุ่มผู้บริหารของ cob นั้นเเหละ

คะแนน react
0
555 แต่ผมก็ไม่รุ้จักใครใน cob เหมือนกัน
แต่ก็พอจะรุ้ครับ ว่าพี่วินนั่นแหละที่เคยบริหาร cob ใน w5

เผ่าดังๆ ส่วนมากจะเอามาแอบอ้างมากกว่าครับ
อยุ่ได้ไม่เกิน 1 - 2 เดือนก็เงียบหายไปเองแหละครับ

DeletedUser

Guest
มิน่าละ เขาถึงนินทากันว่า มีทุกเวิลด์หายทุกเวิลด์ เพราะแอบอ้างกันนี่เอง *0*

คะแนน react
0
ถ้าเผ่าต้นฉบับจริงๆ อย่างน้อยก็ต้องมีผู้บริหารเดิมมาคุมบ้างครับ
เพราะถ้าปล่อย cob แบบ w นี้ เอาของจริงมาเสียชื่อเปล่าๆครับ

แต่ยังไง ก็ ฝัน ดี ครับ ทุก ท่าน
ผม หลับ ละ อิอิ 6_7

hamohm

Member
คะแนน react
0
ถ้าเผ่าต้นฉบับจริงๆ อย่างน้อยก็ต้องมีผู้บริหารเดิมมาคุมบ้างครับ
เพราะถ้าปล่อย cob แบบ w นี้ เอาของจริงมาเสียชื่อเปล่าๆครับ

แต่ยังไง ก็ ฝัน ดี ครับ ทุก ท่าน
ผม หลับ ละ อิอิ 6_7

ความจิงเเล้ว cob ในเิวิลล์ 5 อ่ะ เจ๋งที่สุดเเล้วล่ะ ครับ เผ่าผมส่งตีบ้านเขาบ้านล่ะ 200 ทัพไม่เเตกสักหลัง ผมเลยเลิกเล่นเลยเป็นอาทิตย์กว่าจะสร้างทหารได้เหมื่อนเดิม ผมเองส่งไป 80 ทัพถึงกะ งง 55555 มันเหนียวอะไรขนาดนี้

hamohm

Member
คะแนน react
0
น่า กลัว จัง
ไม่เคยเล่นเลยแหะ w5 คนน่าจะเล่นกันเยอะนะนั่น

55555 ใช้ ครับ เวิลล์นั้นคนเยอะมากอ่ะ เเต่เดียวนี้เลิกกันหมดเเล้วมั่ง อันดับ 1 คนเก่าน่ากลัวมาก 5555 คะเเนน 18 ล้าน อันดับ 2 เเค่ 7 ล้านเอง เเต่เขาเลิกเเล้ว 55555 เสียดายเล่นมาตั้งนานคะเเนนห่างกันตั้งเยอะ:eek::eek::eek::eek:

บน