ภาพรวม w1 มาดูกัน

DeletedUser

Guest
นี่แหละครับคนเราสงครามเริ่มจะไม่ไหวหรือว่าเริ่มจะแพ้ก็อ้างสารพัด สัปดาห์ที่แล้วสมาชิกผมก้โดนแบนไปหลายไอดี ผมสอบถามไปที่สมาชิกเขาก็ยอมรับผิดนะครับ ผมก็บอกเขาไปขอโทษและสงบสตินิดหนึ่งแล้วคอยแบนเสร็จก็ออกมาเล่นต่อ และไปที่สนับสนุนไอดีคุณผมไม่สามารถช่วยอะไรได้ ไปคุยกับเขาดีๆก้ไม่มีปัญหาอะไรนะครับ รบกันใครชนะอีกไม่นานก็รู้ผลครับ :):):)

DeletedUser

Guest
นั่นมันเรื่องของคุณ..... บอกผมทำไม
ผมเคยพิมว่า มีเพื่อนโดนลบอีกจะไม่เล่นไง
พอดีผมไม่ตอแหล ผมก้อไม่เล่นจริงๆ ก้อแค่นั้น

ถ้าผมเล่นต่อ คุณก้อเปลี่ยนคำพูดเป็น เคยบอกแบบนั้น เพื่อนโดนแบนทำไมไม่เลิก
อย่าพูดดีกว่า เขารู้กันหมดแล้วว่า ไส้คุณมีกี่ขด

DeletedUser

Guest
ดูเองละกัน ถ้าผมไม่มีตอบ
ก้อมีคนใส่สี ตีไข่ เละตุ้มเป๊ะ

เหมือนพวกชอบนินทา พอไม่นินทา คนนี้ คนนั้น ก้อไม่มีเรื่องคุย ชีวิตช่างไรแก่นสารโดยแท้

ไม่สงสัยเลยว่าทำไมถึงเป็นแบบนั้น เพราะ เป็นแบบนี้นี่เอง

DeletedUser

Guest
เส้นชัย ไม่มาต้องไปหามัน รางวัล มีไว้ให้คนตั้งใจ
ขวากหนาม ทิ่มแทงก็ผ่านพ้นไป โลกนี้ไม่มีอะไรได้มาง่ายดาย
ใจสู้หรือเปล่า ไหวไหมบอกมา โอกาสของผู้กล้า ศรัทธาไม่มีท้อ

ผมศรัทธาไม่ีมีถอยครับ

DeletedUser

Guest
มิน่าเห็นในฟอรั่มมีคนไปตั้งกระทุ้ทำเป็นระบาย ด่าส่อเสียดคนนั้นคนนี้ เวลายิ่งใหญ่ชอบไปข่มเขาพอเริ่มตกต่ำ อ้างอีกแบบ นี่แหละครับ :rolleyes::rolleyes:

DeletedUser

Guest
ผมระบาย ผมก้อตั้งชื่อว่าระบาย มันแปลกตรงไหนหรือ แล้วผมก้อใช้ชื่อผมโพส แปลกตรงไหนหรอ

มาดูของแปลกดีกว่ามั๊ง
http://forum.tribalwars.asia/showthread.php?t=1368
ไม่รู้มันเป็นใคร เผ่า ass รึก้อป่าว มาเดาสุ่มสี่สุ่มหา แต่ก้อไม่มีใครพูดถึง
ทั้งชื่อตั้งฟอรั่ม ทั้งอื่นๆ

ตั้งมา แบบนี้เรียกว่าการเมืองเกม ชิมิ (แต่เฮ้ๆๆ ผมไม่ได้บอกนะว่าคุณตั้ง ไม่ต้องอธิบายเพิ่มล่ะ)
แต่ผมตั้งไว้ระบาย เพราะมันหงิดหงุด ผมก้อไประบาย
ยิ่งเพลงที่แนบไว้ พอเปิดฟังแล้วมันโล่ง โดยเฉพาะช่วงท้ายๆของเพลง ฮิฮิฮิ

แล้วผมไปว่าใครเข้าหรอ
ก้อพวกคุณบอกเองว่ามันเป็นนิทาน
ตกลงมันไปส่อเสียดใครหรอครับ
ผมไม่รู้เรื่อง ผมแต่งนิทานไง ก้อพวกคุณนั้นแหล่ะบอกเองว่าผมแต่งนิทาน (พยานเพียบ 555)

DeletedUser

Guest
:d อ่านเรื่อยๆ กระทู้ร้อนทุกวัน ก็เพลินดีนะ ;)

ใครทำอะไรไว้ก็รู้อยู่แก่ใจหลอกคนอื่นได้แต่หลอกตัวเองไม่ได้หรอก ;)

DeletedUser

Guest
:d อ่านเรื่อยๆ กระทู้ร้อนทุกวัน ก็เพลินดีนะ ;)

ใครทำอะไรไว้ก็รู้อยู่แก่ใจหลอกคนอื่นได้แต่หลอกตัวเองไม่ได้หรอก ;)

นี่ตัวจริงหรือร่างเงาครับ :confused:

DeletedUser

Guest
ถ้าตัวจริงต้องบอกว่า วันนี้งานไม่ยุ่งเหรอครับ คุณปัด

DeletedUser

Guest
ร่างเงา?????

บ้านคุณ เงามันเปิดคอมได้หรอ

ถามมาไม่คิด :eek::eek::eek:

DeletedUser

Guest
ผมระบาย ผมก้อตั้งชื่อว่าระบาย มันแปลกตรงไหนหรือ แล้วผมก้อใช้ชื่อผมโพส แปลกตรงไหนหรอ

มาดูของแปลกดีกว่ามั๊ง
http://forum.tribalwars.asia/showthread.php?t=1368
ไม่รู้มันเป็นใคร เผ่า ass รึก้อป่าว มาเดาสุ่มสี่สุ่มหา แต่ก้อไม่มีใครพูดถึง
ทั้งชื่อตั้งฟอรั่ม ทั้งอื่นๆ

ตั้งมา แบบนี้เรียกว่าการเมืองเกม ชิมิ (แต่เฮ้ๆๆ ผมไม่ได้บอกนะว่าคุณตั้ง ไม่ต้องอธิบายเพิ่มล่ะ)
แต่ผมตั้งไว้ระบาย เพราะมันหงิดหงุด ผมก้อไประบาย
ยิ่งเพลงที่แนบไว้ พอเปิดฟังแล้วมันโล่ง โดยเฉพาะช่วงท้ายๆของเพลง ฮิฮิฮิ

แล้วผมไปว่าใครเข้าหรอ
ก้อพวกคุณบอกเองว่ามันเป็นนิทาน
ตกลงมันไปส่อเสียดใครหรอครับ
ผมไม่รู้เรื่อง ผมแต่งนิทานไง ก้อพวกคุณนั้นแหล่ะบอกเองว่าผมแต่งนิทาน (พยานเพียบ 555)

ผมพิมพ์ชื่อใครหรือยังเนี้ย :confused::confused:

DeletedUser

Guest
ก้อกระทู้ที่ไว้ระบาย ผมเป็นคนตั้งไง

http://forum.tribalwars.asia/showthread.php?t=4596

คุณมีกระทู้อื่น ที่คนอื่นตั้ง แล้วเป็นที่ระบายอีกไหมล่ะ
ผมก้อระบายไม่เอ่ยชื่อ ก้ออย่างคุณว่าแหล่ะ ผมเอ่ยชื่อรึยัง :eek::eek::eek:

raffer7

Member
คะแนน react
0
เส้นชัย ไม่มาต้องไปหามัน รางวัล มีไว้ให้คนตั้งใจ
ขวากหนาม ทิ่มแทงก็ผ่านพ้นไป โลกนี้ไม่มีอะไรได้มาง่ายดาย
ใจสู้หรือเปล่า ไหวไหมบอกมา โอกาสของผู้กล้า ศรัทธาไม่มีท้อ

ผมศรัทธาไม่ีมีถอยครับ

อั้ยยะ !!! วันนี้มาอารมณ์ศิลปิลซ่ะล่ะ เมื่อวานยังคุยเรื่องไรอยู่น้า วันก่อนยังคุยเรื่องไรอยู่น้า วันนี้มาเปลี่ยนเรื่องซ่ะล่ะ หัดยอมรับความจริงบ้างนะ ว่าตัวเองเป็นยังไง 5555555555 :cool::cool::cool:

raffer7

Member
คะแนน react
0
นี่แหละครับคนเราสงครามเริ่มจะไม่ไหวหรือว่าเริ่มจะแพ้ก็อ้างสารพัด สัปดาห์ที่แล้วสมาชิกผมก้โดนแบนไปหลายไอดี ผมสอบถามไปที่สมาชิกเขาก็ยอมรับผิดนะครับ ผมก็บอกเขาไปขอโทษและสงบสตินิดหนึ่งแล้วคอยแบนเสร็จก็ออกมาเล่นต่อ และไปที่สนับสนุนไอดีคุณผมไม่สามารถช่วยอะไรได้ ไปคุยกับเขาดีๆก้ไม่มีปัญหาอะไรนะครับ รบกันใครชนะอีกไม่นานก็รู้ผลครับ :):):)

อั๊ยยะ มาแนวเดียวกับ GURRAHEE เลยนะเนี่ย :D:D:D เผ่าคุณกับ เผ่า ass ตั้งแต่เริ่มทำสงครามกันมาใครยึดได้มากกว่ากันหรอครับ บอกผมหน่อยได้ป่ะครับ ผมไม่ได้อยู่เผ่า ass อ่ะ เลยม่ายค่อยรู้ :):)

raffer7

Member
คะแนน react
0
นั่นมันเรื่องของคุณ..... บอกผมทำไม
ผมเคยพิมว่า มีเพื่อนโดนลบอีกจะไม่เล่นไง
พอดีผมไม่ตอแหล ผมก้อไม่เล่นจริงๆ ก้อแค่นั้น

ถ้าผมเล่นต่อ คุณก้อเปลี่ยนคำพูดเป็น เคยบอกแบบนั้น เพื่อนโดนแบนทำไมไม่เลิก
อย่าพูดดีกว่า เขารู้กันหมดแล้วว่า ไส้คุณมีกี่ขด

55555555+ ถูกต้องนะคร๊าบบบบบ

DeletedUser

Guest
อยาดูภาพสีสถิติสงครามก็ไม่บอก...นี้จากเผ่าเล็กๆๆ นะครับ
show.php
[/url][/IMG]

ยังมีอีกเผ่า..ไม่ได้เอามานะครับ ทางผมมันเล็กๆๆน้อยๆๆ

13enz

Member
คะแนน react
0
ไม่รู้ว่าเคยดูกันรึยัง แต่ยอมรับเลยว่าคะแนนป้องกัน ASS เยอะจริงๆ ^^

บน