ประนามการกระทำของหลายคน

สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า

DeletedUser

Guest
สงครามนำมาสู่ความสูญเสีย
เสียทั้งเวลา
เสียทั้งทรัพยากร
และที่สำคัญเสียโอกาสป้องกันเมือง เมื่อถูกโจมตี

เห้ย พูดงี้ไปเล่นเกมซิมเลยครับ

อย่าปัญญาอ่อนสิ เกมสงครามอ่ะ เขามีไว้สู้กัน ไม่ใช่มีไว้แข่งคะแนนไล่ยึดบ้านคนเถื่อน

อายเขามั่งพูดเงี้ย

DeletedUser

Guest
งง

คนไทยตีกันเอง มิน่าละ ที่เเท้เกมนี้นำมาสู่เสื้อเหลือง เสื้อเเดงนี่เอง

มาจากไหนเนี่ยเกมส์นี้ไม่เกี่ยวสีเสื้อเลยพี่ปอนด์ 555

ผิดฟอรั่มอ่ะเปล่า

DeletedUser

Guest
มีด้วยหรือครับเสื่อเหลือเสื่อแดง เกมส์นี้เสื้อไหนผมไม่สนครับ ขอให้ทุกคนร่วมมือกันกำจัด gps cz ให้จงได้ก็เพียงพอแล้ว

DeletedUser

Guest
เอ๊าจริงไม่ละ เกมนี้คนไทยตีกันเอง ดีนะเนี่ย ที่ทางผู้จัดไม่เอา ทหารถือm 79 มาเล่น ดูอย่าง cz กับ ไพเรท คนไทยตีกันเอง จงพึงสังวรไว้ว่า กรุงศรีอยุธยาเเตก เพราะมีคนในเป็นไส้ศึก

DeletedUser

Guest
เอ๊าจริงไม่ละ เกมนี้คนไทยตีกันเอง ดีนะเนี่ย ที่ทางผู้จัดไม่เอา ทหารถือm 79 มาเล่น ดูอย่าง cz กับ ไพเรท คนไทยตีกันเอง จงพึงสังวรไว้ว่า กรุงศรีอยุธยาเเตก เพราะมีคนในเป็นไส้ศึก

พาดพิงอะไรมาถึงโจรสลัดหล่ะครับเนี้ย เผ่าผมจะตีกับคนไทยหรือตีกับเผ่าไหน UOF ไม่ควรมาพาดพิงนะครับ เกมนี้ส่วนใหญ่ก็มีแต่คนไทยนะครับและนี่มันก็แค่เกมครับ แยกให้ออกครับว่าสิ่งไหนคือชีวิตจริงสิ่งไหนคือเกม เล่นเกมครับอย่าให้เกมมันเล่นคุณ :rolleyes::rolleyes:

DeletedUser

Guest
คำพูดดีขอรับ ตอนนี้เผ่าผมคนไทยจะตีกันเองอีกเเล้ว 555 เกมทำให้คนเราเปลี่ยนไป น้ำใจไมตรีมันจะไม่เหลืออีกเเล้ว

DeletedUser

Guest
มีด้วยหรือครับเสื่อเหลือเสื่อแดง เกมส์นี้เสื้อไหนผมไม่สนครับ ขอให้ทุกคนร่วมมือกันกำจัด gps cz ให้จงได้ก็เพียงพอแล้ว

แล้ว ไปแค้นอะไรเขาหนักหนาล่ะเนี้ยยย
มาแปลข้อความนี้ต่อ ขอให้ทุกคนช่วยกันนะ แต่ผมไม่ขออยู่หลังฉาก(ส่วนที่ใกล้ทางหนีไฟ ที่ซู้ดดดดดดด)เอิ๊กๆๆๆๆๆ
ก็การกระทำ มันแปลว่าแบบนี้นี่หว่า ใครเห็นด้วยยกมือขึ้น

DeletedUser

Guest
โฮ่ๆ เอาขำๆล่ะกันโจรสลัดอย่าโกรธนะพอดีเลือกพี่เขาแรง

DeletedUser

Guest
ผมก็พยายามเปลี่ยนบรรยากาศเกม
ไม่รู้เล่นไป เล่นมา เครียดจนฟอรั่มไม่แตะกันเลย

สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า
บน