ยุคเผ่ามหาอำนาจ

DeletedUser

Guest
เถียงกันทำไมนิ

ดูผมดิ ไมได้เข้ามาเล่นเลย จะ 3 อาทิตย์และ 57 เมือง ยังไง ยังงั้น วันนี่ข้ามาเล่นก็ยึกซักเมือง 55 เมืองแยะ เหนื่อย เอามาทำไม โหลดทหารเท่าที่มีแล้วหวดคนเล่นดีกว่า 55 เพื่อนผมเล่น .net พวกผมเลิกกันหมดแรพเหนื่อย มันเล่นอยู่คนเดียว ตอนนี่ ล่อไป 1000กว่าเมือง สุก ท้ายก็คุมตีกันไม่ไหว ตีไปตีมาก็ตีไม่เข้าสุดท้าย ก็จบเวิอร์ ก็เท่านั้นอะ ผมว่าพวกเรามาตีกันให้มันจบจบไปก่อนที่เมืองจะมากกว่านี่กันดีกว่าครับ 55

DeletedUser

Guest
วองโกเล่ เชีย =1xa= ออกนอกหน้าเลยน่ะ

อยากไปรวมก่ะเขาอะดิ ผมรู้น๊าๆ

DeletedUser

Guest
และบัดนี้มะหมูเืพื่อนเราหายไปไหนหว่า เงียบเชียว

ldavoll

Member
คะแนน react
0
และบัดนี้มะหมูเืพื่อนเราหายไปไหนหว่า เงียบเชียว

ถึงผมจะไม่รู้แน่ชัด
แต่ผมพอเดาได้นะ
ว่าไปจับมะแมวอยู่

ถ้าถามว่ามะแมวคือใคร
ก็บอกได้เลยว่า เป็นแมวน้อยน่ารัก
ไม่รู้สิ หลายๆคนใน -ass- นิยมชมชอบมะแมวอยู่
หนึ่งในนั้นคือ...มะหมู

DeletedUser

Guest
ที่คุณ jame บอกว่าผมเชียร์ 1XA

ผมไม่ได้เชียร์ แต่ผมชอบครับ วิธีการของเผ่าของเขา
ถ้าเรานำวิธีการเผ่าของเขามาใช้ เผ่าเราจะเจริญครับ

ตอนนี้หมดเวลาแล้วขอตัวไปตีเผ่าอื่นก่อนนะครับ

DeletedUser

Guest
ยามเรืองรุ่งพุ่งเปรี้ยงดุจเสียงฟ้า แม้เทวายังสงบหลบทางให้
จะหยิบดาวเดือนชมก็สมใจ คงร้องไห้วันหนึ่งแน่"คราวแพ้มี"credid:tanin

ผมก็เอามาจากtaninแห่งเผ่าthaiเหมือนกันล่ะนะ

kidtibode

Member
คะแนน react
0
ที่คุณ jame บอกว่าผมเชียร์ 1xa

ผมไม่ได้เชียร์ แต่ผมชอบครับ วิธีการของเผ่าของเขา
ถ้าเรานำวิธีการเผ่าของเขามาใช้ เผ่าเราจะเจริญครับ

ตอนนี้หมดเวลาแล้วขอตัวไปตีเผ่าอื่นก่อนนะครับ

จิงเหรอคับ รู้สึกว่า คุณเคยตั้งฟอรั่มต่อต้านประนามหัวหน้าเผ่าบางเผ่าที่เคยทำวิธีแบบ 1xa นะคับ คุณนี่ คล้ายๆตัวอะไรเนี้ย....บอกไม่ถูก

DeletedUser

Guest
ครับ ผมยอมรับว่าผมเคยทำอย่างที่คุณบอก แต่ตอนนี้ผมเข้าใจแล้วครับ
ไม่มีความยุติธรรมที่ไหนหรอกครับ ผู้มีอำนาจเท่านั่นที่จะอยู่รอด

ldavoll

Member
คะแนน react
0
ยามเรืองรุ่งพุ่งเปรี้ยงดุจเสียงฟ้า แม้เทวายังสงบหลบทางให้
จะหยิบดาวเดือนชมก็สมใจ คงร้องไห้วันหนึ่งแน่"คราวแพ้มี"credid:tanin

ผมก็เอามาจากtaninแห่งเผ่าthaiเหมือนกันล่ะนะ

ความหมายดีเนอะ
อ่านกี่ครั้งก็ยังชอบ
เห็นมาตั้งแต่ สงคราม -ASS- Thai แล้ว
ตอนนี้ ก็ยังชอบอยู่เลยครับ

DeletedUser

Guest
คุณ Strygwyr Bloodseeker พอดีผมเป็นแบบนี้ละครับ
ต้องสนิทกันจริงๆ ถึงจะยอมให้ล้อเล่นกันได้
แต่ผมเป็นประเภท ชอบล้อคนอื่นเล่น แต่ไม่ยอมให้คนอื่นมาล้อน่ะครับ
ต้องขอโทษด้วยนะครับ ที่จริงจังไปบ้าง หวังว่าคุณคงเข้าใจ
ประมานว่่า ผมเป็นคนเอาแต่ใจน่ะครับ

เรื่องของ 1XA กับ -ASS- นี่ผมก็ไม่รู้จะพูดถึงมันไปทำไม
เพราะยังงงเหมือนกัน ประกาศสงครามกันไปได้ไงวะ ไกลกันชิบหายเลย
ถึงจะรู้ว่า ทำไมต้องประกาศก็เถอะ

ส่วนคุณ jame032za ครับ
ประโยคสุดท้าย ผมช็อค...มาก

ส่วน IMMOR กับ Des.
ยิ่งใหญ่ทั้งคู่ครับ
ส่วน Pirate โคตร ยิ่งใหญ่
เผลอๆ นี่มา แซง กิลอันดับต้นๆ ซะด้วยนะ

โจรสลัดคงไม่กล้าหรอกครับ ทุกวันนี้ยังต้องก้มหัวให้พันธมิตรเลยครับ:(:(:(

DeletedUser

Guest
พี่เล็กซุ่มเลยน่ะครับเนี่ย โจรสลัดธรรมดาซะที่ไหนล่ะในเมื่อยังมีพี่เล็กอยู่^^

ldavoll

Member
คะแนน react
0
จริงครับ
เวลาแบบนี้
ใครจะกล้ามีปัญหากับโจรสลัด
ยิ่งคุณเล็กเป็นผู้บริหารด้วย น่ากลัวสุดๆ

DeletedUser

Guest
ผมอ่านมานานและ บางคนนี่ไม่ได้รู้เรื่องอะไรเลย โม้จังครับ

1xa นี่ เดิมที่เกิดจาก 1point , x , atk คุณไม่สงสัยเหรอ มี1 มีx แล้ว a คืออะไร เหอคนเรา

DeletedUser

Guest
ีuof ของเราก็เกาะกระเเสไปด้วย เฮ้อ เรื่องรบกับ -ass- เพราะเป็นผลพวงของเผ่าไทย ใครอยากมาเป็นกิลสาขาของเราไม่ว่านะครับ เเต่มีข้อเเม้โปรดศึกษารายละเอียดในโปรไฟล์หน้าเผ่า

DeletedUser

Guest
1=1point x=X a=attack ยังไงล่ะ -*-

หรือถ้าผิดอย่างไรขออภัยด้วยพอดีอยากรู้ที่มา 555

DeletedUser

Guest
ถูกแล้วครับ คุณdeltaforce แต่ x = =X= นะครับ ไม่ใช่ x ตัวเดียว

ปล.เคนทะเลาะกันเลยจำได้

บน