ยุคเผ่ามหาอำนาจ

DeletedUser

Guest
ตอบ

-uof-ก็คงจะยืนหยัดสู้ต่อไป(น่าจะเห็นจุดยืนชัวร์ๆอยู่แล้ว)

DeletedUser

Guest
ครับ จุดยืนนี่แหล่ะครับที่จะพาให้เราไปถึงจุดสุดยอดได้
ขอให้รักษาจุดยืนกันไว้นะครับจะได้ไปถึงฝันร่วมกัน สู้ๆ
:d

DeletedUser

Guest
สรุปกิลที่สาขามีความเจริญสูงสุดได้เเก่
1.=1XA= มี =1XA=A เป้นอันดับ 3 เเละ +1XA+ อันดับ 20 -1XA- อันดับ 21 #1XA# อันดับ 22 _1XA_ อันดับ 31 =1XA=C 39 ของเวิรด์
2.UOF มี -UOF- เป็นอันดับ 11 ของเวิรด์
3.-ASS- มี -AND- เป้นอันดับ 15 ของเวิรด์
4.Singes มี SingII อันดับ 33
4.PiratE มี PIRZ-B เป็นอันดับ 38 ของเวิรด์
5.DT กิลหลักอยู่อันดับ 23 เเต่ มีกิล @DT@ อันดับ 9 ของเวิรด์

DeletedUser

Guest
โอโห้มากกว่าผมที่คิดอีก แต่ -ass- มีอีกสาขาหนึ่งนะครับ คือ -asw-(nvd เดิม)

DeletedUser

Guest
หุหุ มีเเต่เก่งๆเนอะ ช่วงนี้เบื่อไม่มีสงคราม อิอิ สงบสุขมาก รัก ประเทศไทย

อยาก ให้เป็นสงครามของประเทศต่อประเทศมากกว่า

เเล้วก็เปิดรับสัก1000 ยูสต่อเผ่าไปเลย

DeletedUser

Guest
สงบสุขหรือครับ พวกผมกำลังรวมเผ่า กำจัดเผ่าบางเผ่าอยู่ครับ ตอนนี้รวมได้แล้วเยอะเหมือนกัน

DeletedUser

Guest
ตอบ

หุหุ มีเเต่เก่งๆเนอะ ช่วงนี้เบื่อไม่มีสงคราม อิอิ สงบสุขมาก รัก ประเทศไทย

อยาก ให้เป็นสงครามของประเทศต่อประเทศมากกว่า

เเล้วก็เปิดรับสัก1000 ยูสต่อเผ่าไปเลย

ยิ่งเยอะยิ่งดูแลยากครับ แยกเผ่าไปแบ่งกันดูแล แต่ก็ต้องใช้คนมีความสามารถเยอะ

100USE ผมว่าเปิดไปก็คงมีไม่ถึง500USEต่อเผ่าหรอกครับเพราะ.net 12 ที่ต่างประเทศทั้งเผ่ามีแค่61คนเอง

ยังรวมเวิลด์ได้เลย^^ เพราะถึงมีเยอะไปแต่ถ้าไม่ร่วมมือกันก็ไม่ไหวอยู่ดีตัวใครตัวมันสุดท้ายศึกมาถึงบ้านตัวเองก็สายละ

DeletedUser

Guest
ลืมไปอีกอย่างคนเก่งๆที่จัดการโปรไฟล์เผ่าสวยๆมันหายากแล้วน่ะ^^

DeletedUser

Guest
ถึงน้ำท่วมบ้าน เพราะน้ำป่่า แต่ก็ยังยิ้มได้เพราะน้ำใจของชาวไทย

บน