วิเคราะเหตุการณ์

สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า

DeletedUser

Guest
เอาปลาห่อฟอย แล้วหากิ่งไม้แห้ง (กา)ก้านไม้แห้งๆ สุมไฟเลยครับ

เพื่อนกันเผากันมันดี อิอิอิ

อิ่มทั้งท้อง อื่มทั้งใจ เอิ๊กๆๆๆๆ

ldavoll

Member
คะแนน react
0
แล้วท่านคิดว่าแพมันทำมาจากอะไรล่ะครับ
บนแพจะหาไม้จากไหนได้ง่ายๆมั่งล่ะท่าน
นอกจากไอ้ที่ใช้ดำรงชีพอยู่

ldavoll

Member
คะแนน react
0
เหล็กอะไรดีล่ะท่าน
มันถึงจะไม่จมน้ำ
แพนะเธอ ไม่ใช่เรือ ที่เป็นเหล็กแล้วจะไม่จม

DeletedUser

Guest
กินข้าวกับเกลือถ้ามันเค็มไม่พอให้ใส่น้ำปลาแท้ลงไปมันจะได้มีตังค์กันบ้าง555

DeletedUser

Guest
สรุปกระทู้นี้ก็ไม่มีคนพูดต่อ เพราะหาอะไรไม่ได้เเล้วใช่ไหมเนี่ย

ldavoll

Member
คะแนน react
0
ตอนแรกมันคุยกันเรื่องอะไรผมยังไม่รู้เลยครับ
จำไม่ค่อยได้ ลืมไปหมดแล้ว
ต้องดูคนตั้งกระทู้ครับ ว่าเป็นเรื่องราวที่สำควรจำมากไหม
เพราะถ้าไม่มีเขา ฟอรั่มคงเงียบเหงา
ดูอย่าง ฟอรั่ม s2 สิ

สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า
บน