ศาลเวิล์ด

DeletedUser

Guest
เผ่าผมแตกต่างับคุณครับ ผมไม่ใช่ ... เหมือนคุณนะครับ

DeletedUser

Guest
555+
ผมไม่รุ้ละเผ่าใคร
เห็นขึ้นแดงไปยึดเมืองให้หมด
ไม่รอคำสั่งใดๆ อิอิ

DeletedUser

Guest
ระวังละกันครับ ไม่ใช่เขาพิมพ์ชื่อเผ่าในการทูตผิด คุณจะซวยเอาครับ อย่างบางเผ่าชื่อคล้ายกันมากครับ

DeletedUser

Guest
ตั้งศาลเวิลด์คงจะต้องไปหาเกมส์ที่เกี่ยวกับศาลยุติธรรมอ่ะครับหรือถ้าไม่ถูกใจแนะนำให้ไปเรียนด้านสงคมแล้วไปเป็นทนายหรือผู้พิพากษาเลยครับ

DeletedUser

Guest
ศาลเวิล์ดผมไม่ต้องกาตั้งแล้วครับ หลังศึกสิ้นปีนี้ จบ ผมจะตั้งองค์กรณ์ขึ้นครับ เพื่อช่วยเหลือผู้เล่นใหม่ ถ้าใครสนใจก็บอกกันได้นะครับ

DeletedUser

Guest
ศาลเวิล์ดผมไม่ต้องกาตั้งแล้วครับ หลังศึกสิ้นปีนี้ จบ ผมจะตั้งองค์กรณ์ขึ้นครับ เพื่อช่วยเหลือผู้เล่นใหม่ ถ้าใครสนใจก็บอกกันได้นะครับ

ใครเขาจะร่วมกับคุณแค่ชื่อคุณยังไม่กล้าเปิดเผย คนไม่มีความจริงใจใครจะกล้าร่วมมือ

DeletedUser

Guest

มาเข้าเผ่าผมไหมคุณ Vongola Family 555+

DeletedUser

Guest
ผมว่าก็ดีนะครับ เป็นตัวชูโรงให้เผ่าดี:d
ทุกคนจะได้ไม่ต้องเหนื่อยตามหา จะได้มีที่อยู่เป็นหลักแหล่งเสียที

elderq

Member
คะแนน react
0

ถ้าจะตั้งองกรณ์หรือจะตั้งอะไรแล้วต้องการสมาชิก บอกผมเลยครับ ผมยินดีเข้าร่วมเป็นคนแรกเลยนะครับ เพราะเท่าที่เห็นมาไม่เคยทำอะไรสำเร็จเลยครับ ผมรอลุ้นจะแสดงความยินดีอยู่นะครับ ^ ^

DeletedUser

Guest
ครับ คุณ elderq ถ้าคุณรอดจากสงครามสิ้นปีได้ ผมจะลองพิจารณาดูครับ

DeletedUser

Guest
ไหมละครับ ผมต้องการปกครองตนเองครับ ผมไมอยากเข้าร่วมเผ่าใดครับ เพราะตอนช่วงเล่นใหม่ๆผมเข้าไปหลายเผ่าแล้ว ผมได้ทั้งวิธีความรู้เคล็ดลับ หลายอย่างมาหมดครับ และอีกอย่าง r.s.a. ผมก่อตั้งขึ้นเพื่อช่วยเหลือคนที่เดือดร้อนครับ ผมไม่ต้องการเป็นเผ่าใครครับ

DeletedUser

Guest
และอีกเรื่องครับ บอกให้สมาชิก 1xa คุณหยุดรุกรานสมาชิกเผ่าผมได้แล้วนะครับ

DeletedUser

Guest
ว้าว

สั่ง 1xa ให้หยุดได้ด้วยหรอเนี่ย

ง่ายดี ๆ

:d

DeletedUser

Guest
โฮะๆ ขงเบ้งนี้ไม่ยอมมาอยู่กับเล่าปี่ จะออกไปเป็นใหญ่เอง
ขอให้ท่านขงเบ้งโชคดีนะครับ

schoolboy

Member
คะแนน react
0
วองโกเล่ นิ่ ยังมีเรื่องให้อ่านสนุกไม่เปลี่ยนเลยหะ ^ ^

elderq

Member
คะแนน react
0
และอีกเรื่องครับ บอกให้สมาชิก 1xa คุณหยุดรุกรานสมาชิกเผ่าผมได้แล้วนะครับ

ตอนแรกกะไม่ยุ่งครับ ชื่อหัวหน้าเผ่ามันเตะตา เอาสะหน่อยดีกว่า ^ ^
เดี๋ยวเค้าลบไอดีไปผมก็หยุดเองละครับ

บน