สารจาก Hel2oKunG

สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า

DeletedUser

Guest
ครับ ถามแล้วครับ อยากให้เขาช่วยสงครามแต่เขาไม่เอาด้วยเลยถามขอเรนแทนแต่รู้สึกว่าจะไม่อยากจะช่วยไม่ใช่เหรอครับ
คุรจะคิดพฤติกรรมผมไม่ดีแล้วประจานก็ตามสบายครับ มันอยู่ที่การกระทำไม่ใช่มานั่งเขียน เพราะเผ่าที่ร่วมตีคุณเขาก้คงรู้อยู่ครับ

ครับ ไพเร็ทขู่เผ่าอื่นว่าไม่เข้าร่วมสงครามกับเค้าจะตีให้แตก

ส่วนคำนี้ของคุณเด็กอมมือมาอ่านยังรู้เลยครับไม่มีเผ่าไหนไปขู่อีกเผ่าให้ร่วมสงครามแบบนี้ได้หรอกครับ ถ้าไปขู่เขาแบบนี้เขาไม่ไปร่วมกับคุรมาตีเราเหรอครับกลายเป็นแย่ไปเลย ที่เขามาร่วมเพราะพฤติกรรมของตัวเองแล้วยังไม่รู้ยังเอาดีเข้าตัวเอาชั่วให้คนอื่น ตั้งแต่ไล่ตีเผ่าอื่นแตกจนเขาหนีไปโลกอื่นแล้วยังเอามาประจานในฟอรั่มเกมตลอด แค่นี้ก้น่าจะรู้ตัวแล้วนะครับ ผมบอกแล้วไงไปสู้ในเกม เกมเขามีระบบอะไรบ้างก็น่าจะรู้ครับ มาชวนทะเลาะจะเกิดให้อะไรดีขึ้นครับ

ผมมีหลักฐานทุกอย่างครับที่เอามาพูด ผมไม่เอามาพูดให้เสียหรอกครับ ถ้าไม่มีหลักฐาน อย่างที่บอกบางคนที่ไม่ชอบไพเร็ทไม่ชอบคุณ bamboo มันก็มี เืรื่องถ้าไม่ช่วยรบแล้วจะไปตีเผ่าเค้านี่เรื่องจริงครับ ^^ จะว่าไปผมก็พูดเรื่องจริงทุกเรื่องครับ

bam000boo วันนี้เวลา 17:41
ทำไมทางเผ่าคุณเลือกรับเฉพาะคนที่เผ่าเราจะตีจังเลยครับ

hel2okung วันนี้เวลา 19:10
กำจะรู้ได้ไงครับ - -

bam000boo วันนี้เวลา 19:14
ก็เห็นๆอยู่เขาอยู่ในพื้นที่46 ซึ่งไกลจากคุณค่อนข้างมาก เขาอยู่ในพื้นทีเราก็ต้องกระทบกระทั้งกันมาก แล้วเราจะยอมให้ผุ้เล่นใหญ่ๆอย่างเขาอยู่ในพื้นทีเราเหรอครับ

อีกอย่างนะครับที่ว่าจะปรึกษาคือ การโจมตีเผ่าbashครับ มีคนไทย4คนเข้าไปร่วมกับเผ่านี้คืออดีตkjtซึ่งผมแกะรอยสายลับที่เขาทิ้งไว้ ในเผ่าผมอยู่ครับ

hel2okung วันนี้เวลา 19:15
อ่อรู้แล้วครับ กรณีคุณชวนใครเข้าเผ่าแล้วเค้าไม่เข้า แล้วเลือกที่จะเข้ากับเรามันขึ้นอยู่กับการตัดสินใจของตัวบุคคลครับ

bam000boo วันนี้เวลา 19:16
อ๋อก้นั้นแหละครับเราก้ไม่เอาไว้อยู่ข้างกายเราหรอกครับ

ส่วนเรื่องขอความช่วยเหลือจากสหภาพ ขอหลักฐานเรื่องผมขอช่วยร่วมตีครับ ถ้ามีก็มีแต่ผมบอกกับสหภาพว่า "ผมไม่ได้จะขอให้ช่วยรบครับ ผมขอเรื่องการเรนเวลาเกิดสงคราม"

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
ผมไม่ชอบเอาใครมาประจานที่นี่ ผมคิดว่าที่นี่ไม่ได้อยู่ในเกมครับ คุณมีหลักฐานก็ไปแสดงให้พันธมิตรคุณดูแล้วก็มาสู้กัน ก็แค่นั้น
นิสัยชอบประจาน เอาหลักฐานคำพูดไปแสดงให้พันธมิตรดูแต่เขาไม่สน ประจานสียามาจนเขาไม่มีในw3แล้ว นี่หล่ะครับ เกมก็คือเกม
ทำไมไม่เอาความคิดไปจัดทัพสู้กันในเกมครับ คุณแค่ต้องการมาระบายก็ตามสบายครับ

DeletedUser

Guest
ผมไม่ชอบเอาใครมาประจานที่นี่ ผมคิดว่าที่นี่ไม่ได้อยู่ในเกมครับ คุณมีหลักฐานก็ไปแสดงให้พันธมิตรคุณดูแล้วก็มาสู้กัน ก็แค่นั้น
นิสัยชอบประจาน เอาหลักฐานคำพูดไปแสดงให้พันธมิตรดูแต่เขาไม่สน ประจานสียามาจนเขาไม่มีในw3แล้ว นี่หล่ะครับ เกมก็คือเกม
ทำไมไม่เอาความคิดไปจัดทัพสู้กันในเกมครับ คุณแค่ต้องการมาระบายก็ตามสบายครับ

ประจาน? เปล่าครับ นี่คือหลักฐานความจริงครับ
ส่วนผมไม่ได้มาระบาย ผมมาเพื่อจบสงครามที่คุณก่อขึ้นและกำลังทำให้ลูกเผ่า Cz เสียหายจำนวนมาก ผมเป็นตัวแทนมาจบศึกทั้งหมดโดยการดวลกัน 1 : 1 กับคุณถ้าคุณตกลงรับคำท้าก็บอกเลยครับ ถ้าไม่กล้าก็ไม่เป็นไร ^^

DeletedUser

Guest
พึ่งเคยเห็นกระทู้... รอดูต่อครับ

ผมเห็นอับดุลไม่รู้หลายเรื่องนะครับ แชร์คำประกาศยังไงก็ไม่รู้เรื่อง ผู้มีอำนาจว่ายังไงดำเนินหรือยังก็ไม่ค่อยรู้เรื่อง
แต่เมืองไหนคนตีไป 3 หนแล้ว ทำไมรู้ได้นะ - -u

พวกที่ประจานคนอื่นก็ชอบอ้างว่าเพราะเรื่องมันเป็นความจริงทั้งนั้นล่ะครับ ผมเคยเจอมาบ่อยแล้ว ไม่ใช่ที่นี่

ใช่เรื่องมันเป็นความจริง แต่การประจารคือการ นำเรื่องที่ไม่สมควรพูดในที่สาธารณชนมาประกาศเพื่อสร้างความอับอายให้กับผู้ใดผู้หนึ่ง

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
หือ? Cz ข่มขู่ใครให้เข้าร่วมครับ เข้าใจผิดแล้วล่ะ

โอเคครับ ผมจะได้ไปบอกเพื่อนผมให้ ว่าเขาเข้าใจผิด เรื่องที่ cz ขู่ผู้เล่นอื่นเข้าเผ่า

พร้อมบอกด้วย ว่าไอ้คนที่หนีไป cz ก็ไม่ได้โดนขู่เช่นกัน - -

คุณในฐานะตัวแทน cz พูดเองนะครับ

DeletedUser

Guest
บอกไปสิบรอบแล้ว ผมไม่โง่พอครับ ที่จะไปรับคำท้าถ้าผมรับคำท้าก็โง่สิครับ เกมนี้เขาเล่นเป็นทีมครับมีระบบเผ่า อีกอย่างก็บอกแล้ว
ผมมันประเภทชอบนั่งวางแผนรบครับ ช่วงสงครามผมไม่ไว้ใจศัตรูอยู่แล้ว อยาก1ต่อ1ไปเล่นเกมชกมวยครับ

ไปตอบกระทู้เรื่องพันธมิตร สหภาพก็เยอะ ตอบคนอื่นได้แต่ตอบโจทย์ตัวเองไม่ได้เหรอครับ

DeletedUser

Guest
พึ่งเคยเห็นกระทู้... รอดูต่อครับ

ผมเห็นอับดุลไม่รู้หลายเรื่องนะครับ แชร์คำประกาศยังไงก็ไม่รู้เรื่อง ผู้มีอำนาจว่ายังไงดำเนินหรือยังก็ไม่ค่อยรู้เรื่อง
แต่เมืองไหนคนตีไป 3 หนแล้ว ทำไมรู้ได้นะ - -u

พวกที่ประจานคนอื่นก็ชอบอ้างว่าเพราะเรื่องมันเป็นความจริงทั้งนั้นล่ะครับ ผมเคยเจอมาบ่อยแล้ว ไม่ใช่ที่นี่

ใช่เรื่องมันเป็นความจริง แต่การประจารคือการ นำเรื่องที่ไม่สมควรพูดในที่สาธารณชนมาประกาศเพื่อสร้างความอับอายให้กับผู้ใดผู้หนึ่ง

ผมมีหน้าที่ทางการทูตให้เผ่า Cz ครับเพราะเป็นคนที่ออนเกือบ 24 ชม. แต่เรื่องฟอรั่มผมไม่สันทัดครับไ่ม่ใช่หน้าที่ผมด้วยที่จะแอดใครเข้าฟอรั่มเผ่าหรือแชร์คำประกาศผมไม่ได้มีตำแหน่งอะไรใหญ่โตในเผ่าครับ :D

DeletedUser

Guest
โอเคครับ ผมจะได้ไปบอกเพื่อนผมให้ ว่าเขาเข้าใจผิด เรื่องที่ cz ขู่ผู้เล่นอื่นเข้าเผ่า

พร้อมบอกด้วย ว่าไอ้คนที่หนีไป cz ก็ไม่ได้โดนขู่เช่นกัน - -

คุณในฐานะตัวแทน cz พูดเองนะครับ

อย่างที่บอกครับ igm มาผมจะเอาคำพูดของคุณ yuri ให้ดู ^^

DeletedUser

Guest

Forum Tribalwars > เวิลด์ > เวิลด์ 1 > [W1] การเมืองและการพูดคุยทั่วไป

ผมเข้าใจอะไรผิดหรือเปล่าครับ คือจริงๆคนเรานิสัยยังไง กล้าทำก็ต้องไม่อายที่จะรับครับ

DeletedUser

Guest
Forum Tribalwars > เวิลด์ > เวิลด์ 1 > [W1] การเมืองการพูดคุยทั่วไป และปัญหาระหว่างเผ่า

จะให้ผมโควทอีกร้อยรอบก็ได้นะครับ

จะให้ผมอีดิทอีกร้อยรอบก็ได้นะครับ

DeletedUser

Guest
นั่นล่ะนะ...ฝีปาก ก็ต้องปะทะกันที่ฝีปาก

การเมือง อย่างเช่นการอภิปรายในสภา ข้อตกลง และมติระหว่างเผ่า

การพูดคุยทั่วไป

ผมไม่เห็นมีตรงไหน อธิบายถึง การส่งข้อความส่วนตัว แลกเปลี่ยนกันเลยครับ
ว่าแต่ สนใจประเด็นนี้เป็นพิเศษเลยนะครับ ผมว่าเก็บแรงไว้เถียงกับคุณ bam000boo ดีกว่ามั้งครับ

ผมก็แซวไปเฉียดๆ นั่นแหละครับ ถ้าไปสะกิดโดนอะไรก็เป็นเหตุสุดวิสัยจริงๆ ;)

DeletedUser

Guest
สงสัย ผมจะพูดกำกวม ทำให้คุณเข้าใจผิด เอาเป็นว่า เรื่องคุณ yuri ที่มีปัญหาอะไรนั่น ผมไม่เกี่ยวด้วย

แต่ที่ผมอยากจะบอกก็คือ เพื่อนของผม โดนคนของ CZ ข่มขู่อยู่

ว่าหากไม่เข้าร่วม ก็จะตีให้แตก แล้วยึดเมือง ผมจึงอยากทราบว่ามันเป็นนโยบายของ CZ หรือไม่ แค่นั้นครับ ที่ผมต้องการคำตอบ (ส่วนเรื่องอื่นๆ ผมไม่รู้รายละเอียด ก็ขอดูอยู่ห่างๆแล้วกัน ไม่แสดงความเห็นอื่นใด)

DeletedUser

Guest
สงสัย ผมจะพูดกำกวม ทำให้คุณเข้าใจผิด เอาเป็นว่า เรื่องคุณ yuri ที่มีปัญหาอะไรนั่น ผมไม่เกี่ยวด้วย

แต่ที่ผมอยากจะบอกก็คือ เพื่อนของผม โดนคนของ CZ ข่มขู่อยู่

ว่าหากไม่เข้าร่วม ก็จะตีให้แตก แล้วยึดเมือง ผมจึงอยากทราบว่ามันเป็นนโยบายของ CZ หรือไม่ แค่นั้นครับ ที่ผมต้องการคำตอบ (ส่วนเรื่องอื่นๆ ผมไม่รู้รายละเอียด ก็ขอดูอยู่ห่างๆแล้วกัน ไม่แสดงความเห็นอื่นใด)

เรื่องแบบนี้ควรมีข้อความนั้นๆ มาอ้างอิง ด้วยครับ

DeletedUser

Guest

ขอข้อมูลด้วยครับ ว่าใครครับ คือคุณอ้างถึงว่าคุณอ่านข้อความกระทู้นี้แล้วมีข้อความว่า Cz มีนโยบายข่มขู่ผู้เล่นเข้าเผ่าไม่งั้นจะตีให้แตก ซึ่งมันไม่มี และตอนนี้คุณมาบอกเพื่อนคุณ ผมเลยอยากทราบว่าใครข่มขู่ใครให้เข้าเผ่าครับ

DeletedUser

Guest
พันธมิตรทั้งหลายที่ร่วมตีczไปอ่านในฟอรั่มร่วมนะครับ ผมเขียนหลักฐานให้แล้วครับ

DeletedUser

Guest
ผมไม่ได้หมายถึงข้อความที่อยู่ในกระทู้นี้ครับ

ผมหมายถึงเพื่อนของผม ได้รับข้อความจากคนของเผ่าคุณที่อยู่ใกล้ๆ ว่าถ้าหากไม่ออกจากเผ่า ก็จะตีให้แตก แล้วยึดเมือง

ซึ่งเรื่องนี้ มันเป็นเรื่องปกติ แต่กลับมีการยื่นข้อเสนอ ว่าให้มาอยู่เผ่า cz มาด้วยนี่สิครับ แถมสมาชิกบางคนในเผ่าที่เพื่อนผมอยู่ ก็ออกจากเผ่า ไปร่วมกับ cz แล้วซะด้วย ผมแค่อยากรู้ว่า การขู่ว่าจะตี แล้วให้สมาชิกเผ่าอื่นออกจากเผ่าของตัวเอง แล้วมาร่วมกับ cz เป็นนโยบายเผ่าหรือไม่ แค่นั้นครับ หรือสมาชิกดำเนินการกันเอง

DeletedUser

Guest
เก็บหมึกไว้สู้ในเกมดีกว่าไหมครับคุณอับดุล พันธมิตรทั้งหมดได้รับหลักฐานยืนยันแล้วครับ และถ้าผมขู่พันธมิตรเพื่อเข้าร่วมสงครามก็มาแสดงได้เลยครับ เพราะคุณชอบแสดงในนี้อยู่แล้วนี่ครับ :d:d แต่ผมไม่ชอบ ผมชอบเล่นในเกมครับ

สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า
บน