สารจาก Hel2oKunG

สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า

DeletedUser

Guest
ก็แล้วแต่ทุกท่านจะคิดครับ คุณอับดุลก็เล่นเกมสงครามและก็เป็นผู้ตอบกระทู้มากมายในเกมนี้ ผมจะชักชวนพันธมิตรตีคุณหรือยังไงก้เรื่องของผม และถ้าคิดว่าผมข่มขู่uofก้ไปถามหัวหน้าเขาได้ครับ ผมข่มขู่คุณโบ้ได้เหรอครับ และคนอย่างคุณโบ้ไม่ยอมให้ผมข่มขู่หรอกครับ เขาอายุก็มากกว่าผม43แล้ว ผู้ใหญ่กว่าผมมาก ส่วนน้องแจ๊ดเขาส่งเรนไปให้คุณเมด ผมก็แค่ตำหนิผ่านหัวหน้าเผ่าเขาไป ไปถามเจ้าตัวเขาดีๆครับ คุณพูดในข้อความเก่า ต่างกรรมต่างวาระ คุณไม่รู้เรื่องเผ่าอิสระแต่คุณมาพูดก้แล้วแต่คุณครับ เป็นนิสัยของคุณที่ชอบสร้างภาพ ผมไม่มีปัญหาครับ ผมเล่นในเกมสงครามครับ สงครามที่ใช้กองทัพในเกม

คำพูดระหว่างผมกับสมาชิก เซ็นเซอร์ คนนึงที่สนิดกัน...

เซ็นเซอร์ วันนี้เวลา 22:33
มาชวนจิงๆๆคับ เหตุเกิดตั้งแต่สมาชิกเผ่าผมไปรับคนเข้าเผ่า ต่อมาก้อรู้ว่าหนีสงครามมา เผ่าวันพีซก้อมาบอกให้ไล่คนนั้นออก และยังมีที่ค่อยช่วยเหลือฝั่งตรงข้ามของวันพีซ คอยส่งเรนไปให้แต่ก้อเจอตอเพราะวันพีซยึดเมืองได้ก่อนถึงรู้ว่าสมาชิกเผ่า คอยส่งเรนให้ ก่อนหน้านี้ที่รับคนเข้าเผ่า วันพีซก้อบอกว่าถ้าไม่ไล่คนนั้นออก เค้าจะประกาศสงครามกะเผ่าผมเลย ตอนนี้เลยต้องยอมจำใจช่วย แต่ทวีปที่ระบุให้ตี cz ไม่มีทวีป 44 ผมยัง งงเลย แม่ทัพผมบอกว่าเผ่าผมให้ตีทวีป 34 มั้ง แต่ไม่แน่ใจเท่าไหร่ ที่ทวีป 35 หัวหน้าเผ่าตั้งอยู่ก้อถูกเมืองของสมาชิก วันพีซ ล้อมหมดเลยถ้าโดนตีคงตายหมดอ่ะ ผมเลยคุยกะคุณก่อน เรื่องเป็นไงก้อยังไม่ตกลงกันเลย

เซ็นเซอร์ วันนี้เวลา 22:22
พอดีไม่ค่อยสะดวกเล่น t_t
มีอะไรจดหมายมาก่อนเลยคับ

เซ็นเซอร์ วันนี้เวลา 21:45
มีเมลมั้ย คุยในเมลดีกว่าน่ะ เร็วดี ตอนนี้ผมก้อประชุมในเผ่าเหมือนกัน เลยอยากคุยกะนายด้วยอ่ะ

เซ็นเซอร์ วันนี้เวลา 20:10
ได้ข่าวว่า วันพีซมาชวน เซ็นเซอร์ ตี cz หรอ
จริงเท็จอย่างไรครับ? พอบอกได้ป่ืาวหวา

มันไม่พอหรอครับ มีอีกหลายคนนะครับ ที่ส่งมาบอกว่าคุณบีบให้เค้าร่วมสงคราม ส่วนผมสร้างภาพหรือไม่เหล่าสหภาพพันธมิตรรู้กันดีครับ ^^

DeletedUser

Guest
ขอให้เพื่อนๆทั้งหลาย เข้าใจนะครับ ปล่อยให้พล่ามไป ขอจบแล้วกัน พันธมิตรสู้ๆ สนุกสนานต่อไป UOF NVD WAR SOT ตีต่อไป
.สยาม. 1PoINT =X= ไม่เกี่ยว หุหุหุ UOF ขอโทษนะครับที่ผมข่มขู่ :eek: คุณแจ๊ด พี่โบ้ ขอโทษจริงๆครับ ที่ผมยังคุยเอ็มกับคุณเมื่อเช้า
นี่เลย ขอโทษจริงๆครับ ขอโทษคุณอับดุลจริงๆครับ แต่ผมพอใจชวนสมาชิกและเผ่าอื่นตีCz มีความสุขครับ ผมเสแสร่งสร้างภาพตอแหลไม่เป็น
เชิญตามสบายเลยครับ คุณอับดุล พล่ามต่อไป ผมบอกแล้วไงผมผิดทุกอย่างก็ได้ แล้วแต่คุณจะคิดแล้วกัน :D:D:D

DeletedUser

Guest
ขอให้เพื่อนๆทั้งหลาย เข้าใจนะครับ ปล่อยให้พล่ามไป ขอจบแล้วกัน พันธมิตรสู้ๆ สนุกสนานต่อไป UOF NVD WAR SOT ตีต่อไป
.สยาม. 1PoINT =X= ไม่เกี่ยว หุหุหุ UOF ขอโทษนะครับที่ผมข่มขู่ :eek: คุณแจ๊ด พี่โบ้ ขอโทษจริงๆครับ ที่ผมยังคุยเอ็มกับคุณเมื่อเช้า
นี่เลย ขอโทษจริงๆครับ ขอโทษคุณอับดุลจริงๆครับ แต่ผมพอใจชวนสมาชิกและเผ่าอื่นตีCz มีความสุขครับ ผมเสแสร่งสร้างภาพตอแหลไม่เป็น
เชิญตามสบายเลยครับ คุณอับดุล พล่ามต่อไป ผมบอกแล้วไงผมผิดทุกอย่างก็ได้ แล้วแต่คุณจะคิดแล้วกัน :D:D:D

เค้าไม่เรียกคุณ สร้างภาพตอแหลไม่เป็น แต่เค้าเรียกแบบนี้ว่าเป็นสันดานครับ :eek::eek::eek:

DeletedUser

Guest
ผมว่าปลดพัณแล้วตีกันมัวเลยดีกว่าสนุกกว่าแยะ

DeletedUser

Guest
ตกลงคุณจะหลบใต้กระโปรงลูกน้องและพันธมิตรใช่ป่ะครับ ไม่กล้า 1 : 1 ใจเสาะจริงๆครับ นึกว่าจะเก่งเหมือนปาก ที่แท้ก็ปากกล้าขาสั่น :d

Nicepass

คะแนน react
0
w1ดูวุ่นวายดีน๊ะค่ะ

อยากให้w2วุ่นวายแบบนี้บ้างจัง ^^

Bergkamp

คะแนน react
0
ขอให้เพื่อนๆทั้งหลาย เข้าใจนะครับ ปล่อยให้พล่ามไป ขอจบแล้วกัน พันธมิตรสู้ๆ สนุกสนานต่อไป uof nvd war sot ตีต่อไป
.สยาม. 1point =x= ไม่เกี่ยว หุหุหุ uof ขอโทษนะครับที่ผมข่มขู่ :eek: คุณแจ๊ด พี่โบ้ ขอโทษจริงๆครับ ที่ผมยังคุยเอ็มกับคุณเมื่อเช้า
นี่เลย ขอโทษจริงๆครับ ขอโทษคุณอับดุลจริงๆครับ แต่ผมพอใจชวนสมาชิกและเผ่าอื่นตีcz มีความสุขครับ ผมเสแสร่งสร้างภาพตอแหลไม่เป็น
เชิญตามสบายเลยครับ คุณอับดุล พล่ามต่อไป ผมบอกแล้วไงผมผิดทุกอย่างก็ได้ แล้วแต่คุณจะคิดแล้วกัน :d:d:d

ตลกดีอ่ะ...เรียกร้องให้เพื่อนๆตีใหญ่เลย...แต่ตัวเองไม่กล้า

สถานการณ์พลิกกลับแล้วนะครับ...พวกที่มาตีกระเด็นไปหลายรายแล้ว

cz ไม่ได้อ่อนแออย่างที่คิดหรอกครับ

DeletedUser

Guest
ผมว่านี่เป็นเรื่องของเผ่า 2 เผ่า

จากที่เคยบอกว่า CZ กะ PiratE เผ่าเราจะไม่ยุ่งนะงับ
ถ้าเป็น CZ กับ อื่นๆที่ไม่ใช่พันธมิตรเรา ไม่เกี่ยวนะครับ

คุณมะหมูทูต -Ass- ออกมาบอกเองนะครับ เรื่องสองเผ่า -Ass- ไม่ยุ่งแต่ถ้าเผ่าอื่นที่มารุม Cz แล้วล่ะก็ ^^

schoolboy

Member
คะแนน react
0
- -* ผ่านมา มีชื่อเผ่าผม ผ่านไปด้วย 555+ เพราะฉะนั้น ผมขอผ่านต่อไปละกัน

ldavoll

Member
คะแนน react
0
ปล่อยผ่านไปได้หรอครับท่าน schoolboy
กิลที่ท่านสร้างเชียวนา

เขาอุตส่ากล่าวถึง
ปล่อยผ่านไปง่ายๆอย่างนี้เลยหรอ

สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า
บน