เผ่าใดอยากกำจัดcz บ้างครับ

• ผู้เริ่มกระทู้ Vongola Family
  • เริ่มวันที่
สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า

DeletedUser

Guest
ผมว่าทุกคนควรจะร่วมมือกันได้แล้วนะครับ ตอนนี้เผ่าผมเองถูกดึงไปเกี่ยวสงครามอีกแล้วครับท่าน ปัญหาหนึ่งหมดไปปัญหาหนึ่งตามมา

ตั้งเผ่า-ขยายเผ่า-ทำสงคราม-การทูต-ทำสงคราม(กำลังจะเกิด)

คราวนี้ผมว่าผมอาจจะไม่รอดแน่เลย สงครามครั้งที่ใหญ่ที่สุดกำลังจะเกิดขึ้น

ldavoll

Member
คะแนน react
0
ปล่อยกระทู้นี้ตกไปเถอะครับ
Cz เขาจบไปแล้ว ยุบกิลไปแล้ว
สมควรที่จะให้เกียรติเขาบ้าง
คนก่อเรื่องก็หายไปแล้ว
อย่างน้อย เขาก็เคยเป็นเผ่าที่ทรงอำนาจเผ่านึงในเวิลด์

ผมก็ไม่แน่ใจเหมือนกันว่า
ถ้าไม่มีมือที่ 3 Cz จะจบไวขนาดนี้หรือเปล่า

DeletedUser

Guest
ตอนนี้ cz ก็ได้จบลงแล้ว โดยบทสรุปคือ ทำสงครามกับเครือnato จนเสียกำลังไปมาก และถูก 1xa เขาโจมตีจนจบสิ้น ทางnato เองก็ล่มและยอมเป็นพวก 1xa ไปแล้ว ตอนนี้

kidtibode

Member
คะแนน react
0
ตอนนี้ cz ก็ได้จบลงแล้ว โดยบทสรุปคือ ทำสงครามกับเครือnato จนเสียกำลังไปมาก และถูก 1xa เขาโจมตีจนจบสิ้น ทางnato เองก็ล่มและยอมเป็นพวก 1xa ไปแล้ว ตอนนี้

เฮ้ย นาย ปัญญาอ่อนหรอคับ ไปเอาข่าวทมี่ไหน cz ตีกับน่าโต้จนแตก บ้าป่าว เลิกปัญญาอ่อนได้ละ อายุเท่าไรเนี้ย อ่านแล้วจับใจความซะมั่งหลายคนเค้าตอบในกระทู้ด่าแบบอ้อมๆแล้วยังทำตัว บับฟาโร่อีก

DeletedUser

Guest
หรือครับ ผมไม่ยักรู้นะว่าผมปัญญาอ่อน แต่ไม่เป็นไรครับ ผมไม่ถือหรอกครับว่าใครจะว่าผมยังไง

DeletedUser

Guest
เฮ้ย นาย ปัญญาอ่อนหรอคับ ไปเอาข่าวทมี่ไหน cz ตีกับน่าโต้จนแตก บ้าป่าว เลิกปัญญาอ่อนได้ละ อายุเท่าไรเนี้ย อ่านแล้วจับใจความซะมั่งหลายคนเค้าตอบในกระทู้ด่าแบบอ้อมๆแล้วยังทำตัว บับฟาโร่อีก

+1 = kidtibode

5555+

DeletedUser

Guest

แล้วไพเรทไม่ได้ตีกับ Cz หรอกหรอ เขาถึงมายอมแพ้กับไพเรทอ่ะ
ข่าวมั่วๆ พูดมั่วๆ ตั้งใจรึป่าวนิ - -*

DeletedUser

Guest

ใครบอกnato จบสิ้นไปเอามาจากไหนครับ แล้ว cz กับ nato ตีกันตอนไหนผมอยู่ในเผ่ายังไม่รู้เลย
คุณไปเอามาจากไหน

DeletedUser

Guest
ผมจะตอบคำถามให้หมดเลยละกันครับ
เรื่องที่1 ที่บอก pirate ไม่รบกับ CZ หรือครับ
ทางคุณ Bam เขาบอกว่าพักรบอยู่ครับ
เรื่องที่2 ที่คุณ oak8520 บอก
ผมก็ขอถามกลับนะครับ ว่าคุณอยู่เผ่าไหน คุณเป็น 1XA ที่มาจาก nato ไม่ใช่หรือครับ

Nato
ประกอบด้วย
NT_WA
NT_WB
NT_WC
NT_WS
NT_F/B
NT_F+B
NT_FlB

---------------------------------------
NT_WA
NT_WB
2 เผ่านี้ยังไม่โดนอะไรมาก

NT_WC ประกาศเป็นอิสระ ต่อNATO เปลี่ยนชื่อเป็น N.Z.
และประกาศสงครามกับกับ 1XA ทุกเผ่า

NT_WS มีคนอยู่ 2คน

NT_FB ทั้ง 3เผ่า
รวมเป็นส่วนหนึ่งของ 1XA หมดแล้ว
แล้วอย่างนี้เข้าให้เรียกว่าอะไรครับ ถ้าไม่ล่ม ก็คงเรียกว่า สลายตัวกันหมดครับ
จากNATO ที่มีอยู่ 7เผ่า เหลืออยู่ 2เผ่า กับอีกเผ่าที่มี 2คย
ตัวคุณ oak 8520 ถ้าให้ผมเดา ผมว่าคุณสังกัด NT_FB เดิมครับ
แต่สงสัยคุณคงไม่รู้เรื่องอะไรเลยมั่งว่า NATO เขาล่มกันแล้ว

DeletedUser

Guest
หากเราชนะ เราจะได้แทบจะทุกอย่างจากผู้แพ้ แต่หากเราแพ้เราจะแทบต้องสูญเสียทุกอย่างให้ผู้ชนะ

DeletedUser

Guest
คำพูดที่ผมบอกไปสามารถนำไปใช้ได้ทั้งในเกมส์ และ ชีวิตจริงครับ

(ดูอย่างเสื้อแดงกับรัฐบาลละกัน)

DeletedUser

Guest
โอ้ว สวยงาม เดี๋ยวขอพี่โทนี่ปิดกระทู้ดีกว่าไหมเวลาคุยอะไรเราก็น่าจะคุยอะไรที่สร้างสรรค์กว่านี้

ตั้งกระทู้ใหม่ว่าสงครามโลกเวิลด์1ดีกว่าไหม ^^

DeletedUser

Guest
ส่งต่อข้อความหยาบคายมันก็ผิดนะครับ ไม่สมควรโพสครับ เดี๋ยวจะเป็นความผิดได้ครับ :):)

DeletedUser

Guest
จะตีกันทำไมครับ เนี่ย เดี่ยว 1xa มายึดหมดก็จบซิครับ คุณยังจำไม่ได้หรือไงว่าสงครามgg.cz กับ nt_wc สุดท้ายเป็นไงครับ 1xa เข้ามาแจมตอนจบ ซะเรียบร้อยหมดเลย นี้คุณยังคิดจะทะเลาะกันอีกหรือครับ ตอนนี้ 1xa คงเตรียมทัพใหญ่ตีเผ่าที่เหลือหมดแล้วมั่งครับ

และผมจะบอกให้อีกเรื่องหนึ่งว่าในที่นี่มีคนของ 1xa อยู่ด้วย แต่ผมขอไม่บอกว่าเป็นใครครับ

DeletedUser

Guest
จะตีกันทำไมครับ เนี่ย เดี่ยว 1xa มายึดหมดก็จบซิครับ คุณยังจำไม่ได้หรือไงว่าสงครามgg.cz กับ nt_wc สุดท้ายเป็นไงครับ 1xa เข้ามาแจมตอนจบ ซะเรียบร้อยหมดเลย นี้คุณยังคิดจะทะเลาะกันอีกหรือครับ ตอนนี้ 1xa คงเตรียมทัพใหญ่ตีเผ่าที่เหลือหมดแล้วมั่งครับ

และผมจะบอกให้อีกเรื่องหนึ่งว่าในที่นี่มีคนของ 1xa อยู่ด้วย แต่ผมขอไม่บอกว่าเป็นใครครับ

นี่เป็นฟอรั่มสาธารณะครับ มีทุกเผ่าครับ ไม่เห็นแปลกเลยครับ:):)

DeletedUser

Guest
ถูกต้องคือคุณพูดแล้วสื่อความหมายยังไม่ชัดเจนนะคุณหรึ่ง จะพูดจะพิมพ์อะไรขอชัดๆให้มันตรงๆอย่าอ้อมผมคิดตามคุณไม่ทัน 555

ไอที่บอกว่าเป็นคนของ1xaอยู่ด้วย เราก็รู้ว่าต้องมี เพราะนี่มีทุกเผ่ามารวมกัน ใช่ไหม

สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า
บน