เผ่าใดอยากกำจัดcz บ้างครับ

• ผู้เริ่มกระทู้ Vongola Family
  • เริ่มวันที่
สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า

DeletedUser

Guest
แล้วเรื่องที่ผมขอทางจดหมายจะได้ไหมเนี่ย(มัวแต่กระหาย)

DeletedUser

Guest
อ้อ ติดต่อทางทูตเผ่าเขาเลยครับ ผมไม่มีอำนาจไปบีบหรือแทรกแซงเขาได้ ถึงเขาจะเล็กกว่าแต่ผมก็เคารพพวกเขา

อะไรที่อยู่ไม่เกี่ยวกับในเผ่า-uof-ผมไม่มีอำนาจอะไรไปตัดสินใจหรอกครับ ถึงจะอยู่ใน-uof-ก็เถอะ ต้องขอความเห็นจากทุกฝ่ายอยู่ดี

DeletedUser

Guest
อ้อ ติดต่อทางทูตเผ่าเขาเลยครับ ผมไม่มีอำนาจไปบีบหรือแทรกแซงเขาได้ ถึงเขาจะเล็กกว่าแต่ผมก็เคารพพวกเขา

อะไรที่อยู่ไม่เกี่ยวกับในเผ่า-uof-ผมไม่มีอำนาจอะไรไปตัดสินใจหรอกครับ ถึงจะอยู่ใน-uof-ก็เถอะ ต้องขอความเห็นจากทุกฝ่ายอยู่ดี

ดีมากครับ ตอนนี้พี่ชักเบื่อเเล้วเอาไปเลย พี่ยกสิทธิืฐานะทางการทูตให้สนใจใหม่เอ่ยตำเเหน่งผ.อ.ฝ่ายบริหารทั่วไป

DeletedUser

Guest
ไม่หรอกครับพี่ปอนดื์ งานมันเยอะน่ะ^^

เห็นคนอื่นทำล่ะเหนื่อยรอคอยสั่งแผนแล้วให้เขาปฏิบัติดีกว่า

นั่งบริหารดีกว่า555

DeletedUser

Guest
เผ่าคุณนี้งานเยอะจริงๆนะครับ เผ่าผมนี้สงบมากๆ มีสงครามก็นิดเดียว และส่วนใหญ่เป็นสงครามเย็น แค่สงครามไปหนุนเขาแค่นั้น

DeletedUser

Guest
โฮ่ๆชอบเป็นสหรัฐกะโซเวียตเหรอครับหนุนหลังพันธมิตรให้รบกัน หรือ "เสี้ยมเขาควายให้ชนกัน" ระวังเจอเองจะลำบากนะครับ

ผมอ่ะเก่งนะเรื่องวางหมากเนี่ย^^

DeletedUser

Guest
ก็ผมใช้ชื่อเผ่าคล้ายรัสเซียนี่ครับ
แต่ไม่ตรงตัว และอาศัยอยู่ในk ทางตะวันตกเฉียงใต้ ครับ
ใบ้ให้แล้วนะ ไปหากันเอาเอง มีไม่กี่คนหรอกที่รู้
ตอนนี้คงมี 9คนได้มั่งครับ

kidtibode

Member
คะแนน react
0
ก็ผมใช้ชื่อเผ่าคล้ายรัสเซียนี่ครับ
แต่ไม่ตรงตัว และอาศัยอยู่ในk ทางตะวันตกเฉียงใต้ ครับ
ใบ้ให้แล้วนะ ไปหากันเอาเอง มีไม่กี่คนหรอกที่รู้
ตอนนี้คงมี 9คนได้มั่งครับ

ไม่มีใครเค้าอยากรู้หรอก ให้คุณค่าตัวเองสูงไปป่าว ปัญญาอ่อน

DeletedUser

Guest
R.s.a. เผ่าคุณนี่จะเป็นทั้งสหรัฐกับโซเวียตในเวลาเดียวกันเลยเหรอ

เจ๋งจริงๆ

DeletedUser

Guest
ตอนนี้ผมก็คงจะเปิดเผย ผมชื่อ Siam knight
เผ่า R.s.a. ครับ

DeletedUser

Guest
ไม่ผิดตัวหรอกครับ^^

รับประกันได้เลย

schoolboy

Member
คะแนน react
0
555+ ไกล จังคับ

ความพยายามของคุณนี่สูงจริงๆ คิดจะโอบล้อมเผ่าต่างๆ ^ ^ ผมละเชื่อคุณเลย ถ้าคุณทำได้ปลาก็คงไปกินดาวบนท้องฟ้าได้ล่ะคับ

Zipcom

คะแนน react
0
ใช่จริงรึป่าวเนี่ย เผ่านี้พอมีคนที่มีัคะแนน น่้ากิน อยู่ด้วย แต่ ไกล เกิน กินแถวบ้านก่อนดีกว่า

DeletedUser

Guest
เรื่องล้อมแล้วตีมันก็ใช้ครับผมก็อยากจะทำแต่มันลำบาก เมืองผมตอนนี้ก็ลำบากเรื่องการสร้างทหารอยู่ต้องใช้เหล็กมหาศาลเลยในการสร้างทหารม้านมากมาย

เรื่องที่ผมปิดเผยไปนั่น ผมรับรองเป็นความจริง เพราะผมถือคติไม่ทำให้คนอื่นเดือดร้อนเพราะผมเด็ดขาดในกรณีนี้นะ ถ้ากรณีอื่นผมอาจจะละเมิดกฎนี้ได้ ส่วนCZ ผมคงไม่ไปตีแล้ว เพราะตอนนี้CZ จะล่มจมอยู่แล้ว ส่วน1XA ก็เรื่องของเขาผมไม่เกี่ยวกับเขา และเขาก็ไม่เกี่ยวกับผม ส่วนสหภาพที่ผมอยู่ก็workดี
ถ้าใครอยากเข้าร่วมเครือจักรภพก็บอกกันได้นะครับ ผมจะได้ชวนให้

DeletedUser

Guest
ขอเตือนด้วยความหวังดีว่าถ้าจะกินลูกเผ่าผมที่คะแนนสูง อย่าไปกินครับ ผมยังไม่รู้เลยเขามีทหารเท่าไหร่ แต่คงมากกว่าผมซะด้วยซำ และถ้าจะให้เผ่าผมร่วมสงคราม ผมขอบอกว่าผมไม่ร่วมสงครามใดๆทั้งสิ้นที่ไม่ได้ประโยชน์และไม่เกี่ยวกับเผ่าครับ

uddy

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
มากมาย

เกมส์สงครมก็ยืดเยื้อ มากมายเลยน่ะครับ

กระทบกับหลายเผ่าทีเดียว

สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า
บน