เผ่าไหน น่าเกรงขามที่สุด ถ้าเป็นการสู้กันแบบ " ตัวต่อตัว "

• ผู้เริ่มกระทู้ saaa
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
1xaมาแรงหรอครับ
ผมเห็นในฟอรั่มแอสที่ร่วมมือกับพันธมิตร
เอารายงานยึดเมืองมาโชกันทุกวัน
สหพันโค่น1xaก่อตัวมาแล้วนะครับ
หลายสิบเผ่าแล้วด้วย มีแต่เผ่าใหญ่ๆทั้งนั้น
สายพวกคุณไม่รายงานบ้างหรือไงครับ

ผมก็จิ๊ก 1xa มาสองเมืองครับลำบากเอาการอยู่แต่ก็หนุกดีครับ เดี๋ยวอีกหน่อยจะค่อยๆไล่ยึดให้หมดเลย..หุๆ

sb55688

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
ความโหด ความสวยไม่รู้แต่เพื่อน ผม บอกนิสัยดี เเละ ใจดี ;)

นิสัยดี ใจดี สงสัยผมต้องคิดใหม่สะละ
ทัพมาทำไมเยอะแยะ ผมยอมแล้ว

ยินดีต้อนรับทัพทหารทุกหน่วย
:eek::eek::eek::p:p:p:p:eek::eek::D:D

สักวันผมจะดีพอ

DeletedUser

Guest
-

สงสัย หน่อยข่าวผม ผิดพลาด

ฮ่าๆๆๆ

สงสัยเขาดีแต่กับคนในเผ่า :eek:

kissme616

คะแนน react
0
jame032za

jame032za

เก่า #239 เมื่อวานนี้, 21:52 ไปบนสุด ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความเดิม
อ้างอิง:
ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kissme616 อ่านข้อความ
ความพร้อมในการเล่น เวลาในการเล่น โปรแกรมช่วยเล่น
อื่นๆเยอะแยะ ทุกเผ่าทำได้มันก็น่ากลัวหมดแหละ 1-1
ของจริง
วันเด็กเที่ยวมารึยัง เอ่ย!

^^
____

กะรอพานายไปเนี่ยแหละ - -'' ชอบเล่นลูกโป่งไม๊
อะเรานะ เด๋วเป่าให้เล่งงง อิอิ

sb55688

คะแนน react
0
ใครๆมาเกิด k96หรอ ขอพิกัดหน่อยสิเด่วผมหาคนไปช่วยเกิดใหม่อีกรอบนึง ยินดีที่ท่านได้รางวัล

ผู้ตกเป็นเหยื่อ
ถูกเข้ายึดครองหมู่บ้านภายในสัปดาห์แรกหลังความคุ้มครองผู้เล่นใหม่สิ้นสุดลง!

อิอิอิ

DeletedUser

Guest
- -

ใครๆมาเกิด k96หรอ ขอพิกัดหน่อยสิเด่วผมหาคนไปช่วยเกิดใหม่อีกรอบนึง ยินดีที่ท่านได้รางวัล

ผู้ตกเป็นเหยื่อ
ถูกเข้ายึดครองหมู่บ้านภายในสัปดาห์แรกหลังความคุ้มครองผู้เล่นใหม่สิ้นสุดลง!

อิอิอิ

อะจึ๋ย :eek::eek:

kissme616

คะแนน react
0
เหอๆ

เหอๆ เกบได้กะแค่ kissme อะแหละจ้ะ
งุงิ กะคะแนนน้อยเก่งกันจังเลย แมนที่ซุ้ดด

devildemon

Member
คะแนน react
0
คะแนน เยอะๆ
พวกผม ก้ยึดกัน จนคะแนนน้อย

ก้มีมากไปนะครับ - -

DeletedUser

Guest
คนที่เป็นผู้ชายทั้งแท่ง เค้าไม่พูดจาจีบปากจีบคอ กระแหนะกระแหน ครับ

DeletedUser

Guest
คนที่เป็นผู้ชายทั้งแท่ง เค้าไม่พูดจาจีบปากจีบคอ กระแหนะกระแหน ครับ

tribalwars มีฉบับ สามก๊ก แล้ว น่าจะมีฉบับ นารูโตะ บ้างน่ะ 555+

ว่าแต่ใครคือ แสงอุษา และ เหล่าพันธมิตร นินจาล่ะ

DeletedUser

Guest
สกล กี่องศาเนี่ย หน๊าว จิ๊บ ห๋า เลยยย

DeletedUser

Guest
เออ คุณ sb55688 อยู่เผ่า dhm หรือครับ แต่เดิมผมจำได้ว่าคุณอยู่ 1XA ไม่ใช่หรือครับ(หรือว่าเป็นสายให้กับเผ่าไหนะครับ)

sb55688

คะแนน react
0
เออ คุณ sb55688 อยู่เผ่า dhm หรือครับ แต่เดิมผมจำได้ว่าคุณอยู่ 1XA ไม่ใช่หรือครับ(หรือว่าเป็นสายให้กับเผ่าไหนะครับ)

แล้วผม ....อยู่สาขาไหนละ คนนี้ก็มั่ว ได้ใจ

ผมเล่นมา....จะปีแล้ว

ย้ายมาแค่ 3-4เผ่าม้างที่ผมจำได้
เผ่าแรก .....ผมจำไม่ได้ นานแล้ว
เผ่า ที่2 ที่ผม อยู่ ยมทูต
เผ่าที่3 Des.
เผ่าที่4 Tg_h ปัจจุบัน DHM.๖

อ้อ ผมเป็นสายให้กับใครหรอครับ เอาSIS ไปดูเลยมะครับ ครับ

ผมก็เกียจจะเล่นมานานแล้ว

หาคนมาช่วย ตีทุกเมืองผมแตกไม่ได้สักกะที มีแต่ตีจนเค้ากดเลิกเล่น อ้า

ผมว๊อน สงครามจร้า

sb55688

คะแนน react
0
หาก ไม่มี ความจริง ผมอาจจะ ฟ้องร้องเรียน ค่าเสียหายให้ นะครับ

คุณจะกล่าวอะไรขอให้เป็นเรื่องจริงด้วยนะครับ

ผมไม่ตลกกับคุณด้วย

มีสมอง ในการเล่นด้วยนะครับ

พิมไม่คิด อาจะติดคุกได้

DeletedUser

Guest
ท่านว่องของเรา โดนซะแล้วฮ๋าๆๆๆๆๆๆๆๆ

บน