เผ่าไหน น่าเกรงขามที่สุด ถ้าเป็นการสู้กันแบบ " ตัวต่อตัว "

• ผู้เริ่มกระทู้ saaa
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
อยู่ได้ไงไอดีตัวเองก็ลบไปแล้ว :mad:

ถ้าอยู่ก็คงได้แต่นั่งสวมไอดีคนอื่น :rolleyes:

sb55688

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
ผมไม่อยากจะพิมเท่าไร หากไม่เอาชื่อผม มาอ้างว่า เป็น สปายให้เผ่านู้น เผ่านี้

ผมละเบื่อพวกเก่งแต่พิม............. เทพแห่งคีร์บรอด เทพแห่งการพิม หรือเรียกง่ายๆว่า....เกรียนไทยนั้นเอง

หยุดโม้แล้วทำอะไรให้เป็นชิ้นอันเถอะ กระทู้มันรก ขอแบบมีสาระบ้างได้เปล่า...

เมื่อไรจะ ทำลายเกิน 5ล้านสักทีหว้า..........ขาดอีกนิดนึง ถึงฝันแล้ว

DeletedUser

Guest
ผมต้องขอโทษก้วยครับ ที่ผมบอกว่า sb55688 ว่าเป็น สายลับ(ผมแค่ถามเฉย ยังไม่ได้บอกว่าคุณเป็น(อย่ากินปูนร้องท้องครับ (ใครทำอะไรไว้ก็รู้กันอยู่นะครับ)) ยังไงผมต้องขอโทษด้วยละกันครับ)

sb55688

คะแนน react
0
เออ คุณ sb55688 อยู่เผ่า dhm หรือครับ แต่เดิมผมจำได้ว่าคุณอยู่ 1XA ไม่ใช่หรือครับ(หรือว่าเป็นสายให้กับเผ่าไหนะครับ)

ผมกินปูร้อนท้องตรงส่วนไหน .............. ดูการตั้งคำถามสิ
จะไม่ให้ผม....โมโหแบบเลือดขึ้นหน้าได้อย่างไร

ตกลงใครเป็นคนผิดละ....................เทพ??????
สักวันผมจะดีพอ

DeletedUser

Guest
ผมแค่ถามครับ มีคำพูดไหนที่บอกว่าคุณเป็นสายครับ

sb55688

คะแนน react
0
อันนี้ต้อง ให้เอาข้อกฏหมาย ไปนั่งอ่านสะแล้ว ม้าง คำว่า...หรือว่า เป็นการกล่าวหา นะคับ ในเชิงการใช่พูดคุย ในชั้นศาล

ไปหา ข้อ กฏหมาย อ่านสะม้างนะ อย่ามั่วแต่เล่นแต่เกม......สมองจะได้เจริญเติบโตไปเสมอๆกัน

ในชั้นศาลไม่มีคำแบบนี้ ไม่เคยเห็นหรือได้ฟัง มีแต่ใช่หรือไม่ใช่แค่นั้น
ผมถือว่าครั้งนี้ผมอภัยให้ได้ แต่ครั้งต่อไปหวังว่าคงจะไม่ใช่ชื่อผม ในการพิมแบบนี้ไม่งั้นผมจะดำเนินคดีตามกฏหมาย ให้ดู
ข้อหาดูหมิ่น...........ติดคุกไม่น้อย นะครับ เสียทั้งเวลาเสียทั้งอนาคตสรุปเสีย......ทุกอย่าง
ถือว่า สิทธิส่วนบุคคล ผมยินดีให้ตรวจสอบทุกเมื่อทุกเวลา
ผมไม่ชอบให้ใครมาเล่นลิ้น เอาชื่อหรือชื่อเกมมาเล่น (ผมเสียหายนะครับ)
แล้วตรงฟอรั่ม ถึงจะเป็นที่สาธารณะ ก็ตามแต่
ถือว่าผม ใช่สิทธิประโยชน ส่วนตัวของตัวกระผม เอง
คำเตือน หากไม่มั่นใจ........อย่าได้กล่าววาจาพาดพิงถึงคนอื่นๆๆๆๆ มิฉะนั้น อาจติดคุกได้เสมอกล้าทำต้องกล้ารับผิดชอบด้วย

สักวันผมจะดีพอ
สิน sb55688 อดีต คือเรื่องราวที่ผ่านเลยไป................ไม่เคยคิดจะลืมเลือน ให้มันกลายเป็นเรื่องราวที่เจ็บแล้วฉ่ำ เป็นคำเตือนในหัวสมอง

DeletedUser

Guest
ไม่รุนะเนี่ยว่ามีคนยุ ม ต้นเหมือนกันเลย
ผม ม.2 เอง

DeletedUser

Guest
- -

นี่เป็นมุขขำๆของ 1XA หรือเปล่าครับ
ผมขอเขาทำ Nap ตั้งแต่ ปลายเดือยธันวาคม 2553 เขาบอกว่าปีใหม่ ผมก็รอมาจนครบ พอผมถามอีกเขาบอกให้รอ ไปถึงวันที่ 10ม.ค.54 พอครบก็บอกให้รอไปอีก 18ม.ค.54 นี้ก็ครบแล้ว ไม่รู้เขาจะทำไมเนี่ย ถามไปแล้วยังไม่ตอบเลย
เผ่าอื่นผมไปขอทำ 3-4วัน ก็เรียบร้อย ไม่รู้เป็นมุขหรือเปล่าครับ

(ในเวิล์ด4 นะครับ)

ไม่ต้องละคัฟ

เรามาฆ่ากันดีกว่า :uaxe::uaxe::uaxe:

DeletedUser

Guest
หรือครับ เห็นเพื่อนผมในเผ่าคุณบอกว่า พวกคุณกะจะเล่นผมอยู่นี่ครับ

DeletedUser

Guest
--

อันนี้ ผมกะมิรุ้นะคัฟ เพราะผม คุยแค่กับทูต

เหนเผ่าเอาเผ่าไหนขึ้นแดง

ก็ต้องทำตามหน้าที่ละคัฟ

จุดแดงไม่ได้มีไว้ดูมีไว้ลบออกจากแผนที่

DeletedUser

Guest
แต่ผมชอบเปลี่ยนจากศัตรูมาเป็นมิตรมากกว่านะครับ เพราะการจะครองเวิล์ดได้นั่นเราต้องมีเพือนที่ไว้ใจได้ และสหายที่พร้อมจะช่วยเหลือครับ

DeletedUser

Guest
- -

แต่ผมชอบเปลี่ยนจากศัตรูมาเป็นมิตรมากกว่านะครับ เพราะการจะครองเวิล์ดได้นั่นเราต้องมีเพือนที่ไว้ใจได้ และสหายที่พร้อมจะช่วยเหลือครับ

มันก็ใช่ครับ

แต่สักวันคนที่เราไว้ใจที่สุดอาจจะเป็นคนที่ทรยศเราก็ได้

ความแน่นอนคือความไม่แน่นอน

DeletedUser

Guest
ครับ ผมเจอมาแล้ว เพื่อนทรยศเพื่อนนะครับ แต่ถ้าเรายอมที่จะเสียสละตัวเองเพื่อเพื่อน เพื่อนก็จะยอมเสียสละตัวเองเพื่อเราได้เช่นกันครับ

DeletedUser

Guest
- -

ครับ ผมเจอมาแล้ว เพื่อนทรยศเพื่อนนะครับ แต่ถ้าเรายอมที่จะเสียสละตัวเองเพื่อเพื่อน เพื่อนก็จะยอมเสียสละตัวเองเพื่อเราได้เช่นกันครับ

ใช้ไม่ได้กับเกมหรอก

บน