เผ่าไหน น่าเกรงขามที่สุด ถ้าเป็นการสู้กันแบบ " ตัวต่อตัว "

• ผู้เริ่มกระทู้ saaa
  • เริ่มวันที่

sb55688

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
ช่วยพิจารณา ตัวเองด้วยนะครับ คุณ ว่อง

เป็นถึงระดับสมาชิก รุ่นใหญ่ กล่าวอะไรออกมาไม่มีความจริง

ผมเสียหายนะครับ
ผมรอคำขอโทษ สักคำนึง ยังไม่เคยเจอ.............

ผมก็มีวุฒิภาวะ-อายุ...พอสมควร
กล่าวแบบนี้ ผมขอบอกว่า แรง

รอคำขอโทษ.......หากรู้สำนึกผิด

ผมยินดีให้อภัย......
หากไม่ขอโทษ พิจารณาตัวของท่านเองด้วยสมควร ที่จะเป็นสมาชิกรุ่นใหญ่อีกต่อไปหรือปล่าว

สิน เจ้าของไอดี sb55688 เพื่อนๆๆในเผ่า ให้ฉายา ตัวแรงของเผ่า(สิน บ้าพลัง) หรืออะไรก็ตาม

เล่นเพื่อได้รับชัยชนะ

สักวันผมจะดีพอ

DeletedUser

Guest
ขุดบ่อยๆ ก็ได้เป็น สมาชิกรุ่นใหญ่แล้ว

DeletedUser

Guest
ครับ มันไม่มีอะไรเกี่ยวกับผม ผมเลยไม่ค่อยตอบนะครับ
จะว่าผม ก็ว่าไปครับ แต่ถ้าผมจะทำอะไรในเกมส์ก็อย่าว่ากันละกันครับ

DeletedUser

Guest
นี่เป็นมุขขำๆของ 1XA หรือเปล่าครับ
ผมขอเขาทำ Nap ตั้งแต่ ปลายเดือยธันวาคม 2553 เขาบอกว่าปีใหม่ ผมก็รอมาจนครบ พอผมถามอีกเขาบอกให้รอ ไปถึงวันที่ 10ม.ค.54 พอครบก็บอกให้รอไปอีก 18ม.ค.54 นี้ก็ครบแล้ว ไม่รู้เขาจะทำไมเนี่ย ถามไปแล้วยังไม่ตอบเลย
เผ่าอื่นผมไปขอทำ 3-4วัน ก็เรียบร้อย ไม่รู้เป็นมุขหรือเปล่าครับ

(ในเวิล์ด4 นะครับ)

Sixth

คะแนน react
0
ครับ มันไม่มีอะไรเกี่ยวกับผม ผมเลยไม่ค่อยตอบนะครับ
จะว่าผม ก็ว่าไปครับ แต่ถ้าผมจะทำอะไรในเกมส์ก็อย่าว่ากันละกันครับ

คุณสิน จะเอาอะไรกับ เด็กน้อย อยากมีบทบาทออกสู่โลกใหญ่ละครับ

แหมเอาจริงๆก็เห็นแค่ลมจาก แป้นพิมพ์ ผมยังไม่เห็นคุณ วอง ทำอะไรได้เลยนะครับ

หรือผมพูดผิดนะ

จะเอาอะไรกับเด็ก ม.2

DeletedUser

Guest
ครับ ผมอาจจะยังทำไม่ได้ในตอนนี้ แต่ในอนาคตใครละครับที่จะคาดได้
และอีกเรื่องครับ ผมอยู่ ม.3 ครับ
ผมชื่อเล่น ว่า 1 ด้วยครับ ไม่ใช่ เด็กน้อย

---------------------------------------------------
อนาคตเป็นสิ่งไม่แน่นอน อะไรก็เกิดขึ้นได้

DeletedUser

Guest
ครับ ผมอาจจะยังทำไม่ได้ในตอนนี้ แต่ในอนาคตใครละครับที่จะคาดได้
และอีกเรื่องครับ ผมอยู่ ม.3 ครับ
ผมชื่อเล่น ว่า 1 ด้วยครับ ไม่ใช่ เด็กน้อย

---------------------------------------------------
อนาคตเป็นสิ่งไม่แน่นอน อะไรก็เกิดขึ้นได้

ให้ผมเดาได้ไหมคับ ว่า น้องมองมาเลย์เซีย มีไอดี อยู่เผ่าไหน ในเวิล 1

DeletedUser

Guest
ครับ ผมบอกตรงๆก็ได้ครับ ว่าผมมีไอดีอยู่ในเวิล์ด1 อยู่ใกล้คุณ sb55688 ซะด้วยสิครับ ที่เหลือไปหากันเอาเองนะครับ

sb55688

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
ผม คงไม่ความตามหา พวกฝัน ลมแล้งๆๆหรอกนะครับ

หากมั่นใจ ส่งทหารมาเลย แล้ว บอก นี้ คือไอดีคุณว่อง แล้วทัพผม สายตี เกือบทุกหลังจะไป หาทันที

ผมชอบ คนจริงไม่ช่ายพวก ดีแต่ พิม

นี้หรือเกรียนแห่งไทรบัส.........ดีแต่พิม หากไม่มั่นใจ อย่า ทะลึ่งมาเล่นกับผม
ขออภัยผม เป็นคนตรงไปตรงมา ชอบคือชอบ เกียจคือเกียจ รักคือรัก

สิน ตัวแรง แห่ง dhm.๖
สักวันผมจะดีพอ

แก้ไขล่าสุด:

DeletedUser

Guest
บางครั้งเด็กเกรียนก้เข้าใจยาก แล้วที่คุณวองบอกว่าทำอะไรในเกมอย่ามาว่ากัน รบกวนทำให้ดูซักครั้งหน่อยได้มั้ยครับ จะขอบพระคุณมาก

DeletedUser

Guest
เด๋วน้อง วอง ก็ใช้ไม้เดิมอีก..."ยังไม่ถึงเวลา เด๋วก็รู้เอง"

;)

DeletedUser

Guest
พวกพี่ๆ ก็ใจเย็นๆน่ะครับ อย่าเสียอารมณ์กับเด็กน้อยเพ้อฝันมากนัก

เด๋วเราจะถูกหาว่าเกรียนซ่ะเอง ;)

Sixth

คะแนน react
0
จะ ม.2 รึ ม.3 ดูจากการใช้ภาษา มันก็คือเด็กน้อยล่ะครับ คุณวอง

เด็กน้อยที่ชอบ รีบอน ><

หากยังพูดว่าอนาคตอยู่ ถ้าดูแล้ว อนาคต คุณคง นั่งเล่นในเวิล อื่น มาแล้ว

มาใช้ล้มแป้นพิมพ์กับ เวิล 1

ก็ย้ำคำเดิม

อย่าดีแต่พูดครับ ถ้าจะทำก็ทำมาเลย

พวกผม น่ะนะ รอคุณอยู่แล้ว

แต่ผมพิมพ์ออกมาเพราะ 2-3 เดือน ผมเห็นแต่คำพูดสวยหรู ของคุณ แต่ไม่เห็นคุณจะทำอะไรได้เลยนะครับ

รึว่าไม่จริงครับ

DeletedUser

Guest
คนที่อยู่รอดจนจบเวิลด์อาจเป็นซุปเปอร์วองก็ได้
แบบว่าถึงเล่นไม่เก่งแต่ความทนสุดยอด อะไรประมาณนั้น
สู้ๆ
:cool:

บน