เผ่าไหน น่าเกรงขามที่สุด ถ้าเป็นการสู้กันแบบ " ตัวต่อตัว "

• ผู้เริ่มกระทู้ saaa
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
- -

ไปนอนละ

เพลีย ชิ หาย

แมนเว้ย

ใครด่าผมวิปริตทางเพศต่อยปากแตกเลย :uaxe:

nutsuna

Member
คะแนน react
0
โอ้ๆๆๆน้องส้ม..พี่ใจดีนะครับน้องส้มมาม่ะไปโดดสะพานกัน หุหุ โดดสะพานอาบน้ำ....เหมือนสมัยก่อนโน้น(อย่างนี้เขาก็รุ้สิเนี้ยว่าโบราณแล้ว)

DeletedUser

Guest
โอ้ๆๆๆน้องส้ม..พี่ใจดีนะครับน้องส้มมาม่ะไปโดดสะพานกัน หุหุ โดดสะพานอาบน้ำ....เหมือนสมัยก่อนโน้น(อย่างนี้เขาก็รุ้สิเนี้ยว่าโบราณแล้ว)

ออกหื่นๆนะครับ

nutsuna

Member
คะแนน react
0
ตรงไหนหื่นหว่า ผมไม่เคยหื่นนะ ก็แค่โดดสะพานอาบน้ำ มันหื่นตรงไหนหว่า ใส่เสื้อผ้าเล่นน้ำนี้หื่นเหรอครับ แล้วถ้าไปดูว่ายน้ำที่สระว่ายน้ำไม่หื่นกว่าเหรอ จิงไม(ผมไม่เคยไป ผมบ้านนอก)

DeletedUser

Guest
ตรงไหนหื่นหว่า ผมไม่เคยหื่นนะ ก็แค่โดดสะพานอาบน้ำ มันหื่นตรงไหนหว่า ใส่เสื้อผ้าเล่นน้ำนี้หื่นเหรอครับ แล้วถ้าไปดูว่ายน้ำที่สระว่ายน้ำไม่หื่นกว่าเหรอ จิงไม(ผมไม่เคยไป ผมบ้านนอก)

อย่างนี้ก็ต้องใส่ผ้าถุง แล้วก็ตีโป่งด้วยป่ะ อิอิอิ

DeletedUser

Guest
- -

ตื่นเช้ามาอาบน้ำ ไป รร. เลิกเรียนกลับบ้านนอน

ตกดื่น หา เดินเล่น

ชีวิตผมมีแค่นี้ละ

DeletedUser

Guest
ใช่ตีโป่งด้วย คิดถึงสมัยก่อนจิงๆๆเลย ตีโป่งอาบน้ำเนี้ย มุดๆน้ำสบายๆเลย55555

พี่ถ้ามุดๆๆๆ นี่มุดดีๆๆนะ ระวังมุดพลาดแล้วเจออะไรล่ะ อิอิอิ

DeletedUser

Guest
- -

เอ่อนี้ GPS กับ ASS เปนเผ่าพี่น้องกันหรอ

ตัวย่อ เหมือนกันอะ :confused:

DeletedUser

Guest
คุยกันไป คุยกันมา ได้เป็นแฟนกันจิงล่ะ 2 คนนี้

บน