เผ่าไหน น่าเกรงขามที่สุด ถ้าเป็นการสู้กันแบบ " ตัวต่อตัว "

• ผู้เริ่มกระทู้ saaa
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
หรือครับ มันอาจจะยากครับ แต่ผมจะลองทำดู ถึงจะมี เปอร์เซนตที่จะทำสำเร็จ แค่ 0.0001 ก็เถอะครับ

DeletedUser

Guest
- -

ฝันลมแล้งๆ

เชื่อตัวเราเองดีที่สุด

DeletedUser

Guest
นั่นนะสิ แต่ผมกะ i3loodx ไม่หักหลังกันหรอก

DeletedUser

Guest
หรอ แม็ก พุ่งนี้ หลังเซเว่นปิดเจอกัน 555+

Sixth

คะแนน react
0
กัง

จัง

ผมว่าคุณ วอง เลิก เหอะครับ เห็นได้แต่งสัยใหญ่แบ้พูด

ผมว่าคุณไป ยิ่งใหญ่ใน เวิล 4 เถอะ [ ไม่เคยไป สงสัยใหญแล้วมั้ง]

เวิล 1 ไม่มีที่ให้สำหรับ คนที่ได้แต่พิมไปวันๆ แบบคุณหรอกครับ

อาจจะมีนะครับ ถ้าคุณเริ่มเล่น

รึว่า สวม id คนอื่น โดยไม่ได้เล่นเอง จาก 0

DeletedUser

Guest
อย่าว่าแต่เวิล 1 เลย เวิล 4 อ่ะ
จะรอดไม่เนี่ย สงครามมีทุก ทวีป

solutiona

คะแนน react
0
คติธรรมคำสอน ของ หลวงปู่ทวด

พูดมากเสียมาก พูดน้อยเสียน้อย ไม่พูดไม่เสีย นิ่งเสียโพธิสัตว์
ละได้ย่อมสงบ
ทุกสิ่งทุกอย่างในโลกนี้ ล้วนแต่เคลื่อนที่ไปสู่ความเป็นอนิจจัง ทุกขัง อนัตตา
ทุกอย่างในโลกนี้ เคลื่อนไปสู่การสลายตัวทั้งสิ้น ไม่ยึด ไม่ทุกข์ ไม่สุข ละได้ย่อมสงบ
เพราะฉะนั้น เราจงนิ่งเพื่อดูคนที่พูดเยอะเข้าไว้ เรารู้เขา เขาไม่รู้เรา รบร้อยครั้ง ชนะร้อยครั้ง

DeletedUser

Guest
- -

ใช่ๆๆๆ

แต่ผม รบกี่ครั้งก็แพ้ตลอด

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
ไม่ค่อยได้เข้ามาเล่นเลย ได้ข่าวว่า มีสหภาพโหดๆ เพิ่มขึ้นมาเรื่อยๆอ่า

แล้ว 1xa กับ ass ยังคงรบกันอีกไหมอ่า

DeletedUser

Guest
ไม่รู้ข่าวจิงหรือข่าวลือ ได้ข่าวว่า singes กำลังจะพ่ายแพ้ แก่ DHM หรอ

แล้ว ASS ฟื้นขึ้นมาได้ยังไงอ่า เห็นขึ้นมาอันดับ 2 ล่ะ

อ้อ อีกเผ่า SC~M~O จะร่วมกับ DHM หรอ

ใครทราบเรื่อง ช่วยบอกหน่อยคับ ว่ายังไงบ้าง

DeletedUser

Guest
- -

ผม มิรู้ไรเลย

เท่าที่สังเกต

sing ก็ เฉยๆ นิครับ

เเละ -ASS ได้ รวมกับพันมั่งครับ

พูดมาอาจจะมั่วก็ได้นะ เปนข่าว เหมือนกันๆ :confused:

DIFZA

Member
คะแนน react
0
ไม่รู้ข่าวจิงหรือข่าวลือ ได้ข่าวว่า singes กำลังจะพ่ายแพ้ แก่ dhm หรอ

แล้ว ass ฟื้นขึ้นมาได้ยังไงอ่า เห็นขึ้นมาอันดับ 2 ล่ะ

อ้อ อีกเผ่า sc~m~o จะร่วมกับ dhm หรอ

ใครทราบเรื่อง ช่วยบอกหน่อยคับ ว่ายังไงบ้าง

ไม่ได้แพ้ครับ
และตอนนี้มีเผ่า sc~m~o immor awe.tt ร่วมรบด้วยครับ

sb55688

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
ไม่ได้แพ้ครับ
และตอนนี้มีเผ่า sc~m~o immor awe.tt ร่วมรบด้วยครับ

ยินดีที่ได้ทำสงครามกับเผ่าท่านครับ บารอนขาโหดแห่ง สหภาพSing

บน