เผ่าไหน น่าเกรงขามที่สุด ถ้าเป็นการสู้กันแบบ " ตัวต่อตัว "

• ผู้เริ่มกระทู้ saaa
  • เริ่มวันที่

DIFZA

Member
คะแนน react
0
ยินดีที่ได้ทำสงครามกับเผ่าท่านครับ บารอนขาโหดแห่ง สหภาพSing

เช่นกันครับ บารอนจอมทุบ

sb55688

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
ไงต้องขอ ขอบคุณนะครับ ที่ ช่วยโปรโมท สหภาพที่ ผมอยู่
พิมไม่เก่งเจอกันใน สงครามดีกว่านะ ครับ

sb55688

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
เช่นกันครับ บารอนจอมทุบ

ผมไม่ใช่ สายทุบ ไม่เชื่อลองสอบถาม คนในสหภาพSing และสหภาพ awe.
ในทวีป84 ทวีป94 ดูเอาเองว่าใคร กันแน่สายทุบ

ตั้งแต่เปิดสงครามมาผมยังไม่ได้ทำอะไรเลย เพราะมันห่างไกลความเจริญเยอะเลยได้แค่ฝ่ายที่ติดตามชม

nutsuna

Member
คะแนน react
0
สรุปสถานการณ์สงครามในตอนนี้(จากที่ได้ข้อมูลจากหลายๆท่านในกระทู้)
โซนเหนือ
1.สงครามระหว่างสหภาพ1XA ทำสงครามกับ สหภาพ ASS+สหภาพGPS และเหล่าพันธมิตรที่น่ารักของASSคือGTO~UF
1XAโดนรุมครับ ช่วยด้วยครับ!!!!!!
2.สงครามระหว่างสหภาพSDA ทำสงครามกับ o[WF]oและMS~13%
ไม่รู้ข้อมูลได้มาถูกไมนะ
โซนใต้
สงครามระหว่างสหภาพDHM ทำสงครามกับ สหภาพ singes+sc~m~o+ immor+ awe.tt
ข้อมูลถูกหรือป่าวครับ ถ้าไม่ถูกยังไงมาแก้ไขกันนะครับ

ปล. ด้วยความคิดอันน้อยนิดวิเคราะห์ได้ว่า.....เก่งกันทุกคนเลย ยกเว้นผมคนเดียวอ่อนแอที่สุดแล้ว

ขอบคุณที่มานั่งอ่านที่ผมบ่นนะครับ

DeletedUser

Guest
- -

เผ่า ผม ติด top ด้วย แหะ

บุกดงเลย เรา :eek:

o[WF]o

DeletedUser

Guest
ว่าไปนั่น ไม่รู้ผิดตรงไหนของ dhm รอผู้เกี่ยวข้องมาแก้ไข>,<

DeletedUser

Guest
สรุปสถานการณ์สงครามในตอนนี้(จากที่ได้ข้อมูลจากหลายๆท่านในกระทู้)
โซนเหนือ
1.สงครามระหว่างสหภาพ1XA ทำสงครามกับ สหภาพ ASS+สหภาพGPS และเหล่าพันธมิตรที่น่ารักของASSคือGTO~UF
1XAโดนรุมครับ ช่วยด้วยครับ!!!!!!
2.สงครามระหว่างสหภาพSDA ทำสงครามกับ o[WF]oและMS~13%
ไม่รู้ข้อมูลได้มาถูกไมนะ
โซนใต้
สงครามระหว่างสหภาพDHM ทำสงครามกับ สหภาพ singes+sc~m~o+ immor+ awe.tt
ข้อมูลถูกหรือป่าวครับ ถ้าไม่ถูกยังไงมาแก้ไขกันนะครับ

ปล. ด้วยความคิดอันน้อยนิดวิเคราะห์ได้ว่า.....เก่งกันทุกคนเลย ยกเว้นผมคนเดียวอ่อนแอที่สุดแล้ว

ขอบคุณที่มานั่งอ่านที่ผมบ่นนะครับ

Confirm ข้อ1 ครับ เยอะมากๆๆๆ แดงดงเลย 5555

DeletedUser

Guest
อยู่ตอนล่างคนเดียว เหงาๆๆๆๆๆๆๆ

ไม่รู้ว่าจะโดนคุณเด่... เอาพวกมารุมวันไหนเลย

DeletedUser

Guest
แสดงว่าคุณก็บริโภคกระเทยอยู่หรอ ??? อิอิอิ

nutsuna

Member
คะแนน react
0
นู๋ส้มเขาไม่บริโภคกระเทย..เขาบริโภค...

ช่วงนี้ช่วง...ขาดแคลนการดูแล ใครสนใจติดต่อไปที่ชื่อน้องส้มได้เลยค่ะ

หุหุ

DeletedUser

Guest
นู๋ส้มเขาไม่บริโภคกระเทย..เขาบริโภค...

ช่วงนี้ช่วง...ขาดแคลนการดูแล ใครสนใจติดต่อไปที่ชื่อน้องส้มได้เลยค่ะ

หุหุ

ใช้คำว่าขาดแคลนอันนั้นก็เกินไป หุหุหุ เชอะ งอนแล้วจำไว้เลย

DeletedUser

Guest
- -

เดียวนี้โลกมันยังไงไม่รู้
ผู้หญิงอยากเป็นผู้ชาย
ผู้ชายอยากเป็นผู้หญิง

น่ากัว :eek:

บน