ไว้อาลัยให้กับการจากไปของคุณ Peace

DeletedUser

Guest
ครับ ผมก็ว่าเราเลิกคุยเรื่อง 2012 หรืออาวุธนิวเครียล์ดีกว่าครับ ไปคุยที่อื่นกันดีกว่า

DeletedUser

Guest
เหอะๆ ตามคำทำนายของชาวมายัน(อีกเช่นเคย)อีกไม่กี่ปีนับจากนี้จะมีอาวุธเลเซอร์เกิดขึ้นซึ่งร้ายแรงกว่าอาวุธนิวเคลียร์มากมายหลายเท่าตัวนัก

คิดดูสิครับแค่ตอนสงครามโลกครั้งที่2 u.s.a.ทิ้งปรมาณูลงเกาะฮิโรชิมา ย่อยยับเกือบหายไปเลย

เลเซอร์ร้ายแรงกว่าหลายเท่าตัวมีอานุภาพเจาะเข้าทุกอย่าง อันตรายเลยล่ะงานนี้555

noobankja

คะแนน react
0

DeletedUser

Guest
มนุษย์ต่างดาว มีจริงรึเปล่าครับ ผมว่าน่าจะมีนะ ขนาดโลกยังมี เเสดงว่าในจักรวาลต้องมีอีกเเน่

DeletedUser

Guest
ครับ นิวเครียล์ ถือเป็นอาวุธที่ร้ายแรงที่สุดในโลก ถ้าเอามาใช้ในสงครามโลกครั้งที่3(ถ้าเกิดขึ้น) โลกก็คงปั่นป่วนไปหมด

สงครามโลกครั้งที่ 3 ถ้าจะเกิดก็เกิดจากสาเหตุที่สิ่งอุปโภคบริโภคขาดเเคลน
ส่วนมหาอำนาจที่ก่อสงคราม น่าจะ อเมริกา เเละจีน หรือไม่ก็ เรียซัส

DeletedUser

Guest
เรื่องต่อจากนี้ ผมจะขอไปตั้งกระทู้ใหม่ที่ชื่อ วิเคราะเหตุการณ์ครับ เพราะกระทู้นี้ขอให้ไว้อาลัยแก่คุณpeace เท่านั้นครับ

DeletedUser

Guest
ผมว่าจะคุยกับมนุษย์ต่างดาวให้มารับผมกับครอบครัวไปอยู่ด้วยก่อนครับ ก่อนทำลายโลกครับ แต่ก่อนถึงเวลานั้นอีก 2 ปี หากิ๊กไปพลางๆก่อน:d:d:d

DeletedUser

Guest
รับทราบครับ ขอให้กลับมาอีกครั้งเถอะครับ

schoolboy

Member
คะแนน react
0
มนุษต่างดาว กับมนุษโลก แตกต่างกันตรงไหนคับ ^ ^

ภาษา .... วิสัยทัศ .... กิริยา ..... หรือ สำนึก.... ^o^

ล้อเล่นน๊าค๊าบ แบบว่า ว่าง ๆ ไม่มีอะไรทำ

DeletedUser

Guest
มนุษต่างดาว กับมนุษโลก แตกต่างกันตรงไหนคับ ^ ^

ภาษา .... วิสัยทัศ .... กิริยา ..... หรือ สำนึก.... ^o^

ล้อเล่นน๊าค๊าบ แบบว่า ว่าง ๆ ไม่มีอะไรทำ

ไม่รู้สิครับ ไม่เคยเห็น เคยแต่ดูหนัง ผมว่ามันคงเก่งช่วงนี้ยิ่งกำลังติดตามดูben10ตามลูกอยู่ :):)

DeletedUser

Guest
จริงแล้วปี2012นั้นไม่ใช่ชาวมายาทำนายว่าโลกจะถูกทำลายสักหน่อย แต่ปฏิทินของเขาสิ้นสุดแค่นั้นไม่ได้ทำต่อ เพราะชาวมายาล่มสลายไปก่อนหน้าแล้วต่างหาก
เขาคงแค่ทำไว้ล่วงหน้าแบบปฏิทินร้อยปีบ้านเราเท่านั้นละ แล้วคนเขียนบทหนังคงเอามาเล่นส่วนพวกบ้าจี้ก็เชื่อไปต่างๆนานาๆ ตัวอย่างก็อย่างตอนปี2พันไง
ทำนายว่าโลกจะแตกมั้งอะไรต่อมิอะไรจะเกิดแล้วเป็นไงละ ไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลย อย่าคิดมากอะไรถ้าจะเกิดมันก็ต้องเกิดใช่ว่าโลกแตกแล้วเราจะรอดซะที่ไหน

DeletedUser

Guest
เขาทำไปถึง 2050 เลยนะครับ เขาไม่ได้จบแค่ 2012 ผมคิดว่าเขาคงรู้ว่าจะเกิด2012 เขาคงหนีออกไปที่อื่นแล้วละครับ แล้วสภาพอเมริกากลางที่เขาอยู่ก็มีจุดที่แปลก คือ สามเหลี่ยมเมอร์มิวดา คุณคิดบ้างไหมว่า สามเหลี่ยวเมอร์มิวดา อาจจะเป็นทางผ่านไปสู่อีกดาวหนึ่งได้ครับ

DeletedUser

Guest
สามเหลี่ยวเมอร์มิวดา มันคืออะไร

ก็ลองเอานิวเคลีย ยิงเข้าไปสิคับ ว่าจะเกิดไรขึ้น

มีใครเคยคิดทำมั่งอะเปล่า

เห็นบอกว่ามีนิวเคลียสามารถล้างโลกได้เป็นสิบๆๆรอบนิ

ลองล้างแค่ สามเหลี่ยวเมอร์มิวดา เพื่อความอยากรุ้คงไม่เป็นไรหลอกมั่งในเมื่อเข้าไปแล้วออกมาไม่ค่อยจะได้หรือหายสาบสุนกัน ก็ลองยิงนิวเคลียทำลายแม่งเลย

เพื่อความอยากรุ้อยากเห็น ถ้ามันเป็นทางผ่านจริง นิวเคลียจะต้องไประเบิดที่ดาวอื่นอย่างที่คุนว่ามันเป้นประตูสุ้ดาวดวงอื่นอะและ อิอิ

คิดไปได้แต่มันก้หน้าที่จะลองนิด จริงปะ

DeletedUser

Guest
สามเหลี่ยมเมอร์มิวดามันตั้งอยู่ใกล้กับประเทศอื่นถ้ายิ่งไป ประเทศที่ใกล้นั่นจะโดนรังสีเต็ม แล้วมันก็จะเกิดสงครามนี้คือเหตุผลที่เขาไม่ยิงนิวเครียล์ไส่ (อาจเกิดสงครามโลกครั้งที่3ได้)

DeletedUser

Guest
แหะๆๆ

ก็อยากรุ้กันมัยใช่หลอว่าพื้นที่ตรงนั้นมันคืออะไรกันอะ

ยอมเสียนิดเสียหน่อยจะเป็นไรไป อิอิ

DeletedUser

Guest
ก็ประเทศเขาเป็นเกาะจะให้หนีไปไหนละครับ ยิงตู้มเดียว เมืองพัง คนตาย เกลี้ยง และจะให้ยิงได้ไง

DeletedUser

Guest
งั้นก็เอาอะไรก็ได้ยิงเข้าไปสิครับ เอาระเบิดเเรงๆ ก็ได้ ถ้าเป็นทางผ่าน น้ำทะเลคงท่วมดาวนั้นนะครับ เเละอีกอย่างมันจะไปโพล่ที่ดาวอื่นอย่างไร กรุณาอธิบายให้อ่านตามความเชื่อของคุณหน่อยนะครับ

บน