1xa มหาอำนาจของเวิล์ด1

DeletedUser

Guest
มายึดบ้านผมดิ ^^ อยู่ต่ำกว่า ASS ลงมาหน่อย ไม่ได้เล่นละฝากชาวบ้านซิทอยู่ ใจไม่ถึงไม่กล้าลบบัญชี ^^
เล่นเวิล 5 อยู่ o_O

DeletedUser

Guest
ยกให้ส้มหรอ อิอิอิ เดีญวส้มไปยึดจริงๆๆนะ อิอิอิอิ

DeletedUser

Guest
ไม่ว่ากันครับ ^^ ผมไม่ได้เล่น วันนี้เข้าไปคุยกับคนฝากบัญชีเห็นเค้าบอกจะใช้รหัสผมเป็นฐานเรน - -'
เราก็ปล่อยเค้าไป ไม่ได้เล่นและ ทิ้งประโยชน์ไว้หน่อย อิอิ !!

DeletedUser

Guest
แต่เสียดายนะค่ะ น่าจะอยู่ให้จบเวิล์ด 1 ไปก่อน อย่างส้ม ถึงไปเล่นเวิล์ดอื่นบ้างเป็นครั้งคราว แต่ก็เอาหลักแค่เวิล์ด 1

;)

DeletedUser

Guest
ทำใจไม่ได้มั้งครับ อิอิ หัวหน้าคุณทำลายเผ่าผมไปและ
ตัว w อะ เลยเลิกเล่น 555+

DeletedUser

Guest
ไม่มีใครทำลายใครได้หรอกค่ะ นอกจากบางคนทำลายตัวเอง :eek::eek::eek::eek::eek:

DeletedUser

Guest
คุงพี่ด้านบนกรุณากลับเวิร์ดหนึ่งด่วน!!!!!!!!!!!!

ไอดีเวิร์ด 1 แดง แต่เวิร์ดอื่นเขียว เชอะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

DeletedUser

Guest
เพราะเค้าแขวะส้มไงพี่อ๊อด "สารส้ม" เวิร์ดอื่นส้มไม่ได้ไปเล่นไง อิอิอิอิ :(:(:(

DeletedUser

Guest
น้ำท่วมนาน ลืมหมดเลยว่าใครเป็นใครอ่ะ

ปกติก้อลืมอยู่แล้น :p:p

แล้วตรูเป็นใครหว่า :eek::eek:

DeletedUser

Guest
ท่านมะหมูจำผมได้ไหม :confused:

จำได้ แต่ชื่อไอดี ชื่อเล่นลืมไปแย้วอ่ะ
ขอโต้ดๆ
ขนาดส้ม ยังจำเป็นส้วมเยย
โน๊ะ ส้ม โน๊ะ อ้ะคิคิ

แต่.....เรียกน้องมะหมูก่ะได้

DeletedUser

Guest
จำได้ แต่ชื่อไอดี ชื่อเล่นลืมไปแย้วอ่ะ
ขอโต้ดๆ
ขนาดส้ม ยังจำเป็นส้วมเยย
โน๊ะ ส้ม โน๊ะ อ้ะคิคิ

แต่.....เรียกน้องมะหมูก่ะได้

เชอะ จำไว้เลยยยยยยยยยยยยยย

DeletedUser

Guest
ตกลงว่า เค้าชื่อ มะหมู หรอ
นึกว่าเค้าชื่อ หน่องน้ิองมะหมูดุ๊กดิ๊ก ซะอีก :d:d

DeletedUser

Guest
บ๊าย บาย เวิล 1 ลบบัญชีไปเรียบร้อย(หลังจากโดนแบนถาวร แล้วปลดแบน) ^^

เจอกันได้ที่เวิล 5 ครับเผ่า king-1 ^^

DeletedUser

Guest
จริงๆๆแล้วก็รักเกมส์นี้นะ แต่คิดว่ามันนานไปอะ พอตีๆๆกัน ส่งเรนๆๆ สุดท้ายก็เหมือนเดิม

ไม่มีอะไรที่มันน่าสนุกหรือมีอะไรที่มันน่าตื่นเต้น น่าเรียนรู้แบบตอนช่วงแรกอะ สงสัยคงอิ่มตัว

ถึงได้อยากหาอะไรทำเพื่อดึงไม่ให้เลิกเล่น แต่ตอนนี้ก็ไม่มีล่ะ หลุดพ้นล่ะ หยุดนิ่งไม่ทำอะไร

ขอเป็นผู้อยู่รอดูวันจบดีกว่า เป็นกำลังใจให้ทั้งสองฝั่งนะ สู้ๆๆๆๆๆๆ :p:p:p:p:p

DeletedUser

Guest
มาเล่นเวิล 5 กับผมไหมครับ กำลังขาดคน อิอิ

บน